สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    มีราง Superlow เหรอ....???:confused::confused::confused:

พี่ดูใน Club4G ราคาโครตแรงเลยอ่ะ:cry::cry::cry:

อยากได้ๆ

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

ถ้าไม่มีปัญหา เรื่อง เกียร์

เชาว์ชัยพัฒน์ คงประเสริฐ ครับ ขอเบอร์ 44 ครับ :D:D:D:D

3. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ลุยเลยคัรบคุณช้าง อย่าไปกัววัยรุ่น ห้าๆ:D

4. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ทักษิดล กิจเจริญ เบอร์ 92 ขอบคุณครับ

5. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ศรัณย์ ทรัพย์เกษม เบอร์ 2 ล่ะกันคับพี่

โบ๊ทเองคับ

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีครายสนใจอะป่าว เบาะหลังแข็ง EAST BEAR พร้อมรางตัว U ตรงรุ่นเลย
    TIMER HKS 4 ปุ่ม
    TIMER BLITZ DUAL วัดบูสได้
    กรองเปลือย HKS 200-100 mm.
    กันสาดcolt กิ๊ปครบ
    ชุดแอร์ดิจิตอล ใส่colt/astiชุดใหญ่
    ปล.หาตังซ่อมโช๊คครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2008
  7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ลุยโลด:p

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    มาแว้ว ๆ

9. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    อุอุ

มีแต่คนเก่งๆ แหะ

10. /3o/3

551
    0
    0

ก้อก้อจอดขวางเลยไม่ต้องให้ไป55:D

11. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    พี่ ท๊ อ ป เ สา ร์ นี้ ห ยิ บ . . .ส ติ๊ ก เ ก อ ร์ มา ใ ห้ ด้ ว ย นะ คับ ( อ ยา ก ห ล่ อ บ้า ง แ ว้ ววววว)

- - ข อ บ คุ ณ คั บ - -

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Update งาน Superclub สนามสุดท้าย (ตารางออกแล้วจะบอกอีกทีครับ แต่หลังงานบางแสนอ่ะ):D

1. ศุภพงศ์ บุญวงศ์โสภณ (ท๊อป) เบอร์7
    2. อธิป ภูวนานนท์ (แจ๊ส) เบอร์50
    3. ณุกร เลี่ยวสมบูรณ์ (บ๊อบ) เบอร์55
    4. ก้องภพ ไขแสง (ก้อง) เบอร์63
    5. สราวุธ ชาวเวียง (คุณ1) เบอร์??
    6. พิชชากร กรุดสุพัฒน์ (พี่บี) เบอร์16
    7. ทักษิดล กิจเจริญ (ปั๊ป) เบอร์ 92 Update..
    8. จักรินทร์ นามสกุล?? (ป๊อด) เบอร์??
    9. เชาว์ชัยพัฒน์ คงประเสริฐ (ช้าง) เบอร์44 Update..
    10. ศรัณย์ ทรัพย์เกษม (โบ๊ท) เบอร์ 2 น้องเค้าขอร่วมแจมอ่ะจ้า Update

มีใครอีกไม๊อ่ะ???หมายเหตุ: เจ้าเก่ง เจ้าออย พี่เอ้ และคนอื่นๆที่คาดว่าจะลง รบกวนลงชื่อลงข้อมูลด้วยนะค๊าบ....(อย่าลืมเบอร์อ่ะ)

ใกล้ความจิง...เห็นแสงริปหรี่ๆแล้วคร๊าบ...งานนี้ได้วิ่งสมใจอยาก(ปิดท้ายพอดี อิอิ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ตุลาคม 2008
  13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครมีเพื่อน(ที่ใช้ Colt & Asti) ก็ชวนเค้ามาลงด้วยกันนะค๊าบ....มากันเยอะๆ จะได้เต็มไปด้วยเจ้าตัวเล็ก

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ขอบคุน สำหรับ สองคนนี้ครับ :D:D:D:D:D

ลุยจ้า :p:p:p:p:p

15. chang

4,985
    57
    48
    มากันเยอะๆ เน้อ ทุกคน

หาเกียร์ไม่ได้ ลงมัน เกียร์ AT อิ อิ อิ

ไม่หวังอันดับ แต่ หวัง มิตรภาพครับ

16. /3o/3

551
    0
    0

คุณช้างพูดได้ดีจริงๆครับแบบนี้รับถ้วยไปเลยครับ55:D

เพราะว่าคนได้ถ้วยต้องเลี้ยงข้าวเพื่อนๆด้วยอะครับ ห้าๆ:D

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ซึ้งมากมาย :cry:

18. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับพี่ๆ

19. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6
    น้ำ ตา จ้า ไหล.

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ซึ้งจิงๆอ่ะช้าง....เอาโคลท์ลงไปหวด ยังไงก็เต็มที่นะ

ถ้าเกียร์จะต้องพังสนามนี้ ช้างคงมีเพื่อนยกเกียร์อีกหลายคนเลยอ่ะคับ

ไม่ว่าจะเป็นเจ้าออย เจ้ากล้า หรือแม้กระทั่งพี่นก.....อิอิ

เต็มที่กะเป็ปซี่เลย.....555+:D:D:Dบ้าโฆษณานะเรา

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ซึ้งเหรอคับ....คุณแจ๊ส:D

หาคนปลอบใจให้ป่าว.....;);)

พรุ่งนี้ตกลงเจอกันที่ไหนดีคับ...:):)

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โอ้ว...เจ้าโบ๊ทจะฝากเนื้อ พี่ไม่กล้ารับอ่ะ กลัวไปอยู่ห้องกงก๊าบ....:D:D ล้อเล่งๆ

ยินดีคับคุณน้อง แต่ถ้าสนใจอยากได้โคลท์ซักคัน ตอนนี้มีคนจะปล่อยอยู่เน้อ

ลองติดตามรายละเอียดดู:eek::eek::eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2008
  23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ฝาก PR. กิจกรรมจากเพื่อนๆ Club4G จ้า

กิจกรรมใหญ่ ทาสีโรงเรียนและบริจาคสิ่งของ จังหวัดสระบุรี 15-16/11/2551

สถานที่ โรงเรียนวัดบ้านกล้วย อ.เมือง จ.สระบุรี
    สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาสระบุรี เขต 1

กิจกรรมเหมือนปลูกป่าชายเลน
    แต่คราวนี้ เราจะนอนกันที่โรงเรียนครับ นอนบนตึกหรือนอนเต้นท์กันได้ครับ
    เที่ยวเขื่อน
    ตอนบ่ายเล่นกิจกรรม กะทาสีโรงเรียน
    และตอนค่ำมีรอบกองไฟครับ

เดี๋ยวรายละเอียดแจ้งให้พี่น้องทราบอีกทีครับ

ใครไปลงชื่อ+เบอร์โทรเลยครับ
    เช่นเดิม ใครกลัวไม่รู้จักใคร ก็ไม่ต้องไปครับ เพราะคนที่ไปจะได้รู้จักกันหมด และจะได้เริ่มรู้จักใครสักที
    ถ้าไม่เริ่ม ก็ไม่ได้รู้จักครับ

หรือติดตามได้ใน http://www.club4g.com/index.php/topic,55853.0.html

ถึงเพื่อนๆทุกคนนะคับ....กิจกรรมช่วยเหลือสังคมค๊าบ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พรุ่งนี้อย่าลืมนะคับ....พวกเรามีนัดกันนะ

เจอกันจ๊า....พ่อปลาไหล แม่ปลาช่อน คริคริ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    ชนกันงาน Superclub สนามสุดท้ายคับ

26. /3o/3

551
    0
    0
    เจอกันคร๊าบบบบบ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณคับ...แจ๊ส

อันนี้เอามาให้ดูคลายเครียดไปพลางๆก่อนคับ [media]http://www.youtube.com/watch?v=8epPGfk9QmU[/media] (แต่ผมดูแล้ว เครียดก่าเดิมอีก

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Superclub เปรียบเหมือนเมียน้อย Club4G เปรียบเหมือนเมียหลวง.....แต่

ผมเลือกเมียน้อยแระกันวะ งานนี้ 555+

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจอคลิปนี้ดีก่า....1.3 เท่านั้น อ่ะๆ ไปชม

[media]http://www.youtube.com/watch?v=eNEHfywWzFo[/media]

ขอบคุณ youtube ด้วยก๊าบ....

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คลิปสุดท้ายของวันนี้คับ....มาดูกันว่า เจ้าตัวน้อยของพวกเราตอนโดนยักษ์ถีบ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=FP8ols99d4g&NR=1[/media]

ขอบคุณ youtube อีกรอบก๊าบ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้