สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    สงสัยงานนี้คงพลาดอีกแล้ว ... ยังหาจังหวะแว่บไปไม่ได้เลยคับ แต่ละที่ไกลๆทั้งนั้นเลย

ใครจะเอาไฟแก้มอย่าเพิ่งใจร้อนไปซื้อมานะครับ มันยังนอนเหงาอยู่ในลังอะไหล่อยู่

ส่วนไฟหน้าโคมแก้ว ถ้ายังไม่มีใครเอา มีโอกาสเมื่อไหร่ จะไปเอานะคับ ...

2. เชียร์ตัวเองค่ะ อิอิ :eek:

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อีตาป๊อดหายหน้าไปเลย

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    วันนี้เงียบเหงาจัง

6. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ช่วงนี้ดูเงียบเหงาจิงๆครับ
    หรือเป็นเพราะปลายฝนต้นหนาวหว่า
    ห้าๆเกี่ยวกันมั้ยเนี่ย อิอิ
    สงสายซุ่มทำรถกันหมดครับ

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    เงียบจิง ๆ

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    หัวโจก ป๊อด คิดถึงคร้าบ ทุกๆคนด้วย

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไปกันป่าว นี่ 13 นี้

10. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ช่วงหน้าหนาวมีใครจะขึ้นมาเที่ยวชม.ไหมครับ

11. อยากไปเหมือนกันค่ะ อยากขึ้นดอยหน้าหนาว คงจะหนาวน่าดู

คราวที่แล้วไปเชียงใหม่กะเพื่อนไม่ค่อยรู้ที่เที่ยวเลย ได้ไปแค่ดอยสุเทพ ตำหนักภูพิงค์ กะเดินเล่นในเมือง

งั้นถ้าคราวหน้าถ้าออยไปคงต้องให้พี่ปั๊บพาเที่ยวแล้วล่ะค่ะ ได้ป่าวคะ อิอิ :D:D

12. ไป.........ด้วย.........ได้ป่ะคะ :eek:

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    upupupupupupupซุ่ม upupupupup

14. พี่หนึ่งจะซุ่มทำรายยยย

15. คึกคักกันหน่อยยย วู๊ๆๆๆๆ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    วู๊ๆๆๆๆๆ ด้วยคนคับ :D:D:D

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    13 นี้เจอกานครับ

18. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    คิดถึงเหมือนกัลตัวเอง เค้าไป เขาอากีนะมา [เขาใหญ่] :car: ทุกคนด้วย:D:D

19. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ฝนตกเซงๆ 13 นี้ไปกันกี่โมงหรือครับ

20. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0

แล้วพี่ได้เจอ ฟุจิฮาราทาคุมิกับทาคาฮาชิเรียวสุเกะปะ อิอิอิอิ:D:D

21. monstercolt

381
    2
    18
    ถ้าน้องออยมาชม.เดี่ยวพี่พาเที่ยวได้ครับ (หรือว่าออย อยากให้ใครพาเที่ยวเป็นพิเศษรึป่าวเอ่ย) อิอิ

หรือถ้าใครได้ขึ้นมาอยากให้ผมพาไปเที่ยว ที่ไหน บอกได้นะครับ

22. monstercolt

381
    2
    18
    วันที่13นี้ผมคงไม่ได้ไป ยังไงก็ถ่ายรูปมาด้วยนะครับ จะส่งใจไปเชียร์ทุกคนครับ

23. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ซันลูปอะจ้าที่น่า :Dแต่มะมีตังอะจิเฮ้อ:cry:
    พี่หนึ่งค้าบบบบ อย่าลืมของที่สั่งไว้น้าาา เดี้ยวโทรหาอีกทีนึงจ้า:D:D

24. takumi-FD3S

takumi-FD3S New Member Member

25
    1
    0
    13 นี้ผผมมะด้ายปายอ่ะ ต้องไปงานที่พีระฯ แย่เรยย ไม่คิดว่าพวกพี่ๆ MRC จะไปคลองห้ากัลนะนี่ ยังงั้นคราวหน้านัดกัลอีกด้ายป่ะครับ อยากเจอกลุ่ม MRC กะกลุ่มเพื่อน Asti & Colt จังครับ
    ปล. พี่ปั๊ปเป็นคนเจียงใหม่เหรอฮะ...มะเห็นรู้เรยยย!!! ยังไงก็ขอให้หนุกหนานกันนะเสาร์นี้อ่ะทุกคน

25. takumi-FD3S

25
    1
    0

โทษทีครับซัน ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ว่าแต่ Asti กะ Colt ยอดกี่คันเอ่ย
    ใครทราบบ้างจ๊า....:D

26. takumi-FD3S

25
    1
    0

หวัดดีเช่นกันครับพี่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มีไรแนะนำได้นะครับ(ของดีๆแบ่งกันชม)อิอิ ห้าวววว....ววว:cry: ง่วงนอนแระครับ
    ราตรีซาหวัดครับพี่ ราตรีซาหวัดครับทุกๆคน
    :confused::confused::confused:

27. งั้นถ้าได้ขึ้นไปจะไปรบกวนนะคะ อิอิ :eek::eek:

28. เด๋วนี้เงียบเหงาๆ ต้องคึกคักๆ กันหน่อยยยย :D:D:D

เจอกัน 13 นี้จ้า

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    เสาร์นี้ที่พีระเป็นงาน HONDA มิใช่หรือคับ

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    colt&asti น่าจะรวมตัวขึ้นเหนือกันบ้างเน้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้