สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6

เกิด มา เพื่อ สิ่ง นี้

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เห็นคุณปั๊ปแร้วคิดถึงเอ็มเคร่วมสาบานอ่ะ
    ปลายเดือนนี้เจอกันงานปูม้านะคุณปั๊ป :D

3. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ชั่วคราวด้วย 1ที่คร้าบบบบบ....ไปๆๆ

4. pongpol

54
    0
    6
    เเล้ว เจอกาน คับ

5. ไปกินกันไม่ชวน งอนแระ

ใกล้ที่ทำงานเลย มันอยู่ตรงไหนอะ เด๋วเที่ยงๆ แวะไปโดนมั่งอะ

6. รถวิ่งได้แล้วน๊า...

แต่กว่าจะขึ้นถึง 150 ก็เหนื่อยแทบตายอะ

งี้นู๋ต้องเปลี่ยนท่อช่ายป่าววววววว ??????

ปล. ม่ายรุสุดเท่าไหร่ ถนนหมด.....

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    นู๋ออยรถเสดยังอ่ะ

8. pongpol

54
    0
    6
    ประดิพัต 19 เข้าไป อยู่ ขวา มือ ร้าน ซิมิ

9. เสด แว้ว ก๊าบบบบบบ

10. ขอบคุณกั๊บ เด๋วลองดูค่า ^^

11. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ไม่มีเบอร์ร้านให้โทรไปจองโต๊ะก่อนเน้อเด๋วก้อต้องไปนั่งรอนานเลย55:D

12. /3o/3

551
    0
    0
    ร้าน : Shimi (ชิมิ) ชาบู และ ยากินิคุ
    วัน : จันทร์ - อาทิตย์ (ปิดจันทร์ที่ 3 ของเดือน)
    ราคา : 289 ไม่รวมค่าน้ำชาเขียว 30 บาท และ service charge อีก 10เปอร์เซ็นต์ (สรุป รวมๆประมาณหัวละ 350 บาท)
    เวลา : 11.30 - 14.30 และ 17:30 - 23:00
    เบอร์โทร : 02-3571390-1
    ระยะเวลาในการกิน : ประมาณ 3 ชั่วโมง (รอบเย็นกินได้จนปิดร้านมั้ง)
    การเดินทาง : BTS สะพานควาย แล้วเดินย้อนกลับมาทาง BTS อารีย์ฝั่งตรงข้ามห้าง BigC
    เดินไปเรื่อยๆจนถึงสี่แยกแรก ก็เลี้ยวตามทางไปเลย แล้วเดินอีกนิด จนกว่าจะเจอซอย ประดิพัทธ์ 19 แล้วเข้าซอยไป 50 เมตร ร้านอยู่ทางขวาเลย

13. /3o/3

551
    0
    0

ดีจายด้วยซิ่งได้แล้ว ห้าๆ:D

14. ขา ปวด

ขนาดเมื่อเช้าว่าออกเช้าแล้วนะ เจอรถติดอีกกกกกกก

ขาโตข้างเดียวแน่เลย ฮ่าๆๆๆๆ

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สั่งที่ไหน พอบอกได้ไหมครับ

16. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

หวัดดีคับ...ผมชื่อท๊อป ใช้ Asti คับ

เบอร์โทรตามด้านซ้ายมือโลด

เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคับ.....เผื่อมีมิตต๊งมีตติ้งกัน จะได้รวมกันเยอะๆ:D:D

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณคุณแจ๊ส กะ คุณบอน มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เอาภาพมาล่อเราซะงั้น.......

ทริปหน้ามีอีกป่าวอ่ะ ทริปนี้ดันไม่พร้อม ไปสัมนางาน ที่ศรีราชาอ่ะคับ

ปล.ขอบคุณคับที่โทรชวน แต่เราดันไปไม่ได้เองอ่ะ ว่าแต่ที่ร้านมีหมูลายป่าวคับ เนื้อผมกินไม่ได้อ่ะ???

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวก้อชิน 555+

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ฝากอีกเรื่องคับ...

เรื่องทริปของพวกเรามีใครจะเพิ่มจะลดอะไรไหมคับ??

ตอนนี้กำหนดการ และ ทริปเราก็สรุปแล้วนะคับว่า จุดหมายปลายทางของทริปเราจะไปกันที่ พัทยา

แต่รายละเอียด รอหน่อยนะคับ(สาวน้อยของพวกเรา ช่วงนี้งานเข้ากะเจ้าปุ๊กลุก)

แต่ 15-16 พ.ย.นี้ไม่ล่มแน่ก๊าบบบบบ

ขอรายชื่ออีกทีได้ป่าวคับ....

ทริปพัทยา-บางสิบหมื่น
    1.คุณแจ๊ส (ค้างคืน)
    2.คุณบ๊อบ (ค้างคืน)
    3.ท๊อปจ้า (ค้างคืนกะคุณแจ๊ส) กร๊ากกกก
    4.เจ้าออย (ค้างคืนกะ....หนองมน ชลบุรี)
    5.คุณปั๊ป (ไปพักบ้านจีจ้า)
    6.เจ้าก้อง (ค้างป่าว??)
    7.เจ้าเก่ง (ชั่วคราว)
    8.เจ้ากล้า (ชั่วคราว)

ใครไปเพิ่ม ขอชื่อด้วยนะคับ จะได้จัดที่พักได้
    ขอบคุณคับ

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวรอกินเนื้อลายพร้อมน้องลูกมู๋ร่ะกัน ห้า ๆ

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลองเปลี่ยนเอาขาขวามาเหยียบครัชท์ดูสิน้อง:D:D:Dขับดีขึ้นอีกเยอะ

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    15-16 พาน้องลูกมู๋ไปด้วยจิคับ 555+:D:D:D

23. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    ผมสั่งเข้ามาเองนะคับ ;)

24. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    ADDมาคุยกันนะครับเพื่อนๆพี่ๆทุกคน [email protected]

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    น้องเค้าทำงานวันที่ชาวบ้านเค้าหยุดกันอ่ะคับ ห้า ๆ

26. อันนี้ใครอะ นู๋มะรุจักเด็กหนองมนซ๊ากกกคน

ปล. พี่ท๊อป ติ๊กเกอร์ได้แล้ว 3 อัน เอาตังมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอิ๊กกกกก

ปล. 2 เราไปเก็บหนี้กันถึงบ้านมันเลยดีไหม พี่ท๊อปช่วยหน่อย

27. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    แสรดๆๆ

งั้นกรู สามชั่วโมงกะได้ฟร่ะ

ปล. พี่ท็อบ ผมชั่วคราวเหมือนเก่ง งับ

แต่ไปทั้ง 2 วันแหละ แว้บไป แว้บมา งิงิ

28. ก้อง...

311
    3
    0
    จะได้เจอเพ่ปั้บแล้ว งิงิ

ปล. ให้เอาของไปให้ป่าวคุงเพ่

29. ก้อง...

311
    3
    0
    อยากเอาเฮดเดอ ไปก็อบจิงๆ เรยพี่ งุงิงุงิ

30. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    แว้บไป แว้บมากับเมิงงงงด้วยดิ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้