สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    + + + โหวต ๆ คร๊าบ

พั ท ย า บ า ง แ ส น คั บ !!

ชั่ ว ค ร า ว ห รื อ ค้ า ง คื น............? (ว่ า ง วั น ที่ 16 คั บ) ต า ม ไป ๆ

ปล.ห า ก ว่ า ไ ม่ ไ ด้ ไ ป ด้ ว ย จ ะ ข อ ฝ า ก ตั ง ค์ ไ ป ทำ บุ ญ ด้ ว ยคั บ
    ข อ บ คุ ณ คั บ

2. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    อืม...แล้ว มีพวกเกรด ดีๆบ้างไหมครับ .....เอาแบบทนๆหน่อย ราคาน่าจะประมาณ พันกว่าบาท น่ะครับ ถ้าไม่มี คงต้องรบกวน น้องกล้า จัดแบบ 500-600 บาทมาให้ซักตัวนะครับ ให้พี่ไปเดินหาคงเดินไม่ไหวแน่ๆเลย ขาไม่ค่อยดีน่ะครับ...ยังไงเดี๋ยวพี่โทรหาอีกทีนะครับ ขอบคุณมากครับ:D

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เสาร์นี้ว่างัยร่ะคับท่าน

4. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    งิงิ

หารุปสมันวาง 63 มะเจอแหะ

5. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    สวัสดีครับ มาแนะนำตัวครับ ใช้coltเหมือนกันครับ ชื่อเนิน นะครับ รถยังทำไม่ค่อยเรียบร้อยนะครับ เอาไว้เสร็จแล้วจะนำรูปมาให้ชมกันนะครับยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :):):rolleyes:

6. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

:eek:โห้นี่ขนาดยังไม่เรียบร้อยยังโหดขนาดนี้เลยครับ

เสร็จแล้วจะโหดขนาดไหนครับเนี่ย อิอิ

เห็นมีคันขาวอีกคันด้วยครับ อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ และ ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบ

ผมชื่อบ๊อบครับ:D

7. /3o/3

551
    0
    0

เด๋วขอดูคนที่จะแลกด้วยก่อนครับว่าเค้าสะดวกไหมครับ

ถ้าทางสะดวกเด๋วบอกอีกทีคร๊าบ 55:D

8. /3o/3

551
    0
    0
    ใครยังไมได้โหวตทริปช่วยกันโหวตหน่อยนะคร๊าบ

เด๋วลุงท๊อปเค้าจะได้ทำสรุปมาให้คร๊าบบบ 55

9. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับ และยินดีที่ได้รู้จักครับ ชื่อ เอ้ครับ ผมเด็กที่สุดในนี้เลย อิอิ ว่างๆเข้ามาคุยกันนะครับ ดูจากรูปรถแล้ว ..........พูดไม่ออกเลย ท่อ ไอดี ขนาดนั้น เฮดเดอร์เงาขนาดนี้ หม้อน้ำ มิเนียมใบบิ๊กบึ้ม เลย ในเครื่อง คงไม่ต้องสืบ ว่างๆมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ ว่าทำอะไรไปบ้าง แล้วจะเอามาวิ่งเล่น แนว ไหน ควอเตอร์ไมล์เรตซิ่ง เซอกิตเรตซิ่ง หรือทำวิ่งถนน ขำขำ...:D

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    โหดมากมายทั้งภายในและห้องเครื่อง
    ไฟหน้าก้อสวยคับ
    ยินดีที่ได้รู้จัก ผมชื่อแจ๊สคับ :D

11. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับเนิน...ยินดีที่ได้รู้จัก ผมชื่อ Top นะคับ

เห็นรถก็หนาวแล้ว...ยังไงถ้าเสร็จแล้ว พวกเรารอชมอยู่นะคับ

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
  13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่เอ้คับ...ถ้าพี่เด็กขนาดนั้น ผมคงจะยังไม่เกิดล่ะมั้ง...อิอิอิ:D:D:D(ล้อเล่นน่ะคับ หุหุ)

มีคอเดียวกันเพิ่มมาอีกคนแระนะพี่เอ้...พวกสวมใจไมเวคอ่ะ

เร็วๆนี้เราคงได้เห็น โคลท์ไมเวคบินกันในสนามว่อนเลย:D:D:D

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณนะคร๊าบบบ.....หลานบ๊อบ :confused::confused::confused:

ถ้าไม่มีใครค้างแรมกัน ผมว่าไปเช้าเย็นกลับก็ได้นิ....

ดูท่าจะได้ไปทริปพัทยาซะแร้วววมั้งคับ

เพราะตัวเปิดทริปพระบาทน้ำพุ....หายตัวลึกลับ 555+:D:D:D

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รถคุณแจ๊ส...ไม่โหด แต่เท้าโหด 555++ :D:D:D

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อัพเดท...คะแนนโหวต

ทริปพัทยา 5 คะแนน

ทริปเขาใหญ่ 0 คะแนน

ชั่วคราว 1 คะแนน

ค้างคืน 4 คะแนน

จะสรุปผลคะแนน สิ้นเดือนนี้นะคร๊าบ...ทุกคน ช้าสุด ก็ก่อนงานบางแสนอ่ะ

ช่วยโหวตกันหน่อยเน้อ....ฮิ้ววว...ฮิ้วว

17. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

ม ะ ค่ อ ย ส ว ย น ะ คั บ...พี่ เ อ้ ฮิฮิ :D :D

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    น้องกล้า...ขอวีซ่าไว้ล่วงหน้าเลยนะคับ

แล้วเรื่องเกียร์เป็นไงบ้างอ่ะ???

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นี่ขนาดมะค่อยสวยนะเนี่ย:confused::confused::confused:

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อย่าลืมโหวตกันนะคร๊าบบบ.....ไปล่ะ

เที่ยงนี้กินไรคับ คุณแจ๊ส คุณบ๊อบ น้องกล้า

21. klaralli-colt

109
    1
    0

ยิ น ดี ที่ สุ ด เ ล ย คั บ โ ท ร ม า ไ ด้ ต ล อ ด เ ล ย คั บ ผ ม

พี่ เ อ้ คั บ....ก ล้ า ว่ า ร า ค า 500-600 ที่ ค ล อ ง ถ ม น่ า จ ะ เ ป็ น เ ก ร ด เ ดี ย ว กั บ ที่ อื่ น ๆ

ที ข า ย พั น ก ว่ า น่ ะ คั บ ! ! ! + + + :) :) :)

22. klaralli-colt

109
    1
    0
    ยิ น ดี ที่ ไ ด้ รู้ จั ก คั บ ชื่ อ ต า ม ที่ พี่ ๆ เ รี ย ก เ ล ย "น้ อ ง ก ล้ า" คั บ ผ ม

เ อ๊ะ......ข น า ด ยั ง ม่ า ย เ ส ร็ จ น ะ เ นี้ ย โ ห ด ม า ก ม า ย ไ ฟ ห น้ า ห ล่ อ คั บ

ส ว ย คั บ ไ ว้ ร อ ช ม ต อ น ร ถ เ ส ร็ จ ด้ ว ย คั บ :) :D

23. ก้อง...

311
    3
    0
    ดีคร้าบ พี่เนิน

ใกล้ได้วิ่งด้วยกันแระน้า งิงิ

ก้องงับ

24. ก้อง...

311
    3
    0

พี่เนินทามวิ่งเซอกิสงับ ใช่ป่าวพี่เนิน งิงิ

คันนี้เดิมๆ ครับพี่เอ้ ของซิ่งเดิมๆ ทั้งคันเล้ย

เท่าที่เห็นมารถพี่เนินเนี่ย สุดๆ แระ ของนอกทุกชิ้นเรย เหอๆๆ อยากได้ๆๆ

จิงๆ นะ ปู่เอ้ ๆๆๆ งิงิ

25. klaralli-colt

109
    1
    0

โ ย้ วววว ๆ ๆ วั น นี้ คึ ก คั ก คั บ เ ข้ า ม า กั น เ ย อ ะ เ ล ย

เ รื่ อ ง วี ซ่ า ร อ ผ ล อ นุ มั ติ อ ยู่ คั บ พี่ ท๊ อ ป ( เ ห มื อ น ว่ า จ ะ ต ร ง กั บ วั น ที่ ต้ อ ง ไ ป อ่ า ง ท อ ง ) อ่ ะ คั บ แง่ว ๆ

เ รื่ อ ง เ กี ย ร์.......? ร อ ๆ อ ยู่ คั บ (ร อ ตั ง ค์) ฮิฮิ :sad: :sad:

เ ที่ ย ง นี้ KFC คั บ พี่ น้ อ ง ......... :rolleyes:

26. /3o/3

551
    0
    0

กินข้าวจิครับคุณท๊อป 55:D

อยากเปลี่ยนไปกินข้าวกับสาวๆบ้างจัง อิอิ อิจฉาๆ:D

27. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันดันดัน

28. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านเลยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ตามที่น้องก้องบอกคับ แต่คงไม่สุดอะไรขนาดนั้นหรอกคับ
    คันนี้ทำวิ่งเซอร์กิตนะครับ ตอนนี้วางไมเวคลงไปก่อนเพื่อเซ็ตระบบต่างๆ
    อีกพอสมควรครับ แต่เครื่องที่ใช้จริงๆจะใช้1500mivecนะคับ
    ทำวิ่งsupercar/superclubนะคับ ยังไงจะนำภาพมาให้ดูเรื่อยๆนะคับ
    :):)
    นะครับ

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    FLEX มันเจ่งมั๊ย ถ้าเทียบกับ HKS

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    สวัสดีครับ ชื่อหนึ่งคร้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้