สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    จะมีอะไรยิ่งกว่าเมีย คร๊าบบบบ คุณบอน:D

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

โทรมานะคับ 086-564-1308 ใครจะมาเจอที่แถวคอนโดฯผม มีที่จอดรอ สบายๆ:D:D

3. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    หุหุหุหุ

4. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6

มา หุหุ อย่างเดียวเลย:D

ไปเปล่า อะ เรา:p

5. pooh_born

pooh_born New Member Member

4
    0
    0
    ถึงจะพาลูกไปด้วย ทริปนี้ก็ บ่ ยั่นค่า

6. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    จัดไปตามคุณท๊อปบอกเลยคร๊าบบบบบ เจอกันวันเสาร์คร๊าบ

7. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    ได้เลยจ๊า จะมาวันไหนบอกด้วยน๊า ;)

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เจ้าก้องจะตามมาตอนเย็นแร้วไม่ค้างนี่นะ ห้า ๆ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปพร้อมกันป่าว :D

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไอ้ทองเหลืองทำสีเสดแร้วค๊าบพี่น้อง
    งานก้อโอเค แต่สีไม่เหมือน 100% แต่ก้อเนอะ ทำราคาถูก ๆ ได้แค่นี้ก้อโอแร้ว ห้า ๆ ไว้ตังเหลือ ๆ ค่อยว่ากันใหม่
    หลังออกจากอู่เสียงวาล์วมันดังมากมาย ม่ายรุเปนไรอ่ะ วันนี้ว่าจะแว๊บไปให้อาแก้วดูสักหน่อย มีใครไปบ้างป่าว จะได้เจอกัน ๆ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาปั๊ปแอบมาดูแต่เช้าเลย ห้า ๆ
    เจอกันวันเสาร์เน้อ

12. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เจอกันนะครับ... เดี่ยวผมกับ จีจ้า จะรออยู่ที่ศรีราชานะครับ...

13. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ให้เจ้าถิ่น พาเที่ยวดีมั๊ยครับ แล้วจะไปทำบุญกันที่ไหนครับ อืมม มีสวนสัตว์เปิด เขาเขียวอีกที่ เอาแบบว่า ไปถึงก็ทำบุญเลย แล้วก็เที่ยว แต่ตอนบ่ายๆต้องไปลงทะเลแล้วอุอุอุอุอุ อยากเล่นน้ำ

14. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีโรบาร์ COLT แท้ เข้ามาครับ พร้อมนวม เลย

15. ทำบุญเด็กตาบอดมหาไถ่ มั๊ยคะ อยู่แถวๆ นาเกลือ

ไม่แน่ใจว่าจะมีคิวเลี้ยงอาหารกลางวันหรือเปล่านะคะ

ไม่งั้นก็เอาเงิน เอาของไปบริจาคก็ได้เนอะ

16. สรุปว่า เราไปพัทยากันใช่ป่าวคะ .... ????

17. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

ห วั ด ดี คั บ . . . อ ด ไ ป เ ที่ ย ว เ ล ย

ที่ บ อ ก ว่ า จ ะ ต า ม ไ ป วั น อ า ทิ ต ย์ ก ล้ า ไ ม่ ไ ด้ ต า มไ ป แ ล้ ว น ะ คั บ เ สี ย ด า ย จั ง

ก ล้ า ข อ ฝ า ก ตั ง ค์ ไ ป ทำ บุ ญ ด้ ว ย น ะ คั บ ฝ า ก ที่ ใ ค ร ไ ด้ คั บ ? ? ? ข อ บ คุ ณ คั บ

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    รวมตังกันซื้อของไปแจกก้อดีนะคับ อิอิ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    งานเข้าค๊าบพี่น้อง
    เมื่อสายขับไอ้ทองเหลืองไปกินข้าว
    เห็นน้ำมันถูกเลยลองซัด
    ปรากฎว่าเวคไม่เปิดซะงี้น
    ก้อเลยแวะปั๊มดูปลั๊กว่าหลุดหรือป่าว
    สรุปว่าไม่หลุด
    ก้อเลยต้องขับไปให้เฟคดูให้
    ปรากฎว่าโซลินอยไมเวคเสียอ่ะ
    จะหาได้ที่ไหนเนี่ยะ 555+

20. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    หุหุ เอามาให้เพ่เอ้ดู งุงิงุงิ

21. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    น่านเดะ งุงิงุงิ

22. /3o/3

551
    0
    0
    โรลบาร์มากันเพียบเลย อิอิ อิจฉาๆ

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    งั้นมาแร้วก้อกลับพร้อมตาป๊อดแร้วกาน อิอิ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไขว้หลังป่าวหว่า

25. /3o/3

551
    0
    0
    เห็นหลายคนบอกให้เจอกันที่จุดพักมอเตอร์เวย์ ยังไงดีคัรบคุณท๊อป

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วนะคับ เพื่อนๆ....:D:D

ดูเหมือนว่าจะยังสรุปสถามที่นัดเจอกันไม่ได้เลย...(ผมก็งานเข้า เลยไม่ได้เข้ามาดูเลยอ่ะ)

คงต้องให้เพื่อนๆช่วยโหวตเรื่องสถานที่นัดเจอแร้วววมั้งเนี่ย หุหุ

เพราะทั้งจุดพักรถมอเตอร์เวย์ กะ ปั๊มเชลล์บางนา-ตราด มันไกลกันเหลือเกิน

เอาเป็นว่า มีให้เลือก2ที่นะคับ

1. จุดพักรถมอเตอร์เวย์
    2. ปั๊มน้ำมันเชลล์ บางนา-ตราด

คงต้องให้เพื่อนๆช่วยเลือกอีกแร้วล่ะ ขอแรงหน่อยเน้อ...

ปล. ส่วนใครจะนัดเจอผมก่อนที่คอนโดฯ ก็บอกนะคับ 2จุดนัดพบอ่ะ ผมไปถูกทั้งคู่อ่ะ:D:D

เรื่องเวลาก็เหมือนเดิมนะคับ 8.00-8.30 น. ตรงจุดนัดอ่ะนะ:cool:

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เราจะสรุปกันพรุ่งนี้แล้วนะคับ....

ส่วนเรื่องสถานที่ทำบุญ ถ้าไม่ได้จิงๆ คงต้องให้ อาสา(จีจ้า) พาไปแล้วหล่ะ...หุหุ

เที่ยวๆๆๆ

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่มีที่พักคับ...อิอิ

ไปเจอมาใน Club4G ใครน๊อ ช่างสรรค์หามาให้พวกเรา ดีจิงจิ๊ง

http://www.club4g.com/index.php/topic,45702.840.html

ขอบคุณ คุณปู_บอน ด้วยนะคร๊าบบบบ

29. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วิ๊วว วิ่ววว !!!!!

30. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ถ้าเจอ ปั๊ม ผมว่าจาไปหา แต่ถ้าจุดพักคงไม่ได้เเจอกันแน่เลย เสียดายจัง

อยากเห็นตัวเล็ก เยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้