สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

หวัดดีค๊าบ...พี่หนึ่ง
    Cyber-Asti รายงานตัวคับป๋ม พี่คับ เรื่องติ๊กเกอร์อ่ะ ผมเสนอเล่นๆนะคับ
    เอาแบบที่เป็นโลโก้ Colt ที่อยู่ตรงบั้นท้ายดีไม๊อ่ะคับ ผมว่าฟร็อนท์มันสวย
    เรียบดีคับพี่ ก็ให้เพื่อนๆ คนอื่นๆ ลองเสนอดูด้วยละกันนะคับ
    :D:D

ปล.นัดมิตติ้งเป็นความคิดที่ดีคับ แต่ผมว่าช่วงนี้งานแข่งเยอะมากคับ
    บางท่านอาจติดภารกิจ(แข่ง)กันหลายคน เจอกันเดือนหน้าเลยดีป่าวคับ
    ส่วนวันก็ค่อยๆถามกันว่าวันไหนที่รวบรวมเพื่อนๆได้มากสุดอ่ะ
    ขอบคุณค๊าบ......คร๊อก.....ฟี๊
    :sleep:

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
  3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    up ยามดึกๆ

4. monstercolt

381
    2
    18
    ผมไม่ว่างช่วง 25 ธ.ค. - 1ม.ค. นะครับ แล้วจะ meeting วันไหนก็ลองบอกมานะครับ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    วันนี้เงียบกันจัง

6. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    คงซุ่มทามรถกันมั้งคับ:D

7. podcolt

885
    1
    0
    ยินดีที่ใด้รู้จักนะคับคุณท็อป:)

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มาปัดฝุ่นกระทู้ค๊าบ....เงียบฉี่เลย
    คุณป๊อด ส่งเสียงหน่อจิก๊าบ
    ซา-หวัด-ดี ทุกคนคับ

9. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใครออกแบบสติกเกอร์เป็นมั่งอะครับ ลองทำเลยครับแล้วมาแบ่งกันดู

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

เช่นกันค๊าบคุณป๊อด[/:confused::confused:B]...

11. sarawutone

1,355
    9
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ คุณท็อป

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ปายนอนแระ....ช่วงนี้งานเข้า(เช้ามัก..มัก) ง่วนตลอด....เลยค๊าบ หุหุหุ (อย่าเติมคำในช่องว่างซะล่ะ พี่น้องค๊าบ)

13. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ก้อดีนะครับ

รวมๆ กันไว้ จากไม่มีเลย ทุกวัน มาได้ ก้อนนึง ....

ถึงจาไม่เยอะ เวอร์ แต่ถ้าเรา สามัคคีชุมนุม เอ๊ย ! สามัคคี กันไว้

รับรอง เต็มที่แน่ ชาว Colt &Asti

ยังงัย ก้อรวมๆ กันไว้เด้อ..... นับวันยิ่งหายาก

มีไรให้ช่วยก้อบอกครับ :D:D:D

14. monstercolt

381
    2
    18
    แอบมาซุ่มดูตอนดึก หุหุ

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปนอนดึกจัง

16. JAZZza

2,393
    18
    0

คุณท๊อปนอนเร้ว..เร็ว

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณหนึ่งโรลบาร์ยังอยู่ป่าวคับ

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    แต่ใครก้อสู้คุณป๊อดไม่ได้ วันก่อนเห็นตี 4 ตี 5 ยังไม่นอนเรย อิอิ

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

หวัดดีค๊าบ..ยินดีที่ได้รู้จัก(เพิ่มอีกคน) พูดถูกคับรวมๆกันไว้ เพราะรถรุ่นนี้มีน้อย(น่าภูมิใจนะคับที่เป็น 1ใน 500คัน)
    ใครทราบบ้างคับว่าจำนวน Asti ที่เข้ามาขายเท่าไหร่???
    Update ด้วยนะค๊าบ...

ปล. หวัดดี คุณป๊อด คุณแจ๊ส พี่ปั๊ป และคนอื่นๆอีกมากมาย ไปทานข้าวก่อนนะคับ เดี๋ยวเข้ามาใหม่....
    :D:D:D

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอ็งหายปายไหนมาวะ ช้าง หาร้านเหล้ามามิตติ้งกันดีก่า อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ถ้าไปที่ yes จะสะดวกทุกๆคนหรือปล่าวครับ

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขายไปแล้วครับ ตอนนี้มี คาดเอวเข้ามาอีก 1 ชุดครับ ชุดนี้ราคาถูกครับ สอบถามได้

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    เดือนหน้า ใครสะดวกวันไหน ก็บอกกันมาครับ

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    เพื่อนๆใครขับ COLT/ASTI ก็บอกต่อๆกันไปได้ 20 คันขึ้นก็ชื่นจายแล้วครับ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    อัพ อัพ อัพ

25. podcolt

885
    1
    0
    มีเรื่องให้ช่วยครับ ตังไม่มีครับ :D ล้อเล่ง ล้อเล่ง อยากให้ช่วยถ่ายรูปโลบาร์ในรถ Colt เหลืองให้ดูหน่อยครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง ขอบคุณครับ:cool:

26. podcolt

885
    1
    0
    สวัสดีครับคุณ top กินข้าวเสร็จแล้วหรอครับ ได้แผ่นเวียดนามรึยางครับ เดียวผมกินข้าวก่อนนะ:D

27. podcolt

885
    1
    0
    ออยหายไปไหน?? พวกพี่ๆคิดถึงนะ

28. podcolt

885
    1
    0
    นอนแล้วคับแต่ตื่นมาฉี่คับก็เลยเปิดเครื่องกะว่าแป๊ปเดียวพอดีอัพโหลดแล้วมันเร็วดีทีนี้ยาวเลยฮิฮิ:D

29. monstercolt

381
    2
    18

Say Hi...

30. monstercolt

381
    2
    18

เป็นบางวันครับ แต่อย่างว่าครับ สู้คุณป๊อดไม่ได้หรอกครับ คิคิ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้