สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แบ่งมั่ง อะ

2. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คุณหนึ่งครับ ที่ Yes ผมไม่สะดวกครับ เนื่องจากมันไกลบ้านผมจริงๆครับ เอิ๊กๆๆ หรือว่าคุณหนึ่งจะออกค่าน้ำมันให้ครับ อิอิ

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

อิ่มแล้วคับคุณป๊อด เวียดนามยังไม่ได้หรอกคับ(นึกไปก็น่าฉงฉาน)
    วันนี้ไปไหว้เสด็จพ่อมาคับ รถมะค่อยติดโชคดีมากๆ วันนี้รถน้อยดีคับที่ลาน
    พระรูปฯ (ผมว่าถ้าไปรวมตัวแล้วถ่ายรูปกัน+ไหว้พระก็ดีนะคับ) ภาพน่าจะ
    ออกมางามแน่ๆ
    :faint:

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    เหลืองมีหลายคันว่ะป๊อด เอาคันไหน

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หุหุหุ...สวี ดัด ตอนเที่ยง(คืน)ค๊าบ...
    พี่ปั๊ป กะพี่หนึ่ง เติมน้ำมันกันยังอ่ะคับ พรุ่งนี้ขึ้นอีกแล้วนะคับ
    เมื่อกี๊อ่านผ่านๆ พวกพี่จะนัดอะไรเหรอคับที่ Yes อ่ะ?? ไม่รู้อ่านผิดป่าว เริ่มง่วง

6. monstercolt

381
    2
    18

วิวมุมนี้ก็สวยดีครับ โดยเฉพาะยามค่ำคืน ถ้าถ่ายรูปหมู่คงสวยน่าดู

7. sarawutone

1,355
    9
    0
    มาเลย ครับเดี๋ยวช่วยค่าน้ำเมาครับ หรือจะอาบน้ำดีครับ:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

8. monstercolt

381
    2
    18
    ยังเลยครับคุณท๊อป กลับเข้าบ้านกินข้าวแล้วดูทีวี เห็นประกาศขึ้นราคาน้ำมัน เซ็งจริงๆ

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ยังไม่ได้ทานข้าวเหรอคับพี่หนึ่ง??......อ่ะ...ง่ำง่ำ:D
    พี่หนึ่งครับ Colt Power นี่ใช่พี่ช้าง E-Car คันขาวป่าวคับ:confused:
    ไม่เห็นเลยช่วงนี้....คนน้อยลงไปป่าวคับ สงสัยต้องหาไรทำให้เร้าใจกระทู้
    ซะแล้ว....อิอิอิ:D

10. monstercolt

381
    2
    18

ได้เลยครับ มีเจ้ามือเป็นคุณหนึ่งอย่างนี้สะบายครับ :p:p:p

11. monstercolt

381
    2
    18
    ไปนอนล่ะครับ พรุ่งนี้ทำงานแต่เช้า ฝันดีนะครับทุกคน

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    นัดกันที่ไหนก็ได้ครับ ลองว่ามา

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    colt power ก็ ช้างอะครับ ECAR สีขาว ผมเองครับ รถคันเก่าอะ นอนดีกว่า ไม่สนใจกันชนที่มีสปอร์ตไลท์มั่งเหรออิอิอิอิอิอิอิอิ

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่หนึ่ง พี่ป๊ป...งับ
    เริ่มนับยอด Colt & Asti กันมะไหร่ดีงับตอนนี้ ผมลองนับเล่นๆ(เพราะไม่รู้ยอดจิงๆงับ)
    มีประมาณนี้มั้ง 1. พี่ปั๊ป Colt ขาวๆล้อขาว
    2. พี่หนึ่ง E-Car ขาวล้อแดง
    3. คุณป๊อด Colt ลำแดงๆ
    4. คุณแจ๊ส Colt เหลืองอ๋อย ล้อ ROTA ดำๆ
    5. น้องก้อง Coltเหลืองอ๋อย ล้อแดงกล้วย
    6. คุณเก่ง จำรถไม่ได้อ่ะคับแหะแหะ
    7. ท็อปงับ Asti blue label
    8. พี่ช้าง Colt ลำเหลือง อีกแล้ว
    9. พี่...... ที่ใช้ Colt ลำขาวฝา Evo อ่ะคับ (โทษคับจำชื่อไม่ได้รู้แต่ Yomyamอะไรนี่หละ)
    10. น้องออยใช้ Colt สีไรคะ?? หายปายนายอ่ะ????
    11. ใครอีกละคับทีนี้...ช่วยนับทีนะคับ

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณคับพี่หนึ่ง ผมอยากได้อย่างอื่นมากกว่าอ่ะคับ (แต่ตอนนี้ยังดีก่างับ ตังหมดแล้ว)
    ปาย - นอน - D - ก่า ง่วงแย้ว ฝันดีค๊าบทุกคน
    :sleep:

16. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
  17. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  18. sarawutone

1,355
    9
    0
    เจ้าของกระทู้ นานๆมาที สนใจมิตติ้งกันมั๊ยครับ

19. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    เก่งกับYOMYAMCOLTคนเดียวกันจ้าๆๆขับCOLTสีขาวออกเหลืองๆๆอะจ้าๆๆ:D:D

20. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    นั้นอะจิหิวเหล้าแล้วอะจ๊ะพี่ช้าง :D:D
    สะดวกจ้าพี่หนึ่งๆๆ ไปๆๆ เมากานๆๆ :D:D

21. monstercolt

381
    2
    18
    Good moring verybody.....

22. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    น่าน ขอบคุณคับที่ชม:D

23. podcolt

885
    1
    0
    เอาทั้งสองคน:eek::sad:เฮ้ย2คันนี้ล่ะ

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอาวันไหนกานดีครับ ป๊อด ออกแบบโลโก้หน่อยเด่ะ

25. sarawutone

1,355
    9
    0
    เพิ่งไปลอยกระทงมา มีใครไปลอยหรือยังคร้าบ ป๊อดลอยกระทงหรือยัง

26. podcolt

885
    1
    0
    เด๋วจัดให้คับ คุณท๊อปหาใด้9คันเด๋วผมแจงต่อนะคับ มีทั้งที่อยู่ในนี้และที่ไม่อยู่ในนี้นะคับ
    1. พี่บี COLT แดง
    2. ออม COLT ควันบุหรี่
    ( 2 คันนี้ไม่ได้เข้ามาคับ)
    3. เอ็ม COLT ขาว อยู่ชลฯ
    4. เจี๊ยบ COLT แดง ฝากระโปรงกันชนเครื่อง EVO 2 อยู่ชลฯ
    5. ซัน COLT น้ำเงินเข้ม มีซันรูฟ และเอว (เด็กมัธยม)
    6. บิ๊ก COLT ขาว เปลี่ยนเป็นดำแล้วมั๊ง
    7. อาท PITMAN COLT แดงมะเหมี่ยว อยู่แถวแครายมั๊ง
    8. โน่ ASTI ขาว เจอASTI แว้ว ดีใจป่ะ อยู่รังสิต
    9. ตั้ม เพื่อนป๊อด ASTI บรอนซ์เงิน อยู่ศรีนครินทร์-หนามแดง เครื่อง93
    TURBO
    10. วอง ASTI ขาวมั๊ง เครื่อง EVO
    11. บ๊อบ COLT ขาว ที่รูปส่วนตัวเป็นอุนจิ
    12. เพื่อน บ๊อบ ASTI น้ำเงินมั๊ง
    13. นึกออกได้แค่นี้ง่ะ OK ม๊ะ
    *** มีรูปเพิ่มเติมสีแดงของแฟนผมคับ สีเหลืองของตาหนึ่ง สีบรอนซ์เงินของออย
    สีควันบุหรี่ของออม มองเองล่ะกันว่าคันไหนจอดตรงไหนคับ ทำลูกศรไม่เป็นคับ

27. podcolt

885
    1
    0
    ไปแว้ว วัดหนามแดงบ้านเฮา:D

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    หนามแดงเช่นกัน

29. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อิอิ เพิ่งกลับจากลอยกระทงที่พัทยาคับ

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ขอบคุณคับ...ป๊อด ตกลงคันแดงๆของแฟนเหรอ?? แล้วป๊อดขับไรอ่ะ:confused::confused:
    ไม่ได้เข้ามาเลย 2วันเต็มๆ กระทู้เงี๊ยบเงียบ... เอ้า!!ส่งเสียงหน่อยก๊าบ......
    :p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้