สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แบบแรกครับ เอ้าขอคะแนนหน่อยเด้อ.........เพื่อนๆ
    ิิอิอิอิอิอิวันนี้เห็นรถป๊อดแอบซุ่มทำทำอารายอยู่ร้าน แบง ทำท่อแน่เลย

2. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    กะแว้วตา 1 แน่แน่เพื่อนบอกว่าเห็นCOLTเหลืองขับผ่าน:D

3. podcolt

885
    1
    0
    หวัดดีวันใหม่คับ:eek: ตอนเย็นดันไปกิน M 150 :cry::cry: นอนม่ายหลับคับ ต้องตื่น6โมงเช้าด้วยซวยเลย:cry::cry:

4. podcolt

885
    1
    0
    ชอบแบบของคุณบ๊อบมากกว่าอ่ะ แต่ของออยแบบแรกก็โอนะ:sad:แต่ม่ายชอบเส้นสีแดงอ่ะ:embarassed:

5. podcolt

885
    1
    0
    เย้ เริ่มง่วงแว้วปายนอนก่อนนะคับเด๋วตอนเช้าให้แจ๊สมา กู๊ดมอนิ่ง ละกัน:D

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มาแว้ว

7. ก่าจะหา font เจอ มึนเลยอ่ะค่ะ มานเยอะ อิอิ

ว่าแต่ล้อไรอ่ะคะ นู๋มะรู้จักง่ะ พี่หนึ่ง เด๋วไปเปิดเว็บหารูปดูก่องนะคะ ขอบคุณก๊าบบบ :D:D

8. อรุณซาหวัด พี่แจ๊สส ก๊าบบบ

9. ว่าแต่ติ๊กเกอร์ เอาไงก็เอากันนะคะ มีไรจะปรับเปลี่ยนตรงไหนกะบอกนะคะ

เด๋วไปหักคอคนทำให้ทำให้ใหม่ อิอิ หรือมีใครมีแบบอื่นอีกป่าวอ่ะคะ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวไปทำท่อบ้างดีก่า อิอิ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    หวาดดีค๊าบ เข้ามาพร้อมกันเลย อิอิ

12. ใจตรงกันอ่า อิอิ :eek::eek:

13. podcolt

885
    1
    0
    ม่ายเห็นรุนหวัดพี่เลยงอนแว้ว:cry:

14. podcolt

885
    1
    0
    คุณท็อบงานคงยุ่ง:sad:

15. podcolt

885
    1
    0
    เอาของผมปายลองมั้ย 4-1 ยิงสดคับ:D

16. อ้าว ก็เห็นเพ่ป๊อด ยังไม่มาอ่า

อ่ะๆๆๆ รุน ซา หวัด กะได้ หายงอนน๊า :D:D

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใช่แล้วข้าเองอิอิอิอิอิอิ

18. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

555 ก็ติดอยู่ด้วยกันไม่ใช่เหรอคร๊าบ 555 มีข่าวไรเด๋วแจ้งให้ทราบครับพี่เอ้:D

19. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    สวัสดียามบ่ายทุกท่านครับ

20. podcolt

885
    1
    0
    รูปรถสวยคนขับคันสีขาวก็สวย[ถ้าจำไม่ผิดนะ]LOLLOL

21. podcolt

885
    1
    0
    ไม่มาอะไรพี่มาตั่งแต่ตี3แว้ว:sad:

22. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

ช่ายแร้วค๊าบคุณป๊อด...
    หวัดดีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนอื่นๆด้วยละกันนะคับ
    หวังว่าเราคงจะได้เจอกันคับ

ปล.เรื่องติ๊กเกอร์ผมชอบแบบ Ralliart อ่ะคับ ที่เขียนว่า Mitsu Colt อ่ะ แต่
    ต้องออกแบบใหม่นะ แต่แนวๆนั้นอ่ะคับงามเลย....โดน โดน
    (ของเจ้าออยก็น่ารักดีอ่ะจ๊ะ แต่แต๋วแหว๋ววไปป่าวอ่ะ...!!!!):confused::confused:

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    ีรถของน้องโน่ซ่อมเสร็จหรือยังครับ หายไปเลย

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ออย...แบบแรก โค ตะ ระ แจ่มเลยอ่ะจ๊า.... โหวตไปเลย
    เพิ่งเปิดเจอแบบใหม่(หน้า58) นึกว่าแบบคิกขุ ที่เจ้าออกแบบเองอ่ะ...อิอิอิ

ถ้าสรุปอันนี้ก็จัดมาเลยนะ มีครบๆเลย ทั้ง Colt & Asti @MRC ด้วย..ยอดมาก:D:D

25. podcolt

885
    1
    0
    ใจตรงกันเลยคับแต่ผมชอบแนวนอนคับแนวตั้งเด๋วขาสั่น555LOLLOL

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ปายนอนแร้วนะทุกคน...ฮ้าว!!! ง่วงนอนจัง
    ช่วงนี้งานชุม...

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    มาแอบดูตอนดึก ๆ งับ

28. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ซุ้มทำรถกันใหญ่เลย..แต่ละคน

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    อยากได้ท่อปากแตรอ่ะคับ

30. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    คิคิคิคิคิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้