สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เศรฐกิจ แย่ครับ
    ขายของม่ะออกเลย กินมาม่า กันไป กำ !!!!! :mad:

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    น่าอิจฉาอ่ะ อยากไ อย่างงี้มั้งอ่ะ :D

3. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    สวัสดีวันจันทร์คร๊าบ มาทำงานกันหรือยังเอ่ย

หยุดยาวววววววววววววววววววววววววววว

ม่ายมีรายทำเลยเบื๊อเบื่อ55

นั่งนับวันรอวันสิ้นปีแล้ว ห้าๆ:D

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ดีเที่ยงวันจันทร์คับ

5. ไปๆๆ ไปด้วยกันป่าวพี่ช้าง :D

6. /3o/3

551
    0
    0
    เงียบเหงาจัง

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    บอร์ดร้างแร้ว ห้า ๆ

8. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    สวัสดีค่า เอ๋เอง

เพื่อนๆ กลุ่ม colt&asti ทุกคนค่ะ

ใครจะไปงานแต่งวันที่ 10 มค ที่เชียงใหม่มั่ง

ยกมือขึ้น จะได้จัดเตรียมห้องพักเอาไว้ให้

จะจัดคืนวันที่ 9 และ 10 มค ไว้ให้นะค๊าาาา

อยากให้ไปกันเยอะๆ จัง

ยกมือกันเยอะๆ นะ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ที่แน่ ๆ ตอนนี้มีผม คุงท๊อป คุงหนึ่งอ่ะคับ :D

10. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

พาผู้ติดตามไปด้วยไม๊คะ

ยังไงบอกด้วยนะคะ

จะได้จัดห้องให้ถูก อิอิ:D

11. chang

4,985
    57
    48
    น่าไปงานแตงที่เชัยงใหม่หงะ หนาวๆด้วยอ่ะท่าทางจา ชิว มากมาย
    ไปร่วมยินดีกะคู่รักแห่งปีด้วย

รักกันมากๆ นานๆ นะครับ ปั๊บ+เอ๋

12. chang

4,985
    57
    48
    น่าไปอ่ะ อยากเที่ยวเหนือ

13. /3o/3

551
    0
    0
    สงสัยจะอดไปเหนือ

หยุดวันที่10พอดีเลย

แต่วันที่9และ11ทำงานเช้ายันเที่ยงคืนเล้ย

14. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันหน่อยยยยยคร้าบบบบ

15. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    พี่ๆคับ 4G92ใครติดแก็ส LPGแล้วเจอปัญหาอะไรบ้างคับ ของผมติดแบบหม้อต้มมาตกกิโลละ1.50บาท กินไปรึป่าวเกียร์ Autoหาดใหญ่ลิตรละ12.03 ครับ ต้องรู้หรือระวังอะไรเป็นพิเศษรึป่าว:rolleyes:

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมฉายเดี่ยวทุกงานอยู่แร้วคับ :D

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขาดแนวร่วมเลย ห้า ๆ

18. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีครับพี่-น้อง ไม่ต้องกลัว บอร์ดเหงา แล้วครับ กลับมาแล้ว ไปงานศพ ต่างจังหวัดมา เพิ่งกลับน่ะครับ ...:D

19. MR.colt

573
    2
    0
    ผมติดมาสองปีกว่าแล้วครับ ยังไม่เคยเจอปัญหา อะไร ที่หนักหนา ติดแบบFIX MIXER เหมือนกัน ถ้าวิ่งโลละ 1.50 บาท ผมว่ากิน ไปหน่อยนะครับ ของผม เครื่อง ไมเวค ซัดๆ ยังได้ 1.30 เลย จูน เอาไว้ แบบว่า ลากเกียร์ 3 ให้ได้ 8.000 รอบ แบบไม่ตื้อ ...ความเร็ว ปลาย ทะลุ 180 ครับ แต่ตอนนี้ กลับมาวิ่งน้ำมันมากขึ้นแล้วครับ เพราะ แพงกว่ากัน นิดหน่อย...ยังไงลองให้ช่างจูน ให้ใหม่นะครับ แต่อย่าให้บางมาก ....ลองวิธีนี้ ก่อนก็ได้นะครับ ลอง ปรับลดที่ ปุ่ม POWER VALUE ก่อนนะครับ เป็นปุ่ม หมุนๆ ที่อยู่ระหว่างท่อ แก๊ส ก่อนเข้า ท่อไอดีน่ะครับ .. ลดลงครั้งละ 1/4 รอบ แล้วลองวิ่ง ดูอาการ ของรถ ว่า ตื้อ ๆ หรือว่า ปกติ หรือเปล่า ....:D

20. /3o/3

551
    0
    0

อดเที่ยวเลยวัยรุ่นเซง:D

21. /3o/3

551
    0
    0

พี่เอ้ว่างเมื่อไหร่บ้างอะเผื่อไปทำซิ่งแถวนู้น55:D

22. /3o/3

551
    0
    0

ยังไม่เจอปัญหาคร๊าบ แต่ติดหัวฉีดมาอะครับ :D

ลองอย่างที่พี่เอ้บอกก้อได้ครับ:D

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุงเอ๋คับ

ตกลงว่าผู้ติดตามผมไปด้วยอ่ะคับ

จัดให้ด้วยนะคับ :D

24. MR.colt

573
    2
    0
    ว่างตลอด โทรมา โลด.....:D

25. /3o/3

551
    0
    0

จิงอะรอตังออกก่อน55:D

26. MR.colt

573
    2
    0
    ไปไหนกัน โหมด ไม่มีใครเข้ามาคุยกันเลยอ่ะ บอร์ด เงียบ จัง....เหงานะ...:cry:

27. /3o/3

551
    0
    0

พี่เอ้เล่นแต่เช้าเลยเค้ายังไม่ถึงที่ทำงานกันเล้ย อิอิ:D

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตอนนี้รถเกือบจะสมบูรณ์แร้วคับ

29. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0

30. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอนดึกๆค๊าบ....

กลับสู่อ้อมกอดของ Colt&Asti in RC-Web อีกครั้ง

ไม่ได้เข้ามานานเลย เพื่อนๆเป็นไงกันบ้างคับ

เล่นมันทุกบอร์ดเนี่ยแหละ...แต่บอร์ดก็ยังอยู่บนๆอยู่นะ เจ๋งไปเลย

ใกล้ปีใหม่แล้วนะคับ เพื่อนๆขอพรรับปีใหม่กันรึยังเอ่ย

ที่แน่ๆ 31 นี้บ้านคุณบ๊อบแตกแน่นอน อิอิ

จากนั้นก็บินขึ้นดอยกันนะคับ

อ่ะๆ ยกมือให้คุณเอ๋กะคุณปั๊ป เห็นจะจะ ว่าผมไปด้วยนะ

ปล.คุณแจ๊ส มีคู่นอนแล้วเหรอ...แล้วผมนอนกะผู้ใด๋ล่ะเนี่ย แฟนป๋มก็ไม่ไป

จะพยามเข้ามาบ่อยๆนะคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้