สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ก้องจัดมาเลยค๊าบ

2. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตามหาค้ำหน้า+หลัง cusco แบน ใครมีหรือเจอที่ไหนบอกด้วยคับ

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส....ลองหาในกระทู้ Classifieds / wheels,tires&suspensions ดูนะ
    ผมเห็นผ่านๆเมื่อวาน แต่ราคาก็สูงเหมือนกัลนะคับ...
    ลองดูละกัน เดี๋ยวเจอที่ไหนเพิ่มแล้วจะบอก:confused::confused:

ปล. คุณแจ๊ส กะน้องก้อง จะเอารถไปลง Car club ที่บางแสนเหรอ...น่าสนๆ:D:D

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เงียบ.....สนิทเลยวันนี้:car:

5. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ตอบแทนคับ จาเอาไปลงที่งานBFGOODคับหลังซีคอนคับวันที่29คับ :D

6. podcolt

885
    1
    0
    ปายด้วยแต่28-29 เป็นวันพุธกับพฤหัสน้า:sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2007
  7. podcolt

885
    1
    0
    ตอนบ่ายก็เงียบอย่างนี้แหล่ะคับ ปล เมื่อวานเห็นCOLTสีเหลืองหลังคาดำวิ่งแถวคลองสาร ใครเคยเห็นบ้างคับCOLTเหลืองหลังคาดำ:)

8. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ผมเจอแต่ COLT สีขาวประจำเลยหลายคันแล้ว
    ล่าสุดเจอตรงแถวนานา COLT สีขาวล้อ RP01สีขาว อินเตอร์หน้าปลิ้นๆ
    ได้คุยกันหน่อยนึง รถสวยดีครับไม่รู้ว่าเล่นอยู่ในนี้หรือเปล่า

9. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ว่าจาไปเทรนกะเพ่ปอม + ลองรถก่อนงับ ไปด้วยกานป่าว
    แระก็รอเพ่ปั้บ กะ พี่ บี มาช่วย เทรนต่ออยู่งับ :D:D

10. NAR_C

266
    1
    0
    ลงงาน BF ตามที่เพ่ป็อดบอกครับ
    ลงบางแสน มะไหว ๆๆๆ กินปูนแน่ ๆ เลย

11. NAR_C

266
    1
    0
    น่าจาไปวันอาทิตที่ 25 หง่ะ
    แก้ใหม่ๆๆ
    วันพุธ คลอลิฟาย
    วันพะหัส แข่ง มั้งมะแน่จายครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2007
  12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมก้อเรียนจิมกับคุณปอมอยู่เหมือนกัน รอ lv 2 อยู่คับ อิอิ

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตกลงงาน BF จัดวันไหนกันแน่อ่ะคับ

14. NAR_C

266
    1
    0
    งับ ๆๆๆ

งาน BF วันศุกร์ที่ 29 เริ่ม เวลา 5 ทุ่ม คับ

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    แข่งตอนดึกเลยเหรอคับ แล้วจัดที่ไหนอ่ะคับ

16. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    งาน BF แข่งวันพฤ ที่29 ครับ ที่ลานหลังห้างซีคอนครับ

17. /3o/3

551
    0
    0
    โอ้โหแข่งดึกน่าไปดูจัง เลิกงานแล้วตามไปดูจะทันไหมเนี่ยตี1จะแข่งจบหมดยังอะครับ

18. NAR_C

266
    1
    0
    งุงิงุงิ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    เพิ่งกลับจากงานบางแสน
    มันมาก ๆ ขอบอก อิอิ

20. podcolt

885
    1
    0
    สีขาวที่เจอเครื่องEVOที่เคยลงหนังสือรึป่าวคับ:)

21. podcolt

885
    1
    0
    สุดยอดเลยคับงานบางแสนพิมพ์แว้วขนลุกเลยมันส์มากคับ :eek::eek:
    รุ่น1500มั้งCOLTน้อยใด้ที่1ที่2เลยคับ แจ๊สคับลงรูปให้พี่น้องดูกันหน่อยคับ:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤศจิกายน 2007
  22. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    รถยังสูงอยู่เลย ต้องหาสปริงโหลดมาใส่ซะแล้ว แล้วพี่ลงรุ่นไหนได้มั่งอะ งานBF

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

Colt สีขาวอินเตอร์หน้าปลิ้นๆ ที่ลงหนังสือนั่นผมก็เคยเจอครับ
    นึกว่าอยู่ในคลับซะอีก....อิอิ :confused::confused:

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบอกว่างานที่บางแสน......สุดยอดมากๆครับ
    ชอบ Super 1500 เพราะ Colt
    เข้า 2คันเลยครับยกนิ้วให้เลยคนขับใจถึงจิงๆคับ
    ปล. เจอเจ้า Colt ลำเหลืองล้อดำๆ ของคุณแจ๊สด้วย

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณป๊อดคับ...
    โทษทีนะ ไปบางแสนไม่ได้โทรหาง่ะ พอดีเพื่อนๆไปกันเยอะเลย
    กลัวดูแลพวกมันไม่ทั่วถึง.....แล้วงาน BF หลังซีคอนฯตกลงตารางวันและเวลา
    เดี๋ยวผมลองเช็คแล้วจะมาบอกเพื่อนๆอีกทีนะคับคับ...
    ปล.ภาพงานที่บางแสนยังฝังใจไม่รู้ลืมไว้จะเอาภาพมาให้ดูนะก๊าบบบ..:car:

26. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    มารอชมรูปด้วยคนนะค้าบบบ

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    555+ มัวแต่ดูในสนามเลยไม่ได้ถ่ายรูปเลยอ่ะ
    รุ่น 1500 colt ลงแข่ง 2 คัน ได้ตำแหน่งทั้งที่ 1 และที่ 2 เลยคับ แจ๋วจิง

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    เง้อ เจอตรงไหนอ่ะ :D

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ก็ตรงลานจอดรถของ ชาว Mitsu ไงล่ะค๊าบแจ๊ส...แต่ใช่ป่าวไม่แน่ใจ
    แต่ผมคิดว่าชัวร์...เลยอ่ะ:confused:

หาว...:cry: ง่วงนอนแระ ไปนอน(ฝัน)ก่อนดี:ก่า ...บายคับ:sleep:

30. /3o/3

551
    0
    0
    ไม่แน่ใจครับว่าเคยลงหนังสือหรือป่าวผมไม่ค่อยได้ดูหนังสืออะครับคุณป๊อดแต่สวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้