สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สนามสุดท้ายเช็คกันดีๆนะ ว่าเลื่อนไหม เพราะงานแข่งรายการอื่นๆเลื่อนกันหมด เพราะติดงานระดับประเทศนะ :D:D

สนามสุดท้ายลง2รุ่นเลยดีไหม อิอิ ลงรุ่นพวกเราด้วย:D

2. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ลงก่อนเลยเดี๋ยวเลือกเบอไม่ทันนนน

ก้องภพ ไขแสง

อีคาร์ เดิมๆ จ้ะ

ขอเบอ 63 นะ ห้ามแย่ง งิงิ

ลงก่อนได้เลือกก่อนเน้อ หุหุ

3. ก้อง...

311
    3
    0
    อีกนิดนุงนะเพ่ท็อบ

อันดับสตาทอ่ะ ป๋มไม่เอาที่สุดท้ายแล้วนะ ได้แล้วๆ

ขออันดับต้นๆ หน่อยนะ รถเดิมๆ พี่

ปล. สงสัยป๋มอีคาร์ คนเดียวแน่เรย งุงิงุงิ

4. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ได้คับ...พี่บี

หากมีไรเปลี่ยนแปลง จะเอามา Up date ให้คับ

ส่วนรายชื่ออย่าลืมส่งกันเข้ามานะคับ..

ตอนนี้ผมทำการพิมพ์ชื่อคนที่จะลงอยู่....ลงกันเยอะๆนะ

ปล.ค่าสมัคร ยืนพื้นคนละ1500 นะคับ ถ้าลงเยอะเกิน15คัน ผมจะลองไปต่อรองเรื่องค่าสมัครให้อีกที

ยังไงขอรวบรวมรายชื่อก่อนสิ้นเดือนตุลานะ....ผมจะได้เอาเค้าทัน

ขอบคุณครับ

(ไม่ใช่อะไร เดี๋ยวผมจะไม่ค่อยว่างแล้ว เพราะงานแข่งที่ทาง XO จัด กำลังจะเริ่มแล้วคับ มีหลายงานเลย)

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไม่กล้าลงชื่ออ่ะ กลัวงานเข้าอดไปอีก

เกียร์ ยังไม่ได้เลย ไม่มีบุญ

6. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6
    up.......up......ครับ

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

แง๊ๆ เบอร์นู๋ อิอิ:D

แต่ก้องเอาไปก่อนก้อได้ครับ

เผื่อไม่ได้ลง อิอิ:D

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    กางเต๊นท์นอน ได้อะป่าว อุอุอุอุอุอุ
    ชื่อ สราวุธ ชาวเวียง จ้า

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ด้วยคนคับ อุอุ

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เบอร์ติดรถล่ะคับท่านพี่...???:confused::confused:

เอาเบอร์ไหน จะได้จองไว้ให้ แต่ตอนนี้มี

คุณแจ๊ส เบอร์ 50

ผม เบอร์7(ยับ)

ก้อง เบอร์63

คุณบ๊อบ เบอร์ 55
    :D:D

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณบอน....สนามสุดท้ายเอานู๋แดง ลงไปวิ่งด้วยป่าวคับ

ถ้าสนใจ ลงชื่อ และเลือกเบอร์ได้เลยนะ

พาลูกๆ หลานๆ ไปเชียร์ด้วยก็ได้นะคับ เค้าจะได้เห็นว่า ครั้งนึง พ่อนู๋ก็เคยเปงนักแข่ง:)

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครยังไม่ลง อย่าลืมนะคับ รอเพื่อนๆอยู่เน้อ

ปล. งาน Drag ของชาว MRC และ Club4G ก็อย่าพลาดกันนะคับ

เตรียมรถให้พร้อมล่ะ

กิจกามเดือนตุลาคมนี้.....
    11ตุลา งาน Drag MRC+Club4G คลอง5 เวลาสายๆ(มั้ง)

18-19ตุลา งาน Honda racing festival โคราช จ้า

13. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    24-25 งานปูม้าที่พีระด้วยคับ

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ท่าทาง จาไม่ได้ไป ซักงาน

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    11 ตุลานี้ ใครไปงานที่คลอง5 บ้างคับ นัดกันไปพร้อมๆกันดีไม๊

พอดี ผมกะว่าจะนัดมิตติ้ง หลังจากเลิกงานในวันที่ 11 ด้วยอ่ะ

หาไรกินกันที่ คาร์เฟ่ 69 นะคับ ใครที่จะตามไป ก็เจอกันซัก 1ทุ่ม ละกันนะคับพี่น้อง

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันที่ 11 พวกที่จะไปสนามคลอง5กันอ่ะ รวมตัวกันไม๊คับ...จะไปกันกี่โมงดีเอ่ย ที่ไหนดีค๊าบ.....

ตารางกิจกาม เพิ่มเติม

11ตุลา งาน Drag MRC+Club4G คลอง5 เวลาสายๆ(มั้ง)

18-19ตุลา งาน Honda racing festival โคราช จ้า

24-25 ตุลางานปูม้าที่พีระด้วยคับ แง๊บๆ

17. /3o/3

551
    0
    0

วันที่ 11ไปกันกี่โมงหรือครับไปดูด้วยคนครับ อิอิ:cool:

ตอนเย็นผมไป 69ไม่ได้นะครับคุณท๊อป:cry:

ผมต้องไปสตาฟปาร์ตี้ต่อที่ นครนายกคร๊าบบบ:D

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวอัพเดทรายชื่อคนที่จะลงไปวิ่งใน Superclub สนามสุดท้าย

1. ศุภพงศ์ บุญวงศ์โสภณ (ท๊อป) เบอร์7
    2. อธิป ภูวนานนท์ (แจ๊ส) เบอร์50
    3. ณุกร เลี่ยวสมบูรณ์ (บ๊อบ) เบอร์55
    4. ก้องภพ ไขแสง (ก้อง) เบอร์63
    5. สราวุธ ชาวเวียง (คุณ1) เบอร์??
    6. พิชชากร กรุดสุพัฒน์ (พี่บี) เบอร์??
    7. ทักษิดล นามสกุล?? (ปั๊ป) เบอร์??
    8. จักรินทร์ นามสกุล?? (ป๊อด) เบอร์??

ทราบประมาณนี้อ่ะคับ ใครจะลงช่วงลงต่อตามนี้เลยนะคับ....ช่วยหน่อยน๊ะ เดี๋ยวส่งชื่อให้เค้าไม่ทัน

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ว๊า...ไม่มีแนวร่วมคนสำคัญ ตาโอว่างป่าวอ่ะคับ:confused::confused:

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันที่11นี้ เจอกันเช้าๆก่อนดีไม๊คับ....จะได้มีเวลาซ้อมอ่ะ

นัดตรงไหนดี????

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้บ้านเมืองวุ่นวายจัง...รักษาตัวกันด้วยนะคับพี่น้อง

เป็นห่วงทุกคนเน้อ.........................................เฮ้อ เบื่อจิงๆ

22. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

ค ง ตา ม ไ ป ต อ น เ ย็ น นะ คั บ . . . :D :D :D :D

23. ก้อง...

311
    3
    0
    สรุปสนามสุดท้ายนี่วันใหนก้าบ เหมือนเดิมป่าว

24. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ขอนึกเบอร์ก่อนครับอุอุอุอุอุ

25. /3o/3

551
    0
    0

ลองโทรถามเลยครับตอนค่ำแล้วน่าจะว่างเพราะเลิกงานแล้วครับ:D

26. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ของพี่ขอเบอร์ 16 ครับ

อีคาร์ไม่ให้วิ่งนะครับ เขางานโคลท์&แอสติ :D:D

27. ก้อง...

311
    3
    0
    นั่นไง พี่เรา เล่นกานซะแระ งิงิ

ถึงจะขับอะไร แต่หมดใจกะให้ COLTนะก้าบ งิงิ

ปล. มีใครจะเอาท่อ COLT เดิมๆ มั้ย

14000 เอง เดิม ๆ KAKIMOTO ทั้งเส้นนะ ไม่รวมเฮด งิงิ

28. ก้อง...

311
    3
    0

พึ่งรู้ว่า ทำมัยพี่ท็อบถึงเลือกเบอ 7เอาซะยับ เลย งิงิ

ปล. ใครหารางเบาะ ซูเปอโล อยู่เอ่ย หุหุ ................. หาเหมือนกาน แป่ว

29. chang

4,985
    57
    48
    ท่อสวยอ่ะ :D:D:D:D:D

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Update งาน Superclub สนามสุดท้าย (ตารางออกแล้วจะบอกอีกทีครับ แต่หลังงานบางแสนอ่ะ)

1. ศุภพงศ์ บุญวงศ์โสภณ (ท๊อป) เบอร์7
    2. อธิป ภูวนานนท์ (แจ๊ส) เบอร์50
    3. ณุกร เลี่ยวสมบูรณ์ (บ๊อบ) เบอร์55
    4. ก้องภพ ไขแสง (ก้อง) เบอร์63
    5. สราวุธ ชาวเวียง (คุณ1) เบอร์??
    6. พิชชากร กรุดสุพัฒน์ (พี่บี) เบอร์16
    7. ทักษิดล นามสกุล?? (ปั๊ป) เบอร์??
    8. จักรินทร์ นามสกุล?? (ป๊อด) เบอร์??

มีใครอีกไม๊อ่ะ???หมายเหตุ: คุณช้าง เจ้าเก่ง เจ้าออย พี่เอ้ เจ้าโบ้ท และคนอื่นๆที่คาดว่าจะลง รบกวนลงชื่อลงข้อมูลด้วยนะค๊าบ....(อย่าลืมเบอร์อ่ะ)
    สนามนี้ 15 คันเห็นจะได้คับ....ยังไงก็ขอให้วิ่งกันเยอะๆนะ

ปล.พี่บีคับ เจ้าก้องขอละไว้คนนึงคับ เห็นว่าอยากวิ่ง(อย่างงี๊ต้องมีติดสินบนกันแล้วนะก้องเอ๋ย...อิอิ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้