สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ผมก็ปายคับ เอ บางแสน หรือ กามแพงดินคับปั๊ป555LOLLOL

2. podcolt

885
    1
    0
    ถุถุถุ ถูกต้องน้าคร๊าปป แต่ผมม่ายด้ายโหลดน้าหลานมานเป็นคนโหลดถ้าม่ายเชื่อเด๋วผมเอาหนังตัวอยางที่หลานมานโหลดมาให้ดูดีมั้ยคับพี่น้องLOLLOLLOL
    30ตอนคับตอนละ1นาทีมีป้าแก่ๆบังคับเด็กหนุ่มโครตฮาเลยคับพี่น้อง :eek: LOLLOLLOL:eek:

3. podcolt

885
    1
    0
    ม่ายต้องถ่ายแว้วทามเสร็จแว้วแบบ โอทอป:D

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    10-11 ใครไป บางแสนมั้งครับเนี่ย !

ถ้าไปบอกผมนะ ง้วดนี้ ว่าจะเอา Colt ไปอ่ะ

ปล. ไม่ได้เข้า กาทู้นี้มานาน พี่น้อง Colt สบายกันดีมั้ยคร๊าบบบบบบบบบบ

5. podcolt

885
    1
    0
    บายดีคับช้างแว้วเจอกัลคับ:)

6. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    ไปด้วยใกล้บ้าน

7. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    รถเสร็จแว้ว เอารูปมาฝากไว้ก่อง เดี๋ยวดูดคืน

8. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ถึงพี่ปั้บ อันนี้อ่าครับที่วัดไดโน 3 RUN 1000
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=400009

ตอนนี้ก็รอ ปัดหลัง จากพี่เอ็ม ส่งมาแว้ว
    รอแบตแห้ง + เวตเทอการ์ด จากพี่หนึ่ง
    รอจูนกล่องไอ้ตัวในรูป และก็รันอินกะเป็นอันเสร็จพิธี หุหุ
    รอทำท่อด้วย
    รอทำสีภายใน จากเจ้าเก่ง
    รอหายางดี ๆๆๆ
    เยอะไปป่าวหว่า เหอๆๆ

ปล. งาน BF สนามสุดท้ายวันใหนครับ
    ได้ข่าวว่าจะมี ฟรีทีวีมาถ่ายด้วยเจงป่าวครับ จะได้รองานเดียวไปเลย
    ไม่เกิดกะดับหง่ะ เหอๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤศจิกายน 2007
  9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  10. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    งาน BF แข่งวันที่29ครับน้องก้อง มีทีวีมาถ่ายจิงๆครับ ถ่ายทอดสดเลยครับ

11. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    upupupupupup ช่วงนี้เหนื่อยๆๆๆๆๆๆๆ

12. takumi-FD3S

takumi-FD3S New Member Member

25
    1
    0
    Club นี้มีแต่รถจ๋วยๆทั้งน้าน....((สีเหลือง กะ ขาว ซะส่วนใหญ่)) เจอกานนะคร๊าบ ไปนอนก่อนพรุ่งนี้ทำงานเช้า กลัวโดนจับอีก
    อุอุอุอุ หุหุหุ
    ปล.คุณป๊อด แล้วได้ซื้อ(เวียดกง)มาป่าวอ่ะเนี่ย แบ่งๆกานม่างน๊า อิอิ

13. podcolt

885
    1
    0
    ปายทามไรมาถึงเหนื่อย หรือทำอย่างว่าฮิฮิหมายถึงขายของน่ะLOLLOL

14. takumi-FD3S

25
    1
    0
    ซาหวัดดี พี่หนึ่ง พี่ปั๊ป คุณป๊อด คุณเก่ง คุณท๊อป นู๋ออย และทุกๆคนจ้า
    Good nite ครับ.....

15. podcolt

885
    1
    0
    ม่ายใด้ซื้อคับรอของเพื่อนอยู่คับ:D

16. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ไปบางแสนกันนะค้าบบบ เจอกันจ้า

17. takumi-FD3S

25
    1
    0
    ลืม คุณ JAZZza กะน้องก้องเลย หวัดดีนะค๊าบ นอนก่องละนะ

18. podcolt

885
    1
    0
    ยางม่ายนอนเหรอออยเด๋วไปทามงานสายนะ:D

19. เหงาจัง

20. พักนี้ นอนไม่ค่อยหลับอ่ะพี่ :cry:

21. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    หวัดดีครับทุกคน แล้วเจอกันที่บางแสนนะครับ

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดีใจด้วยอิอิอิอิอิอิอิอิอิ เมื่อไหร่ไปลองของกันล่ะ

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิอิ

24. podcolt

885
    1
    0
    ดีขึ้นรึยางยัยตาโตแต่แก้มตอบ :( กินข้าวบางเน้อ :sad:

25. podcolt

885
    1
    0
    หึหึหึหึหึหึ:D

26. podcolt

885
    1
    0
    ทามมัยข้างหลังมานสูงจังโช้คเดิมอะดิ:cool:

27. podcolt

885
    1
    0
    คับผม:cool:

28. หึหึ

29. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    แอบมาซุ่มครับ
    คิดถึง Colt

คุณ ป๊อดCOLT ถ้ามาบางแสนโทรหาผมหน่อยนะครับ
    ของที่สัญญาว่าจะให้ยังเก็บไว้อยู่เลย หรือไม่เอาแล้วก็บอกนะครับ

น้องก้อง กับ น้องเก่งรอหน่อยนะครับ พยายามหาเวลาเอาเข้าไปให้อยู่ไม่ได้ลืมครับ

ใครไปบางแสน หนีบหนูไปด้วยคนนึงจิคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้