สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ติดหวัดพี่หนึ่งเหรอน้องออย...อิอิ
    หายไวไวแระกัลนะคะ..
    ล้อหาได้ยังอ่ะ (บอกพี่หนึ่ง..หาล้อนะไม่ได้ให้หาหวัดมาใส่..)อิอิอิอิ...เอิก..เอิก
    :D

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อยากได้ลิ้นหน้า cyborg r

3. นั่นอ่ะจิคะ ล้อยังมะได้ได้หวัดมาแทน อิอิ

4. ฮือๆๆๆๆ มะกี๊หลับใน เอากันชนหน้าไปฟาดกะอะไรมาก็มะรุอ่ะค่ะ เปงรอยเลย แงๆๆๆ :cry::cry::cry:

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปเที่ยวไหนมาค๊าบ กลับซะดึกเชียว อันตรายมาก ๆ นะคับ แต่ยังดีที่ไม่เป็นไรมาก รถเสียยังซ่อมได้นะคับ :D

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีกันสาด colt /asti กิ๊ปครบ มา 1 ชุดครับ

7. sarawutone

1,355
    9
    0
    คิดถึงใครหรือปล่าว .........................................

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    แห้วแด็กเลย กำ.....

9. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

อยากได้แต่กิ๊ปอะครับคุณหนึ่ง อิอิ:D

10. /3o/3

551
    0
    0

คุณแจ๊สพลาดอะไรไปหรือครับ:D

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    เสกิร์ตข้าง cyborg r อ่ะคับ :p

12. เมื่อเช้าไปดูที่เกิดเหตุมาแล้วค่ะ รู้แล้วว่าชนอะไร

ดันชนเข้ากับกองยาง สงสัยนึกว่าตัวเองวิ่งอยู่ใน track 5555+ (ดีนะที่เป็นยาง เลยไปหน่อยเป็นเพิงไม้อ่ะ โชคดีมากๆ)

มะคืนดูว่ารถเป็นรอยเฉยๆ คงขัดออก แต่พอเช้ามา ไฟเลี้ยวข้างหน้าด้านซ้าย ขาหักเลยด้วยอ่ะค่ะ แงๆๆๆ

ส่วนเรื่องถลอก ก็ขัดออกไปแระ เรียบร้อย แต่ตอนนี้เอากาวสองหน้าแปะไฟอยู่ อิอิ สงสัยต้องรบกวนพี่หนึ่งซะแร้วววววว

ว่าแต่มีไฟมุมส้มป่ะคะพี่หนึ่ง อยากได้สักคู่นึง หุหุ

แล้ววันนี้เอารถเข้าอู่ รถต้องทำอีกเพียบเรยยย โช้คตายหมดเลย 4 ต้น กำๆๆๆ เบรคหลังก็น้ำมันรั่ว โอยอีกเยอะแยะ ตายแน่ๆ เศร้าจายยย

13. จ้า.....ดีที่ไม่ชนตอม่อสะพานอ่ะค่ะ 555+ รถก็ไม่เป็นไรมากค่ะ

โชคดีไป แล้วก็ถือเป็นบทเรียนค่ะ :eek::eek::eek:

14. น่านจิคะ คิดถึงใครดีอ่ะ เลือกมะถูกเลย อิอิ :D:D :eek::eek:

15. ว่าแต่เพิ่งสังเกตุรถตัวเองอ่ะค่ะ ว่ามันไม่มีคำว่า Colt ติดหลังรถอ่ะค่ะ

อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆ :cry::cry:

16. /3o/3

551
    0
    0
    เอ้าคุณหนึ่งจัดไปคร๊าบน้องเค้าอยากได้ไฟมุม อิอิ

ว่าแต่ไม่สนไฟชุดที่คุณหนึ่งเอาเข้ามาเร้อครับโคมดำๆพร้อมไฟมุมแต่ไม่ส้มนะ อิอิ

รู้สึกมุมส้มของรุ่นเรามานจะไม่มีเหยๆ

17. /3o/3

551
    0
    0

ไม่มีอะดีแล้วเกลี้ยงดีเช็ดง่ายด้วยห้าๆ

ว่าแต่คำว่า Colt ของใครยังสภาพดีอยู่บ้างของผมหักแล้ว ห้าๆ

18. แง่วๆ มะมีซะงั้น :cry:

19. แต่นู๋อยากได้อ่ะค่ะ :eek::eek:

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    เดี๋ยวคุณ แจส รอ กาบข้างของตัวZR แล้วกันครับถูกกว่าเยอะเลย แต่กาบข้างตัวZR ก็ใส่กันเยอะนะ

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    น้องโน่ หายปายไหนเอ่ย

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีแต่ logo MIRAGE อะค่ะ

23. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    นู๋ออย..เป็นงายมั่งอ่ะคะ??รถพังเยอะป่าว?? ช่วงนี้ขับระวังๆนะ..
    คุณแจ๊ส..เปลี่ยนรูปแล้วงามมักๆ (ขอชมว่ารถแจ่ม..โค-ตะ-ระ.เลยค๊าบ)
    พี่หนึ่ง..ของเยอะมากมาย (มีอะไรเป็นของขวัญห้ายป๋มมั่งอ่ะพี่..อิอิ) มีราคาส่งท้ายปีป่าว เงิ้บ..เงิ้บ

เพื่อนๆ Colt & Asti เสาร์นี้ไปไหนกันเหรอคับ?? มีโปรแกรมยังเอ่ย..ช่วยโพสต์บอกด้วยเน้อ

24. แง่วๆ ว่าแต่ ไม่มีมุมส้มจิงๆ หรอคะ :eek::eek:

25. ออยไม่เป็นไรค่ะ รถก็ไม่เป็นไรมากค่ะ แค่ขาไฟเลี้ยวหัก ห้อยต่องแต่งๆ ค่ะ

แต่เอากาวสองหน้าแปะไว้แระค่ะ อิอิ ขอบคุณที่เป็นห่วงนะคะ :D:D

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีกันสาด 1 ชุดอะเอาป่าว
    น่าจะใส่กาบข้างซักหน่อยเนอะ เหมือนASTIของ คุณVONG อะ

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    ได้ไฟมุมหรือยังคะ

ปล. สติกเกอร์ถึงไหนแล้ว เด้อ ก่อนสิ้นปีนี้เสร็จหนือปล่าว ต้นเดือน มกรา จะได้หาวันนัดถ่ายรูปลงหนังสือเลยครับ พี่น้องCOLT/ASTI

28. ไฟมุม อยากได้มุมส้มอ่ะค่ะ พี่หนึ่งหาให้ได้ป่าวคะ

ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์ ออยกะลังให้เพื่อนช่วยออกแบบให้อยู่อ่ะค่ะ

ถ้าเอาเป็นตัวหนังสือ อยากให้ใช้คำว่าไรอ่ะคะ

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    รูปส่วนตัวมะใช่รถผมหรอกนะคับ อิอิ :D

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณหนึ่งก้อถอดเสกิร์ตข้างของรถคุณหนึ่งไปก๊อปขายเลยคับ รถในคลับจะได้สวย ๆ ทุก ๆ คัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้