สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    หวัดดีกั๊บ นู๋ออยค่าา

อิจฉาคนรถแรงอะ เด๋วก้อลงเครื่องใหม่มั่งเลยหนิ ชิๆๆ

1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รู้แต่ว่า แพง

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อุ้ย !!!!! เวนกำ ลืมครับ เดี๋ยววันนี้ไม่ลืม ไปหา ให้ครับ น่าจามี แน่ๆครับคุนพี่ :D:D:D:D

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ห้องเครื่องเนียนจิง ๆ อิจฉา ๆ

4. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เด๋วก้อแรงแล้วมะช่ายเร้อ:D

5. /3o/3

551
    0
    0

เมื่อไหร่จาสวยๆเนียนๆเหมือนเค้าบ้างน๊า อิอิ:D

6. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    แจ้งให้ทราบเนื่องจาก 15-16 พ.ย.นี้ ยกเลิกรายการ Superclub สนามสุดท้ายที่เราจะลงไปวิ่งกัน

แต่เราก็ได้เปลี่ยนมาเป็นจัดทริปเดินทางท่องเที่ยว ทำบุญกัน

ตอนนี้ต้องรบกวนเพื่อนๆกันอีกรอบนะคับ.....ใครจะร่วมเดินทางด้วยกัน รบกวนโหวตทริปได้เลยครับ

อัพเดท...คะแนนโหวต

ทริปพัทยา 5 คะแนน

ทริปเขาใหญ่ 0 คะแนน

ชั่วคราว 1 คะแนน

ค้างคืน 4 คะแนน

จะสรุปผลคะแนน สิ้นเดือนนี้นะคร๊าบ...ทุกคน ช้าสุด ก็ก่อนงานบางแสนอ่ะ

ช่วยโหวตกันหน่อยเน้อ....ฮิ้ววว...ฮิ้วว

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    15-16 พ.ย. ยังมีโปรแกรมเหมือนเดิมนะคับ แต่เปลี่ยนจากแข่งรถ ไปเที่ยวแทน

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช้าง...เที่ยวป่าว 15-16 พ.ย. อ่ะ ไม่ไปวิ่งที่พีระฯแล้วนะ:p

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวก็แรงแล้ว....ตีนปูด น่องบวมแน่ๆ อิอิอิ:D:D:D:D

10. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    หง่า

ทุกอย่างจ้อยหมด โช้คก็เทพสุดๆ

รถอยู่อู่พี่รินช่ายป่าวงับ

เดี๋ยวว่างๆป๋มแวะไปหาเน้อ

ติดถังน้ำมันด้วยใบนุง อย่าลืมเตือนน้องนะ งิงิ

11. ก้อง...

311
    3
    0
    เอ จะโหวตด้วยได้ป่าว เนี่ย งิงิ

ถ้าโหวตได้เอาแบบค้างคืนนะ

ก้องกะเก่งครับ 2 คะแนน เหอๆ

ปล. เพราะวันใหนวันนึงนี่แหละต้องได้ไป 5555 ไปจิงๆนะ

12. ก้อง...

311
    3
    0
    ของฟรีดีสุด งิงิ

13. /3o/3

551
    0
    0

ได้ดิวัยรุ่น อิอิ โหวตแล้วปายกันโลด:D

14. ก้อง...

311
    3
    0
  15. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    รถอยู่อู่พี่รินนะคับ แล้วอย่าลืมเอาถังน้ำมันมาด้วยนะค้าบ อิอิ
    ;)

16. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=JqFFXs0RAnI&NR=1[/media]
    ตอนนี้กำลังคลั่งไคล้ ห้า ๆ

17. ก้อง...

311
    3
    0
    โหย แนวสุดๆ

18. /3o/3

551
    0
    0

เก่งโคด:eek:

เค้าเลี้ยงมานด้วยอารายเนี่ย55:D

19. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    งั้นเดี๋ยวพี่คงต้องรบกวนกล้าแล้วหล่ะซักตัวนึง ขอบคุณมากครับ:D

20. MR.colt

573
    2
    0
    เออ....ใช่ พี่ว่ามันไม่ค่อยสวยเลย ตรง ฝาครอบสายหัวเทียนอ่ะ ถอดมาใส่รถพี่ดีก่า อิอิ .....:D

21. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    :D :) ไ ด้ เ ร ย คั บ........พี่ โ ท ร ม า เ ด๋ ว น้ อ ง จั ด ใ ห้

22. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    อ ะ จ๊ า ก ก ก ก ก ก ก.......... :cry: :cry: :cry:

23. MR.colt

573
    2
    0
    สวัสดีตอนเช้า ครับ พี่-น้อง :D

24. ฮาโหลยามสาย

ปุ๊กลุกจาเสดแว้ววววว อิอิ

ลืมถามไป เวลาเปลี่ยนเกียร์จากออโต้เป็นธรรมดาเนี่ย มันจำเป็นต้องเปลี่ยนท่อด้วยป่ะคะ

25. ว๊า....ไม่อยากตีนปูด น่องบวม

เด๋วนู๋หาคนขับให้ดีกว่า :eek::eek:

26. มะวานเข้าไปดูรถ ห้องเครื่องปุ๊กลุกโล๊งโล่ง 55+ :D

แถมปุ๊กลุกหน้าเชิดอีกต่างหาก (สาวหยิ่ง)

เห็นพี่เค้าบอกว่า เกียร์ลูกเล็กลง หน้าเลยเบา.... งานเข้าต่ออีกทีนี้ :cry:

27. MR.colt

573
    2
    0
    ยังไม่ต้องเปลี่ยนหรอก จ้า ลองขับดูก่อนพี่ว่า ในเมืองน่าจะขับสนุก นะ อ้อ แล้วตัดแคต ไปยังอ่ะ ถ้ายังก็ตัดซะนะ ...:D

28. MR.colt

573
    2
    0
    ลองพาน้อง ปุ๊กลุก ไปทำแบบพี่ หนูหริ่งซิจ๊ะ ข้างหน้า เลื่อนเบ้าโช้คเอา มันก็เตี้ยลงมาได้ซักนิ้วครึ่งมั้ง สปริงไม่ต้องตัดด้วย ขับ หนึบๆเลย อิอิ..:D

29. ก้อง...

311
    3
    0
    ได้ก้าบ เผื่อมีอะไร ให้ป๋มแกะเอาของพี่ไปก็อบได้มั่งเหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้