สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ก็เล่น โหลดคลิป โหลดหนัง มาก มันเลยพังใช่มั๊ยล่ะ ตาป๊อด อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    ถึง น้องโน่ ไฟส่งให้วันนี้นะ เมื่อวานเดินหาทั้งวันเลย ส่งม่ายทัน

3. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    Mitsubishi Colt
    โคลท์ หมายถึง ม้าป่าที่สง่างาม แต่มาตอนนี้โคลท์ที่น่ารักของเราเริ่มจะเป็นหนุ่ม เพราะมีสิวขึ้นหลังคา จะหายามาทาก้อแก้ที่ปลายเหตุ จะแก้ที่สาเหตุคือเปลี่ยนหลังคาก้อหายาก....จะเปลี่ยนข้ามสายพันธ์ไม่รู้ว่าจะตรงกับสายพันธืไหน แต่ในใจก้อยังรอของแท้

ไม่ใช่แค่หลังคาแต่ก้อยังค้นหาอุปกรณ์ภายในที่ทำด้วยพลาสติกทั้งหลายที่เริ่มจะลอกคราบ ใครมีแหล่งตกแต่งปรับปรุงโคลท์ให้สวยดีได้ดั่งเดิมช่วยบอกที

4. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ขอทราบนามของท่านจอมยุทธหน่อยครับ มิทราบว่าท่านคือ............ :eek::D:eek::p

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อยากได้ลิ้นหน้า+เสกิร์ต Cyborg R ใครจัดให้ได้บ้าง
    คุณหนึ่งจัดได้หรือป่าวคับ อิอิ

6. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    มาถึงก็คึกเลยนะจ๊ะๆๆพี่ๆๆ ฮิฮิอิอิ :D:eek::D

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์ครับ ชาว Mitsu Colt ทุกท่าน

8. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    หวัดดีคับพี่น้อง:D ส่งเสียงกันหน่อย:cool:

9. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    พี่น้องColt & Asti มีใครไปงานบางแสนบ้างครับ

10. podcolt

885
    1
    0
    แล้วคุณปั้ปไปป่าวคับ:D

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมไปค๊าบ :D

12. podcolt

885
    1
    0
    ถึงคุณหนึ่ง

ขอบคุณเรื่องรูปนะคับ ส่งมายังเอ่ยเปิดดูตอน4ทุ่มม่ายเห็นเด๋วพรุ่งนี้ดูอีกทีขอบคุณคับ ปล แถมรูปอื่นด้วยก็ด้ายนะ:D:D

13. podcolt

885
    1
    0
    นึกว่าไม่มาแว้วงานยุ่งเหรอคับแจ๊ส:D

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    ช่วงนี้ยุ่งนิดหน่อยอ่ะค๊าบ

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณป๊อดไปงานบางแสนป่าวคับ

16. sarawutone

1,355
    9
    0
    ยังม่ายได้ถ่ายเลย ป๊อด

17. เที่ยวกานนนนนน มั๊ยพี่ๆ

18. monstercolt

381
    2
    18

ผมไปครับ แล้วมีใครไปอีกบ้างไหมครับ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    น่าจะไปกันเยอะ ๆ นะคับ

20. takumi-FD3S

takumi-FD3S New Member Member

25
    1
    0

ผมไปด้วยก๊าบบ...แต่คงไปวันเสาร์อ่ะนะครับ
    เจอกันครับชาว Colt & Asti
    ;););););)

21. takumi-FD3S

25
    1
    0
    ผมอยู่แถว TNT (ทาวน์อินทาวน์) ครับ คุณป๊อดเปลี่ยนรูปยังไงอ่ะ ผมอยาก
    เปลี่ยนมั่งอ่ะงับ (เคยเห็นรถผมแถวคลองสารเหย๋อ?)
    ปล. อยากวี๊ดวิ้วเวียดนามด้วยอ่ะ คริ คริ:confuse
    d::confused: คึกคัก คึกคัก :D:D:D

22. takumi-FD3S

25
    1
    0
    มีข่าวมาฝากเพื่อนๆครับ(มันน่าโมโหจิงๆ):mad:

เมื่อวันที่29 ต.ค. ที่ผ่านมา เวลา 10โมง ณ หน้าโรงแรมTNT (ทาวน์อินทาวน์) แถวบ้านผมเอง มีด่านตรวจในช่วงเช้า ปกติรถผมจะไม่เคยโดนเรียกเลยนะครับ แต่วันนี้ยังไงก็ม่ายรู้โดนพี่ท่านเรียก ผมคิดว่าคงจะตรวจป้ายทะเบียนหน้ากระจก แต่ป่าวครับเรียกผมให้จอดเพราะรถผมผิดกฎหมาย....โอ้แม่จ้าว ด้วยความที่ผมรีบไปทำงานผมจึงถามไปว่า...รถผมผิดอะไรครับ:confused::confused:???
    เพื่อนๆรู้ป่าวว่าเค้าจับผมเรื่องอะไร?? เค้าบอกว่ารถผมไม่มีเบาะหลัง ผิดกฎครับ... งง ไปเลย ผมนึกในใจว่าเค้าต้องการให้ผมจ่ายค่าปรับแหงๆ ตอนแรกคิดว่าโดนซะแระตู ผมบอกผมรีบ เค้าก็ขอดูสำเนาทะเบียนรถ ก็เอาให้ดูและเค้าก็ปล่อยผมไป ถ้าไม่มีสำเนาเล่ม ก็คงโดนปรับแหละครับ

ก็เลยอยากฝากเพื่อนๆ พี่ๆ ชาว MRC, Colt & Asti ด้วยนะครับสำเนาเล่มอย่าลืมติดในรถไว้ถ้าโดนเรียกก็อย่าไปต่อล้อต่อเถียงล่ะ ไม่งั้นม่ายจบแน่ๆครับ

23. takumi-FD3S

25
    1
    0

พี่ปั๊ป มีที่พักอ๊ะยัง??? :clock: ผมไป serway มาแถวบางแสนเต็มหมดแร้วง่ะ...
    ถ้ามีที่ไหนแนะนำช่วงบอกด้วยนะครับพี่ปั๊ป...เดี๋ยวโทรหาครับ
    :phone:

24. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ไม่ได้ไปแน่เลยก้าบ

นู๋เหลืองไกล้เสร็จแล้วต้องประคบประหงมมานหน่อย

ปล. มีใครสนใจขึ้นไดโนบ้างหง่ะ จะได้ไปพร้อม ๆ กาน
    เหนบอกมีโปรหง่ะ 3 RUN พันเดียวเอง
    ถ้าจูน ชั่วโมงละ 3 พันงับ

25. monstercolt

381
    2
    18

กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ กะว่าจะเช่าบ้านอ่ะครับ เพราะมีพี่ๆน้องๆมาด้วยครับ

26. monstercolt

381
    2
    18
    น้องก้องไปวัดไดโนที่ไหนอ่ะ วันไหน พี่อยากวัดเหมือนกัน อยากรู้ว่าเครื่องรถมันมีกี่ม้าอ่ะ ยังไงบอกด้วยนะ ขอบคุณครับ....

27. podcolt

885
    1
    0
    ปายคร๊าบผม:D

28. podcolt

885
    1
    0
    ผมไปลองวิ่งมาแว้ว1รอบ ขอบอกทางมาณบีบแคบลงเรื่อยๆคงมีชนกันบ้างหล่ะ:eek::eek:

29. podcolt

885
    1
    0
    ปายปายน้อง แต่ เลี้ยงพี่ด้วยนะ :p เพราะเอาเงินไปให้ตาหนึ่งหมดแว้ว:doh::cry:

30. podcolt

885
    1
    0
    เปลี่ยนรูปก็เข้าแผงควบคุมส่วนตัวแว้วก็เลือกแก้ไขรูปส่วนตัวคับ :car:
    เมื่อกี๊ไปคลองถมเห็นเวียดนามเกลื่อนเลยคับ ฮืดฮือ อืดฮือ ฮืดฮือ:eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้