สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เล่าซะเห็นภาพเลยคับ เพื่อนแจ๊ส...

ไม่เป็นไร สนามหน้ามีอีก ซ้อมเยอะๆ ให้คุ้นกับรถนะคับ ตอนนี้รถแรงกว่าคน ต้องให้คนแรงก่ารถนะคับผมว่า ที่1 ไม่หนีไปไหนแน่นอน

2. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    เงียบเหงาจังเลยไปไหนกานหมดเอ่ย

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนนะคับ T_T

4. JAZZza

2,393
    18
    0
  5. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้คุณบ๊อบกับคุณบอนไปกินข้าวด้วยกานสองคน
    ยินดีด้วยนะคับ อิอิ

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    อาทิตย์นี้งาน Mini Circuit ที่ BRC
    มีผมกับคุณหนึ่งไปแข่งแล้วก้อน้องกล้าตามไปแจม
    ใครจะไปบ้างยกมือขึ้นคับ อิอิ

7. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    HBD.......พี่แจ๊สจ้า รถแรงวันแรงคืนนะคร้าบบบบบ.........สู้ๆๆ

8. /3o/3

551
    0
    0

ผมไปกินมาตั้งแต่วันเสาร์แล้วคร๊าบคุณแจ๊ส ห้าๆ:D

เอาน้องขาวไปให้คุณบอนช่วยเช็คมาคร๊าบบบบ อิอิ:D

ยินดีทามมายคร๊าบประเก็นแตก ห้าๆ ลุ้นฝาโก่งอีก อิอิ:D

9. /3o/3

551
    0
    0

ติดงานคร๊าบอดเลย อิอิ:D

10. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ดูคลิปแล้ว ขับดีมากเลยครับน้องแจ๊ส ...ชอบจังหวะที่ไล่กับ E-CAR คันสีขาว น่าจะเป็นเครื่อง turbo มั้ง เห็นควันไหลตลอดเลย ......ฝีมือสุดยอดครับ:D

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยังขับไม่เนียนเลยคับ แบบว่าไม่ได้ซ้อมกับเครื่องตัวนี้เลยยังไม่ชินกับความแรงที่เพิ่มขึ้น
    ถ้าได้ไปซ้อมตั้งแต่เช้าวันเสาร์ก้อน่าจะเร็วกว่านี้อีกอ่ะคับพี่ :p

12. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    Happy Birth Day ครับคุณแจ๊ส มีความสุขมากๆนะครับ สุขภาพแข็งแรง รถแรงๆ เน้อ .....

13. MR.colt

573
    2
    0
    เรื่องความเร็วน่ะมันต้องเร็วกว่านี้อยู่แล้ว ถ้าปรับตัวและเซ็ตรถให้เข้าหากันได้ แต่ที่พี่ดู ขับขนาดนี้ ขอเนียนๆและก็ขับนิ่งๆไม่หลุดไม่แว๊บ รับรองมีถ้วยทุกสนาม :D

14. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    MINI CURCUIT

ไปด้วยก้าบ ไปดูนะ งิงิ

ตอนนี้เป็นรถ เซอวิสไปก่อน

15. ก้อง...

311
    3
    0
    ช่ายครับ 93 โบ งิงิ

เพ่แจ๊สไล่พี่เค้า ซะลูกแตกเลย งิงิ

ปล. ขับมันส์มากๆเรยพี่ ได้เกียไป3-4 เวลาน่าจะลงก่านี้เยอะเลย

แค่นี้ ก็ 1.19-20แระ ลงกว่านี้ คงต้องชนแล้วนะ ไม่งั้นคงตามไม่ทัน
    เหอๆๆๆ

16. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ถ้าอยากเร็วกว่านี้ แนะนำให้ลงรุ่นธรรมดาได้แล้วแจ๊ส มันจะทำให้เร็วขึ้น :D

17. MR.colt

573
    2
    0
    งั้น น้องก้องก็จัดเกียร์ให้พี่แจ๊ส เค้าซักลูกซิครับ.....:D จะได้ ตื๊ดๆ....

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    รอพร้อมก่อนทั้งเงินทั้งรถอ่ะพี่ อิอิ

19. ก้อง...

311
    3
    0
    จัดปายยย ถ้าเจอจัดให้แน่นอน งิงิ

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    บอกคำเดียวว่า.....สุดยอดคับ แจ๊ส

ถ้าเป็น 1เดียวกับรถได้เมื่อไหร่ โพเดี้ยมคงไม่หนีไปไหน

พยามต่อไปนะคับ...สนามสุดท้าย ผมจะพาเจ้านู๋ Cyber ไปลงด้วยแน่นอนคับ;);)

สนามนี้เลยไม่มีผมวิ่งเป็นเพื่อนเลย....เอาเป็นว่าผมจะรอดูความสำเร็จสนามหน้าตอนยืนบนโพเดี้ยมนะคับ

สู้ต่อไปนะ.....แจ๊สซี่ :D:D:D:D:D

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าก้อง....

เป็นรถเซอร์วิสแบบไหนเนี่ย:confused::confused:

ลาก หรือ อะไหล่ ง่ะ:confused::confused::confused:

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถูกต้องที่ซู๊ด.....:D:D:D

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เพื่อนๆคับ...สนามสุดท้าย Superclub ผมรอคำตอบและรายชื่อคนที่จะลงวิ่งอยู่เน้อ

ที่วิ่งแน่ๆ ผมมีรายชื่อเรียบร้อยแล้วคับ เหลือที่ยังไม่แน่ ยังไงแจ้งด้วยนะค๊าบ........

24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รอเกียร์ อยู่ครับ ได้เกียร์ วิ่ง แน่ๆ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    เวลาใกล้เข้ามาทุกทีแร้วลงชื่อไว้ที่คุณท๊อปได้เลยนะคับ

26. ก้อง...

311
    3
    0
    อะไหล่ดีก่ามั้ย งิงิ

27. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    โทรศัพท์หายอิอิอิอิอิอิ อุอุอุอุอุอุอุอุอุ 0823343929 เบอร์ใหม่เด้อ

28. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีกันสาด COLT/ASTI มา 1 ชุด
    ไฟเลี้ยว สภาพสวยมาก มา 1 คู่
    ไฟเลี้ยวสภาพดี มา 3 คู่
    ชุดแอร์ดิจิตอล ชุดใหญ่ ใส่COLT/ASTI ECAR มา 1 ชุด
    ไมล์ MIVEC 10000 รอบ ลากรอบกันให้กระจายไปข้างนึงเลย อุอุอุอุ มา 1 ชุด
    กรองดอกเห็ด HKS ขนาด 200-80mm. มา 1 ลูก
    อื่นๆ

29. yomyam

228
    3
    0
    พี่หนึ่ง กรองดอกเห็ด HKS ขนาด 200-80mm. เท่าไรคร้าบบบมีแดปเตอร์ป่าวอะอยากได้อะ งั้นเดียวพรุ่งนี้โทรหาดีกว่า :D:D

30. yomyam

228
    3
    0
    เก่งลงชื่อไปแล้วนะจ๊ะพี่TOPจ้า :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้