สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    รูปสวย อ่ะหนึ่งมีอีกป่าวเอาอีกๆ เอาแบบเน้นๆห้องเครื่อง นะ จะเอาไปเป็นแนวทาง แต่งห้องเครื่องสวยๆน่ะ :D

2. MR.colt

573
    2
    0
    นานแล้วนะที่ไม่เห็นราคาน้ำมัน ที่มีเลข หนึ่งนำหน้า วันนี้ แก๊สโซฮอล 95 ราคา 19.89 เติมไป 500 ซัดซะอิ่มเลย ปล่อยให้ เจ้า หนูหริ่ง กินแก๊ส มาซะนาน .....:D

3. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

โห้เติมให้มั่งจิพี่เอ้ อิอิ เติมแต่แก๊สอะช่วงนี้:D

ตั้งแต่น้องขาวออกมาจากอู่ยังไม่มีตังเติมน้ำมันเลยอะ:D

4. /3o/3

551
    0
    0

แพ้ท้องแหงๆคุณท๊อป ห้าๆ:D

แอบไปทำไรกับคุณแจ๊สมาป่าวหว่า อิอิ:D

5. MR.colt

573
    2
    0
    งุงิ งุงิ .....:D

6. MR.colt

573
    2
    0
    อยากกิน ไร แบบ เปรี้ยวๆด้วย อ่ะ ป่าว ....ลองซื้อแผ่นเทส มาตรวจดู ดิ อิอิ...:D

7. MR.colt

573
    2
    0
    อยากทราบว่า พี่-น้อง Colt&Asti ทุกๆท่าน มีใคร ตั้งชื่อให้เจ้าตัวเล็ก ของแต่ละคนว่าอย่างไรกันบ้างครับ ลองโพส ชื่อ ของ เจ้าตัวเล็กกันหน่อย ดูซิว่าจะน่ารักกันขนาดไหน สำหรับ ของพี่ เคยเห็น ตอนช่างเอารถไปลองวิ่ง ดูๆแล้วมันวิ่งเหมือนลูกหนูเลยตั้งชื่อว่า หนูหริ่ง ...อ่ะ ครับ...:D

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เรียกทองเหลือ คุณทองเหลืองหรือไอ้ทองเหลืองก้อได้คับ :D:D:D

9. MR.colt

573
    2
    0
    แล้ว คุณทองเหลือง เค้าเป็นไร รู้หรือยัง วันนี้ พี่ก็ไม่ได้เข้าไปที่อู่เหมือนกัน น้องหนูหริ่ง เค้า งอน เวค ไม่เปิด เลย ให้อู่แถวบ้าน ดูให้นิดหน่อย อ่ะ .....:rolleyes:

10. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ป๋มเรียก อีเหลืองงับ ตอนนี้ เป็น อีขาวแระ ต่อไป น้องชมพู งุงิ

11. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอนเช้าคับ พี่เอ้:D

รถผมก็มีชื่อคับ ทั้งไทยทั้งฝรั่งเลยนะ

ผมเรียกมันว่า เจ้าCyber-Asti คับ

อีกชื่อเพื่อนๆพี่ๆในกองxo เค้าเรียก อีสลิ่ม คุณสลิ่ม

ก็สีมันแสบซวงนี่...555+

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กร๊ากก...กกก :D:D:D:D:D

คิดได้ไงอ่ะ ก้อง

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อยากมากเลยคับพี่เอ้....

ไปซื้อมาแล้ว ตรวจแล้ว ปรากฎว่า 2ขีด หุหุ ห้าห้า ฮิฮิ:D:D:D คริคริ

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เป็นไปได้ ตอนนี้อยากซื้อใส่ถุง 200 ลิตร เก็บไว้เลย 555+:D:D:D

15. ของนู๋ชื่อ ปุ๊กลุก ค่ะ :eek::D

16. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6
    ป๋มเรียก E-Colt ครับ

เมีย เรียก อีเเดง

เมียอิจฉา อีเเดง ว่า ( รักยี่งกว่าเมียอีก )

17. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ส วั ส ดี คั บ . . . .พี่ เ อ้ ! ! !

เ ห็ น พี่ ๆ ห ล า ย ค น ตั้ ง ชื่ อ เ จ้ า ตั ว เ ล็ ก กั น น่ า รั ก จุ๋ ม จิ๋ ม เ ล ย น ะ ค๊ า บ บ บ บ บ

ข อ ง น้ อ ง ก ล้ า เ รี ย ก ว่ า . . .จ้ า ว น้ำ เ งิ น คำ ร า ม . . .( ชื่ อ โ ห ด เ ห มื อ น ร ถ จ ะ แ ร ง )

แ ต่ ม ะ แ ร ง จ้ า . . . . . . . ดั ง แ ต่ ท่ อ ล้ อ ไ ม่ ไ ป +555 ฮิ ฮิ ฮิ ฮุ ฮุ ฮุ

18. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ชื่อตามที่ล๊อคอินเลย...หุหุ

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เรียกไรอ่ะ เรียก อีเหลืองอ่ะจิ

20. /3o/3

551
    0
    0

น้องขาว อิอิ:D

เด๋วตกเทรนด์ ห้าๆ:D

21. /3o/3

551
    0
    0

ใส่ถุงระวังรั่วนะคร๊าบคุณท๊อป อิอิ:D

ถุง200ลิตรคงใบใหญ่น่าดูเลย ห้าๆ:D

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    อาการเดียวกับผมก่อนพังเลยคับพี่ ห้า ๆ

23. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    เพ่เอ้ ใส่ โรล์บา ยาง เอารูปมาดูหน่อยยยยยยยยยยยยยยย

24. /3o/3

551
    0
    0
    เอามาโชว์น้องๆเลย พี่เอ้ อิอิ

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    555+ พิมพ์ผิดน่ะคับ คุณบ๊อบ...(พิมพ์เร็วไปหน่อย รีบ ลืมตรวจทานเลย)

จิงๆ จะบอกว่า ถัง คร๊าบบบบ......หุหุ:D:D:D:D:D:D:D:D

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคร๊าบ...เพื่อนๆ พรุ่งนี้จะไปทาสี โรงเรียนแล้ว

ใครจะฝากอะไรไปบริจากไหมคับ?? (ใครไม่ได้ไป ฝากผมได้นะ)

พวกสมุด หนังสือ ปากกา คอมพิวเตอร์ และอีกหลายอย่างที่มีประโยชน์กะน้องๆ

ไอ้พวก แผ่น AV ก็ฝากได้นะคร๊าบบบบบ อิอิ

27. /3o/3

551
    0
    0
    AV ดูมากเหนื่อยน๊าคุณท๊อป 55

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้เงียบจัง

29. /3o/3

551
    0
    0

ช่วงนี้เงียบจังไปเที่ยวไหนกันหมดหว่า:D

30. /3o/3

551
    0
    0
    เดี๋ยวจะเหงากันเอาบะหมี่ศรีราชามาฝาก 55:D

เทียบชามกับบ๊อบดูนะคร๊าบอลังการขนาดไหน อิอิ:D

แล้วก้อมีของฝากเมืองชลนิโน่ย 55:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้