สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มาทางนี้ได้เด้อ จะพาปายหลงทางต่อ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    วันนี้ไปอู่พี่ตู่มา เจอ COLT ตัวแข่งrally แล้วก็ colt อีก สอง สาม คัน เห็นแล้วชื่นจาย ครับ
    ปล.....คาดเอวcolt อยากได้เท่าไหร่ว่ามาเลยครับ ร้อนตัว ร้อนกาย ปายหมดแล้ว

3. มะมีตังจะซื้ออะไรแระ แค่เติมน้ำมันเงินเดือนก็หมดแย้วววววว :cry:

เฮ้ออออ มะได้เปลี่ยนล้อซะทีน้อ มีคนจาให้ไปถ่ายรูปลงหนังสือด้วยง่ะ อยากเปลี่ยนล้อแย้ว แงๆๆๆ :cry:

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    จะมีของใหม่เข้ามา
    ไฟหน้าโคมดำ + ไฟเลี้ยว ของใหม่ 6500
    สเกิร์ตข้าง COLT CYBORG R ตรงรุ่น 5500
    ฝาหลัง กระจกชา ที่ปัดน้ำฝนครบ 2500
    รางกระจก colt /asti กะลังดูให้

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไปขอยืมพี่ตู่ใส่ก่อนซิ

6. อยากได้ล้อลายนี้ มีใครเจอมั่งป่าวคะ :eek::eek:

Black Racing Pro N1

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ใช่วันนี้ป่าวครับที่จะไปซีคอนกันอะครับ
    เผื่อผมผ่านไปแถวนั้นจะได้แวะเข้าไป
    ยังไงเด๋วโทรไปถามอีกทีดีกว่ามีใครไปบ้างครับ

8. /3o/3

551
    0
    0

ช่วงนี้ไม่เห็นเลยลายนี้ไม่รู้ไปอยู่ที่ใครมั่ง
    ถ้าแสวงหาหน่อยก้อน่าจะเจอ
    ขอให้ได้ลายที่ชอบครับ

9. เจอขอบ 18 ค่ะ ใหญ่เกิ๊นนนน

ไม่ก็ ไม่ใช่ 4/100 อ่ะค่ะ :cry::cry:

10. ว๊า สงสัยไปซีคอนกันหมดแย้วแน่ๆ เลยอ่ะ

11. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    มะไป motor expo กันเหรอทุกทั่น 8 Dec.07

12. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

ลายนี้เคยผ่านตามาจ๊า...ลองเข้าไปที่ www.wheelsecondhand.com ดูนะ
    ไม่รู้ขายไปยัง?? ลองโพสต์ๆไว้ก็ได้นะออย...
    **หาล้อได้เร็วๆแระกัลนะจ๊ะ
    ...:D

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณป๊อด...i'm sorry นะค๊าบวันนี้ เลยไม่ด้ไปเชียร์เพื่อนๆเลย
    (อุตส่าห์ล้างรถซะเลี่ยมเลย) ครั้งหน้ามะพลาดแน่นอน นอกรอบเม่อไหร่??
    จัมาแระกัลนะ ครายก็ด้าย เป็นัวตั้งตัวตีหน่อย

หวาด ดี ค๊บ ทุก คน
    ปล. ท่ทางขะโม่เฮ่ อยากไปถอยรถใหม่ในงานอ่ะจิเนี่ย

14. /3o/3

551
    0
    0
    BF ซีคอน

เก็บตกจากซีคอนมาฝากคร๊าบไม่ชัดไม่สวยยังไงขออภัยมือใหม่หัดถ่ายคร๊าบ:D
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับคุณป๊อด,คุณแจ๊ส,คุณหนึ่ง,คุณปั๊ป โอกาสหน้าพบกันใหม่ครับ:D

15. /3o/3

551
    0
    0
    BF ซีคอน ต่อ

ต่ออีกนิดครับขออภัยรูปใหญ่ไปนิดครับไม่ได้ย่อเลย:p

16. /3o/3

551
    0
    0
    BF ซีคอน จบ

หมดแล้วคร๊าบนอนดีกว่า55:D
    สุดท้ายอาจจะไม่ค่อยชัดนะครับ
    รอชมของท่านอื่นต่อครับ:D

17. Tinny Cona

Tinny Cona Guest

0
    0
    0
    โคล์ทคันขาวล้อกล้วย ได้กรอบป้ายคิตตี้นะหวานเลย เหมือนโคน่าล้อแดง 555+

18. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกานค๊าบบบบ

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อรุณสวัสค๊าบ...ทุกคน เมื่อคืนขอโทษนะคับ ไม่ได้ไปรวมตัว (งานหน้าไม่พลาดคับ) แต่เมื่อคืนนั่งหน้าทีวี
    ดูสมาชิก
    Colt & Asti ครองสนามแล้วชื่นใจคับ สุดยอดกันทั้งน๊าน...
    ขอปรบมือให้และกันนะคับ.....

20. ขอบคุณมากค่ะ :D

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใกล้วันจะถึงวันงาน souped up 2007 แล้วล่ะคับ เสาร์-อาทิตย์นี้มีใครไปดูบ้างป่าวคับ
    ใครไม่สะดวก ก็รอรับชมที่บ้านนะคับ ในวันจันทร์ รายการ ค.คนรักรถอ่ะ

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หายหน้าหายตาปายหนายมาตั้งนานอ่ะ?? หรือว่างานยุ่งเอ่ย?
    พี่ได้ปรึกษากะพวกพี่ๆคนอื่นๆ ว่าปีหน้าเราจะรวบรวมสมาชิก Colt & Asti เพื่อจะขอถ่ายลงคอลัมน์ Racing square ใน Tuned by... อ่ะ(หางานให้กอง บ.ก. ซะเลย อิอิอิ....) แล้วพี่หนึ่งเค้าเสนอให้ช่วยกันออกแบบติ๊กเกอร์อ่ะจ๊ะ (ถนัดงานออกแบบป่ะ??)
    ก็เลยอยากจะส่งข่าวถึงนู๋ออยให้ทราบด้วยนะ (ลองคุยกะทางกอง บ.ก.แล้ว เค้าบอกว่าต้อง 15คันขึ้นไป)
    ยังไงก็ส่งข่าวกัลบ้างเน้อ พี่กลัวเกิดวันถ่ายจิงมากันปิ๊ดเดียว (เสียหน้าแย่) เอิ๊ก เอิ๊ก หุหุหุ

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีและขอบคุณสำหรับข้อมูลค๊าบพี่
    สรุปว่าทั้ง Colt กะ Asti ในเมืองไทยมีกันอยู่แค่ 500คัน ถูกต้องไม๊คับ :D:sad:
    มะช่ายรุ่นละ500คัน ใช่ป่ะคับ....:confused::confused:งุงุ แอบดีใจเล็กน้อย

24. ค่า รับแซ่บค่ะ :D

ที่หายไปเพราะหลงทางค่ะ คริๆ :p

เรื่องสติ๊กเกอร์ เด๋วลองดูค่ะ

25. sarawutone

1,355
    9
    0
    โอ้ย..........ไข้ แ..ก

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    รูปสวยมากเลยคุณบ๊อบ

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    มามะ เดี๋ยวพาไปซื้อแม็ก BLACK RACING

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใช่ครับ colt 300 คัน asti 200 คัน สรุป ถึง 15 คันอะป่าวพวกเราอะ

29. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ทำไมลงรูปไม่ได้อ่ะ

30. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    รูปสวยมากคับบ๊อบ ยินดีที่ใด้รู้จักคับ รูปของผมมันเบลออ่ะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้