สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หายไข้ไวไวนะคับพี่หนึ่ง....
    โอ้โห..รถที่พวกเราครอบครองกันอยู่นี่มีแค่ ห้าร้อย(รวมๆ)เอง..
    พี่หนึ่ง ยังไงช่วยสนอง(น้องออย)พาไปสยล้อได้เร็วๆนะ เอาจาช่วยค๊าบ

15 คันผมว่าถ้ารวมจิงๆ น่าจะเกินอยู่แล้วล่ะคับ....จิงไม๊คับคุณป๊อด..อิอิอิ

2. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ขอบคุณครับทุกท่าน
    คุณหนึ่งอย่าลืมพาน้องหมาหื่นไปหาเหยื่ออีกนะครับ ห้าๆ
    คุณป๊อดรูปคุณป๊อดเบลอหมดเลยหรือครับอ่าแย่เลยเสียดายๆคุณป๊อดถ่ายมาเยอะกว่าผมอีก อิอิ

3. จิงป่าวคะพี่หนึ่ง จะเอาๆๆๆๆๆๆๆๆ อ่า อยากเปลี่ยนแย้วววว ที่ไหน มะไหร่คะ :eek:

ปล. ถึงพี่หนึ่ง หายไข้ไวๆ นะค๊า

ปล2. ถึงทุกคนค่ะ อากาศเริ่มเย็นแล้ว ดูแลสุขภาพตัวเองดีๆ นะคะ
    ถ้าใครดูแลตัวเองไม่ได้ ออยอาสาไปดูแลให้ค่ะ คริๆๆ :eek::eek:

4. งั้นพี่ต้องช่วยออยไซโคพี่หนึ่งแล้วล่ะค่ะ นู๋อยากได้ล้องามๆ :eek::eek:

เพ่หนึ่งต้องช่วยออยหาน๊า........ขอบคุณล่วงหน้างับ อิอิ :D:D

5. มะคืนเจอ Colt สีขาวคันนึง แถวๆ ทางลัดจากสะพานควายไป พหล ซ.11 ซ.9

มะรุครายยยย มะได้ทัก เพราะอยู่บนรถเพื่อน ว่าจะโดดลงไปยืนขวางแระ กลัวเค้าเหยียบเอา :D:D

ว่าแต่ ของคนแถวๆ นี้อ๊ะป่าว อ่ะคะ

อิจฉาๆ สีขาวงามๆ อยากได้สีขาวมั่งจัง แต่คงต้องรอต่อปายยยยยยย :cry::cry:

6. colt_mrc

colt_mrc New Member Member

33
    1
    0
    @~:?: ???..???仹ҹ????????ҪԤ??? Colt~Asti ???Т????????¹????? ?˧??л???? ????^ ^ :?:~@

7. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ????????;???????? ???Ѻʹ ????? ö??»????ѧ??? :D:D

8. NAR_C

266
    1
    0
    มาดูแลก้องมั่งจิ

9. NAR_C

266
    1
    0
    เกิน15คันอยู่แระค้าบ ๆๆๆ

ที่อู่กะมีอีก 3-4 คันครับ

10. NAR_C

266
    1
    0
    ดีครับ พี่หนึ่ง พี่ปั้บ แระ พี่ๆ ทุกคน หายไปนานเลย
    เจอกานหน่อยดีป่าวงับ

ปล. พี่หนึ่งไม่สบายเหรอพี่ หายไวๆๆ นะ หุหุ
    ปล.2 แบตพี่แรงโคตรๆ เลยหว่า

11. NAR_C

266
    1
    0
    อ่อ งับ ซุ่มๆ ๆๆๆๆ
    แต่งาน MITSU มานแบ่งรุ่นมะเยอะ อ่าครับ
    ไม่เหมือน HONDA อ่าครับ

พึ่งเปิดมาเจอ เหอๆๆๆๆๆ :D:D

12. NAR_C

266
    1
    0
    กะบอกว่าให้ขับตามดี ๆ หง่ะ ดันขับช้าซะงั้น
    มะเปนไรเดี๋ยวรอ เง้อ :):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤศจิกายน 2007
  13. NAR_C

266
    1
    0
    เสร็จแว้ว ๆๆ แต่ไม่ปายๆๆ กลัวอดใจมะไหวก้าบบบ
    เดี๋ยวอัดมานพัง
    ยังรันอินไม่ถึง พันโลเล้ย เง้อ

14. NAR_C

266
    1
    0
    ถึงพี่ ๆ ทุกคน ถ้า CK เดิม ๆๆ จาทามเปนโว 4 มานต้องเสียค่าเสียหายเท่าไรหว่า
    หรือว่าจาขาย แล้วหาตัวเค้าทามเสร็จแล้วดีครับ
    ขอความคิดเหนหน่อยเน้อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤศจิกายน 2007
  15. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ก้องทำรถที่อู่ไหนอ่ะคับ

16. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ใครบอกว่าหมาของผมหื่น มันรู้งานตะหากล่ะคร้าบอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอามาทำไม่คุ้ม ซื้อทำเสร็จคุ้มกว่า ว่ะเจ้าก้อง ราคายังไม่ถึง5 แสนเลย เพิ่มอีกหน่อยก็ได้ E5 E6 แล้ว

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    รันอินเสร็จไปสนามกัน เพิ่งเปลี่ยนหัวฉีด กล่อง จานจ่าย EVO3 มาจะลองเวลาซักหน่อย

19. sarawutone

1,355
    9
    0
    ช่ายม่ายสบาย แต่ก้ต้องออกหาของทุกวันอะ
    แบ็ตเตอรี่ พูดจิงพูดเล่นอะ

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    น่าจะเป็น น้อง คิวนะ รถคุ้นๆ

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ว่างวันไหน เดี๋ยวพาไปทัวร์ เชียงกง มากับพี่ ราคาถูกแน่นอนอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    โรบาร์ ด่วนๆ
    คาดเอว ด่วนๆ

23. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    โรลบาร์จองไว้ก่อนได้ป่าวคับคุณหนึ่ง รอเงินหลังปีใหม่คับ

24. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ถึงคุณปั๊ปคับ

ปั๊ปคับผมมีร้านตีโลบาร์แบบเนียรเนียรเหมือนลูกคุณหนูไฮโซเลยคับผม:eek::eek::D
    สนใจป่าว:embarassed: ปล สำหรับรถที่ต้องการตีแบบเข้ารูปนะคร๊าปหรือหลบซันลูฟคับ

25. podcolt

885
    1
    0
    ตา1มีเบาะFTOเหรอขอจองนะเอาแบบแจ๊สเลยอ่ะฮิฮิ ปล สีดำอะป่าวเบาะอ่ะ:eek::D

26. podcolt

885
    1
    0
    จิงป่าว เพื่อนพี่มานดูแลตัวเองม่ายใด้อะ:D ปลพี่ก็ไม่บายกินน้ำอุ่นมาเป็นอาทิตย์แว้วแอ๊กแอ๊ก:cry:

27. NAR_C

266
    1
    0
    ก้องทำที่ รามอินทรา ซอย7 ครับ เค้าเป็นสปอนเซอให้อยู่
    แต่ส่วนมากถ้าเล็ก ๆ น้อยๆ ก็เหนี่ยวกันเองอ่าครับ
    สนใจป่าวเพ่ ก้องถอดได้ทุกอย่างนะแต่ประกอบไม่ได้หว่า
    ไม่งั้นเปิดอู่ไปนานแระ หุหุ :D:D

28. NAR_C

266
    1
    0
    ไปด้วยๆๆๆๆๆๆ
    ไม่ชวนเลยนะพี่หนึ่ง กะไอ้ตัวเล็ก งอนนนนนนนนนนนนน :mad::mad:

ปล.1 พี่ 1 เรื่องของเรา2คนเหยีบไว้เน้อ ห้ามแพร่งพราย หุหุ

29. NAR_C

266
    1
    0
    ได้เล้ย กลับมาจากไปเหนือก่อนนะ ศุกที่14ละกาน ชัว ๆๆๆ
    ปล.1 เรื่องแบตหง่ะ แรงเจงง ๆๆ ใส่ปุ๊บ อัตราเร่งผิกกานเลย ได้ความรู้สึกนิด ๆๆ
    เหมือน ใส่พวก HK ทวินพาวเวออ่ะ ไม่เชื่อกะต้องเชื่อ
    ปล.2 ถ้าใช่รถพี่คิว กะ ไมเวค ท่อนล่าง 1800 วิ่ง 15 ต้นอ่าก้าบ ยังจูนไม่ดีด้วยงับ
    ทั่งวิ่งทั้งสวยงับ :D:D:D

30. NAR_C

266
    1
    0
    ข่าวด่วน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พอดีเพื่อนโทรมาครับ
    ร่วมงานบุญกันใหมครับ

ร่วมงานไถ่ชีวิตโค...........................

....................โยตี้ อ่าครับ ที่ใหนว่ากานไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้