สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    จำสเป๊ครถก้องไม่ได้อ่ะครับ แต่ถ้ามาอยู่ B ก็ดีนะ รุ่นเดียวกันเลย

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รถก้องเครื่องเดิมไม่ได้ลงรุ่นเดียวกับพี่เหรองับ

3. JAZZza

2,393
    18
    0
    รถคุณปั๊ปเครื่องไรอ่ะคับ
    ใช่ 4g92 mivec หรือป่าวคับ

4. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    รถผมเครื่อง4g92 mivec ถูกต้องแล้วครับ

5. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    เง้อ จะดีเหรอพี่ หุหุ

6. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    รถก้องเครื่อง 92 แคมเดี่ยวเดิม ๆ ครับ
    แต่โช้คกะยาง มานก็จะ ถึง .5 แล้วมั้งคัรบ ใหนจะน้ำหนักอีกงับ
    ไม่รู้เหมือนกานครับพี่ว่าจะได้อยู่ CLASS ใหน
    รอให้ถึงวันนั้นก่อนค่อยว่ากาน
    แต่มานจะเสร็จทานรึป่าวอ่าจิ หุหุ

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    แร้วต้องไปสมัครวันไหนตอนกี่โมงอ่ะคับ
    แร้วต้องเตรียมอะไรไปบ้างอ่ะคับ

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ยินดีกับทุกๆท่านที่ใช้ MITSU COLTเพราะว่าพวกท่านเป็น 1 ใน 500 คัน ที่ทางmmc นำเข้ามาครับ
    ปล. ทำสติกเกอร์MITSU COLT กันมั๊ยครับ

9. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ก่อนอื่นต้อง Special Thankz คุณป๊อดColtมากๆเลยนะครับที่
    นำภาพ(สวยๆเสียวๆ)มาฝาก....ดูแล้วต้องพลอยซับเลือดไปด้วยเลย....อิอิอิ...(แสดงว่าเก็บกดนะนี่ไม่ได้ดูเวียดนามอ่ะจิ..)แต่ก็ขอบคุณนะครับ แล้วงาน BF
    ไปกะเค้าป่าวน่ะ?? ถ้าไม่ติดไรคงไปช่วยเชียร์นะครับ แล้วเจอกันค๊าบ...
    ปล.พี่หนึ่งmonotone อยากทราบจำนวนของAsti ด้วยอ่ะคับ ถ้าเป็นไปได้รบกวนด้วยนะคับพี่หนึ่ง...
    up..up..up..up..up..up..up..up..up..up..up..up..up..up..up.up..up..up..up..up..เหนื่อยจังคับ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    จัดมาเลยค๊าบคุณหนึ่ง :D

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส ยังมินอนรือ??
    หวัดดีค๊าบ...จะลงแข่งกะเค้าด้วยเหย๋อคับ? ยังไงก็เตรียมรถให้พร้อมนะคับ
    สู้..สู้ Colt เหลือง ทั้งสอง...

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยังไม่นอนเลยค๊าบ
    กำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับถุงมืออยู่อ่ะคับ ใครพอรู้บ้างว่าซื้อที่ไหน ราคาประมาณเท่าไร
    เรื่องแข่งงาน BF ว่าจะลงแข่งด้วยอ่ะคับ แบบว่าครั้งแรกอ่ะคับ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

คุณแจ๊ส...ลองไปดูร้าน Proshop จิคับที่ซีคอนฯอ่ะ
    ช่วงนี้กะลังลดราคาอยู่ อยากได้ถุงแบบไหน ก็เลือกได้เลยคับ
    แต่ต้องรีบๆไปหน่อยนะคับ เดี๋ยวจะไม่ทันซะ
    :D:D

14. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ม่ายกลัวคับฮิฮิ ว่าแต่คุณแจ๊สเห็นรูปส่วนตัวของผมแล้วเสียวเหรอคับLOLLOL ปล อรุณสวัสคับพี่น้อง

15. podcolt

885
    1
    0

ม่ายเป็นไรคับ เรื่องงานBFถ้าวีซ่าผ่านคงใด้เจอกันคับ ล้อคุณทาคูมิใช่EVOขอบ16ป่ะคับสวยดีคับ:D

16. podcolt

885
    1
    0
    ต้องถุงแบบมีตาปุ่มตาปั่มด้วยน้าคร๊าปคุณแจ๊สLOLLOL

17. podcolt

885
    1
    0
    จัดปายคับท่านประทาน:sad::D

18. podcolt

885
    1
    0
    มีหลายที่คับคุณแจ๊ส ร้านขายยา ตามซุบเปอร์มาเก็ต และ ออโต้บั๊กสึคับผม อิอิที่สุดท้ายราคาม่ายแพงคับ600กว่าบาทมั้งคับแต่ม่ายรู้จาถูกใจคุณแจ๊สป่าว:D

19. podcolt

885
    1
    0
    เช้าแล้วคับยางม่ายมีครายตื่นเลย:confused:

20. podcolt

885
    1
    0
    สรุปว่าปีนี้รถจาเสร็จมั้ยเนี่ย:sad::p

21. podcolt

885
    1
    0
    แล้วท่านล่ะเมื่อไหล่จาเปลี่ยนรูปส่วนตัวเป็นสีเหลืองซะที:confused::teeth:

22. podcolt

885
    1
    0
    upupup upupup upupup ดันปายคับจา50หน้าแว้ว ปล ปายนอนก่อนน้าคร๊าปพร่งนี้เจอกันที่ซีคอนคับ:cool:

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    อยู่ชั้นไหนอ่ะคับ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณป๊อดเสียวก่อน ของผมทีหลัง อิอิ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    เย้ยยย นั่นมันถุงไรอ่ะ ไม่รู้จัก

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

รีบเปลี่ยนรูปจังเยยนะคุณป๊อด...อิอิ กลัวแฟงเห็งหรือ???หุหุ
    ล้อที่เห็นนั่นคือ EVO แม่นแล้วคับ แต่แค่15นิ้วอ่ะนะ :D:D
    ปล. ขับตามรถใครอ่ะนั่น...???

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถ้าจำไม่ผิด อยู่ชั้น4 อ่ะค๊าบ...ชั้นเดียวกะคลองถมเลยค๊าบ....
    รีบหน่อยนะ เดี๋ยวหมด ลดทั้งร้านเลยอ่ะ
    :confused::confused:
    ปล.ไม่ได้ช่วยขายและไม่ได้ค่านายหน้าใดๆทั้งสิ้นนะคับ แค่อยากให้เพื่อนๆได้ของดีราคาถูก:D:D

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันที่29พ.ย. เวลาแข่งอย่าลืม
    ยืดอก พกถุง(มือ)ไปด้วยนะคับ
    ....อิอิอิ

อรุณ-ซา-หวัด....ค๊าบทุกคน
    คุณป๊อดนอนดึกมากเลยอ่ะ...รักษา สุ-ขะ-ภาพ หน่อยเน้อ...

29. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ยังไม่ได้เปลี่ยนเลยจ้าๆๆพี่หนึ่ง งบประมาณยังไม่พออะจ้าๆๆต้นปีหน้าเจอกันจ้าๆๆ :D:D

30. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ว้าววววรถพี่ปั๊ปลงหนังสือด้วยๆๆหล่อๆๆปายเลยจ้าๆๆ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้