สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หนึ่งมีหม้อน้ำยาว ถูกๆไหมครับ :D

2. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    วันอาทิตย์นี้ ตกลงมีใครไปบ้างอ่ะครับ เห็นว่าเป็นสนามสุดท้ายง่ะ

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว พร้อมกันรึยัง

หวังว่าจะมีเพื่อนลงไปวิ่งกันหนาตานะคับ

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ที่แน่ ๆ มีผมกับคุณหนึ่ง ส่วนคุณท๊อปยังไม่เฟิร์มคับ
    คุณปั๊ปไปใช่ไหมคับ เจอกันที่สนาม :D

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    Superclub 15-16 พ.ย. สนามสุดท้ายของปีนี้
    รถพร้อมคนพร้อมกันหรือยัง
    ร่วมแรงร่วมใจกันเพื่อแสดงพลัง Colt&Asti
    สู้ ๆ คับ

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Superclub สนามสุดท้ายไปด้วยนะ

รอเกียร์ เนี่ย ใครมีมั้งคร๊าบบบบบบบ

ไม่มีเกียร์ คงวิ่งไม่ไหวมั้งครับ

แต่ไปแน่ๆครับ
    ลงชื่อ ที่ไหนอ่ะ

7. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    SuPeR cLuB ไปด้วยนะ

ขอเอาอีคาร์ เดิมๆ ไปวิ่งด้วยนะ ๆๆๆ

ขออยู่ใกล้ๆ เจ้าเก่งด้วย

จะไปชนตูดมัน งิงิ

8. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ไป..............ดู ด้วยยยยยยยยยย

9. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ลุยยยยยยยยยยยยยยย
    วันหยุดแล้วเที่ยวไหนดี อิอิ

10. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    วันหยุด ไปเที่ยวเชียงใหม่จิค้าบบบบบบบบบบบบบบ ... อิอิ

11. /3o/3

551
    0
    0

อาวสาวเชียงใหม่มาฝากด้วยคร๊าบบบบบ:D

12. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เดี๋ยวลองดูให้ครับพี่บี

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    สองคันอุอุอุอุอุอุ คุณแจ๊สส สอนไลน์ ผมด้วยเด้อ

14. PUB

PUB Guest

0
    0
    0

ถ้ามาเชียงใหม่ ตอนนี้ผมไม่ได้อยู่ตอนรับนะครับ ลงมากทม.เน้อ.....

15. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ตอนนี้อยู่เชียงใหม่มาเกือบครบอาทิดแล้วค้าบ ....

กำลังจะกลับพรุ่งนี้ ...

แต่ปลายๆเดือน จะมาแม่ฮ่องสอนอีก อาจจะแวะเชียงใหม่ซักวันสองวัน ...

เผื่อได้เจอกันครับผม ...

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยินดีด้วยกับเพื่อน ๆ คับ
    คุณหนึ่ง อันดับ 2 รุ่น Rookie 2 และ อันดับ 2 รุ่น ขับเคลื่อน 4 ล้อ
    คุณปั๊ป อันดับ 3 รุ่นวาล์วแปรผัน
    สุดยอดจิง ๆ คับ โอกาสหน้าคงได้วิ่งด้วยกันอีกนะคับ

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้สนามส่งท้าย M-Max รถกินหญ้า เปลอะโคลนไปหลายคันเลยคับ....

ยินดีกับเพื่อนๆ ที่ได้ถ้วยด้วยนะคับ (ไม่ขอเอ่ยนาม เพราะคุณแจ๊ส เอ่ยให้แล้ว...อิอิ)

หนุกหนานคับ...โคลท์มาร่วมแข่ง ร่วม10 คันเลยทีเดียว

ยังไง สนามสุดท้าย ก็ลงชื่อกันได้แล้วนะ

ไม่ต้องที่ไหนหรอกคับ แค่ลงชื่อไว้ที่นี่ ชื่อจริง นามสกลุล รุ่นรถ และก็เบอร์โทรติดต่อ (เบอร์ติดรถด้วยก็ได้ ถ้าใครอยากเลือก)

ผมจะได้คัดลอก เพื่อปริ้ทส่งรายชื่อให้ทางผู้จัดอ่ะคับ...

วิ่งกันเยอะๆนะคับ อยากเห็นเพื่อนๆ มากันเยอะๆ

กลุ่มเราก็มีกันไม่มาก แต่รวมกลุ่มกันไว้ ก็อบอุ่นแล้วคับ

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แต่ผมขอ เบอร์ติดรถ เบอร์ 7 นะคับ...คุณแม่ขอร้อง

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    SUPER CLUB สนามสุดท้ายเจอกันแน่นอนคับ

แต่เราอาจจะเจอกันที่งาน บางแสนก่อนก็ได้เนอะ...

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดูเองละกันคร้าบบบบ ดีใจครับเพื่อนๆเยอะไม่เหงา

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ยางมันดี จิงจิง 01-R แต่วันนี้ปีนแบงค์ซะโช๊คแตกเลยอุอุอุอุอุอุอุ ไม่เป้นไรซ่อมด้ายย

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุอุ

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขอบคุณ คุณแจ๊สสส และ เพื่อนๆทุกๆคนคร้าบบ ที่ช่วยลุ้น ช่วยเชียร์ ทั้งเมื่อย แล้วก็เหนื่อย รับรางวัลเสร็จ ต้องรีบไปเอา น้องหมาที่อยุธยาอีกอุอุอุอุอุอุอุอุ

24. /3o/3

551
    0
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบบบบคุณหนึ่งกับคุณปั๊ป อิอิ

25. /3o/3

551
    0
    0
    คุณท๊อปกับคุณแจ๊สก้อสู้ๆต่อปายเน้อครับ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ภาพมันฟ้องจิงๆ...

ขอบคุณภาพจากคุณ1 ด้วยนะคับ

ยินดีด้วยคับ ถ้วยเต็มบ้านเลยนะนั่น

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เมื่อวานต้องขออภัยด้วยนะคับ ที่ไม่ได้อยู่ถึงรับถ้วยอ่ะคับ.....เลยไม่ได้ร่วมรับประทาน MK ร่วมสาบานเลย

นอกรอบกันดีไหม...????

ส่วนเรื่องรายชื่อ อย่าลืมกันเน้อ ผมยังไม่รู้ชื่อจริงเลยอ่ะ รู้แต่ของคุณแจ๊ส(เพราะแข่งด้วยกันบ่อย)

คุณปั๊ป กะ ตาป๊อด ผมไม่รู้จักนามสกุล

ยังไง เพื่อนคนอื่นๆ ก็ลงไว้เลยนะคับ จะพิมพ์ส่งแล้วอ่ะ เดี๋ยวไม่ทัน

อาจต้องไปลงยู-จอย แทนนะ

28. เหนื่อย........จัง

29. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    - - ยินดีๆๆกับ พี่ ๆ ทุกคนเลยคับ

30. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

ผมชื่อ รัฐภูมิ โตคงทรัพย์ ครับ ( อิอิอิ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้