สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ลอกได้ดิพี่ อิอิอิ งุงิงุงิ:):D:p

2. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
  3. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18

หึหึ...รถเหลืองล้อแดง ไม่สวยเลยครับ ผมว่ารถขาวล้อแดงสวยกว่านะ (ล้อเลง ...น่า)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2007
  4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แลกกับเจ้าก้องเลยครับ ล้อมันเบาแค่ประมาณ 5 โลเอง เชียร์ครับ:D:D:D:D:D:D:D:D

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปกลับถึงเชียงใหม่ยังค๊าบ

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    ถ้าช่องแอร์พังแล้วบอกครับ ให้พิเศษเลยครับ......คนนี้ :D:D:Dแพงเป็นพิเศษครับ:D:D:D:D

7. sarawutone

1,355
    9
    0
    upupupup

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2007
  8. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ว้าวววรถคุณก้องโหดมากๆๆเลยคับ 13นี้อย่าลืมเอาสไลด์ไปรอด้วยนะคับ งุงิงุงิงุงิงุงิ:D:D:D

9. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ออยไม่มีใคร คิดว่าเป็นกระทู้ผีสิงหรอก มีแต่จะคิดว่าเป็นกระทู้ผีปอบมากกว่า :sad:คริคริLOLLOL

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Colt & Asti เยอะดีจัง ดีใจจัง
    มาชับกันเยอะ ๆนะครับ พี่น้อง เดี๋ยว งานหน้าเจอกันอีกนะครับ

11. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ขอบคุณทุกคนนะครับที่เชียร์ ตอนนี้กลับถึงชม.แล้วครับ...

12. NAR_C

266
    1
    0
    พี่ช้างครับอู่สีที่พี่ทำอยู่ใหนอ่าคับ
    พอดีอู่ที่ก้องทำมานเจ๊งง่ะ :cry: เหลือ ภายใน กะขัดสีอ่าครับ
    อู่ที่พี่ทำสีเค้าจะทำให้ป่าวครับ

แล้วเรื่อง โรลบาร์ด้วยงับ ราคาเท่าไร :D
    งุงิงุงิ

13. NAR_C

266
    1
    0
    เง้อให้เก่งลากไม่ได้เหรอ นะ นะ ใหนๆ กะใหน ๆ แระ :D:D

P'PUB ถึงเจียงใหม่แล้วเหรองับ
    พี่มีวิธีการต่อ REV ของ ECU SHOP ป่าวครับ
    ส่งมาเมลมาให้หน่อยจิ ๆๆๆๆ
    ต่อไม่เปนง่ะครับ
    ขอบคุนครับ

14. พี่หนึ่งใจร้าย :cry::cry::cry:

15. พี่ป๊อดอีกคน :cry::cry: ที่นี่มีแต่คนใจร้ายยยย เด๋วเค้าก้อไปซะเลยหนิ :cry:

16. sarawutone

1,355
    9
    0
    ถ้าได้แล้วปริ๊นมาให้พี่ด้วย

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    ม่ายจัยร้ายหรอกคร้าบ ก็บอกแล้วไงให้พิเศษเลย

18. NAR_C

266
    1
    0

ได้ครับพี่

:D:D

19. podcolt

885
    1
    0
    อ้าววันนี้หายปายเลย:eek: จะไปจิงจิงเหรอ :D อย่าไปเลยนะ เด๋วก้องหัวจัยสลาย ฮิฮิงุงิงุงิLOL

20. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปใช้ล้อ pro1 แข่งจิมใช่ไหมคับ
    ไม่ทราบว่าเป็นล้อไทยหรือเทศ
    ความแข็งแรง น้ำหนัก ต่างกันไหมคับ

21. podcolt

885
    1
    0
    หวัดดีคับแจ๊สรถเสร็จยังคับ:)

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    upupupupup

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2007
  23. NAR_C

266
    1
    0
    สาระครับพี่น้อง COLT $ ASTI
    ใครจะลงงาน MRC DRAG ลงชื่อได้แล้วครับ ที่
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=379009&page=2

ลงเลยครับ รถเดิม ก็ลงกานครับ ขำ ๆๆ 20 วิ กะได้ครับ
    ไปสนุกกานเยอะ ๆๆ ครับ

24. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

ผมใช้ของ Ray Gramlight ครับ

25. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    เหมือนมีแอสติแค่คันเดียวเองเนอะ มีตติ้งยังมาคันเดียวเลย งอน

26. ถามหน่อยค่ะ colt มานใส่ล้อ offset เท่าไหร่อ่ะคะ ที่มานจะเลี้ยวแล้วมะติดซุ้มง่ะ

หรือว่า มะเกี่ยว หุหุ มะรุเรื่องเลยเรา :p

27. NAR_C

266
    1
    0
    เง้อ เหนมีอยู่อะเพ่ ๆๆ
    แต่ ASTI พี่ก็สวย ๆๆๆ งับ

28. NAR_C

266
    1
    0

OFF ก็ชั่วคราว 1500 ค้างคืน 3000 ต้องดูก่อนด้วยว่า เปน SIDE LINE หรือ ตู้ ง่ะ
    งุงิงุงิ :D:D:D

เง้อ เจงๆ เค้าบอกว่า ใช้ออฟ ขับหน้าง่ะ ET38 - 42 มั้งน่าจะ
    แต่ก้อง ใช้ 35 ง่ะ
    :D:D:D

PS. เมาง่ะ ยังแฮ้งอยู่เลยครับพี่น้อง :sad:
    ใครจาไปเที่ยวบอกน้า ไปด้วย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

29. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    ชอบล้อกล้วยของก้องจัง ถ้าเบื่อก็บอกนะ หรือถ้าสับกับล้อผมแล้วเพิ่มตังให้ได้ปะ

30. NAR_C

266
    1
    0
    อยากได้กันชนแบบนี้ง่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้