สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ตอนบ่ายนะคับตอนเช้าถึงเที่ยงมีปลาชุม:D

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ใช่ช่วงนี้ หนามแดงกำลังดังเลย

3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ถ้าผมลงไปกทม. อย่าลืมพาผมไปมั้งนะ

4. podcolt

885
    1
    0
    ตา1เข้าเวรต่อเลยนะจานอนแว้ว 61 หน้าแว้วคับพี่น้อง ดันไปดันไป:eek::D

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    ได้เลยคุณปั๊ป เดี๋ยวพาไป

6. podcolt

885
    1
    0
    ไปวัดหนามแดงหรือโคโยตี๊ดีคับ :DLOLLOL

7. sarawutone

1,355
    9
    0
    นอน แล้วจ้า

8. podcolt

885
    1
    0
    พาไปKALAOKEโลด :sad: ไออิ เวอร์จิ้น:eek: และ อุดมสุข KARAOKE
    เด๋วให้ตา1พาทัวร์เลดี่สมุทรปราการ :eek:จาอาบน้ำก็จรินทิพย์:DLOLLOL

9. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

คิวก้อซุ่มทำมั่งดิ อิอิ:D

10. /3o/3

551
    0
    0

สวัสดีครับคุณป๊อด4-1วิ่งดีไหมครับ อิอิ
    :D

11. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    สถานที่น่าสนใจ อิๆๆๆ แอบไปด้วยได้ไหมเนี้ยอิๆๆๆ

12. /3o/3

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่านแหม่เช้ามาก้อเจอคนพาเที่ยวสมุทรปราการเลย555

13. เที่ยวแบบนี้ นู๋ก็เที่ยวด้วยไม่ได้อ่ะจิ

คิดถึงพี่ๆ ทุกคนเลยยยยยยย นัดเจอกันดีป่าววววว

กินเหล้าๆๆๆ พี่ช้างบอกจะเลี้ยง อิอิ

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    คิดถึงใครล่ะจะน้องออย นัดเจอก่อนปีใหม่อะป่าวทุกๆท่าน

15. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หวัดดีช่วงสายๆค๊าบทุกคน
    ช่วงนี้ สมาชิกเก่าใหม่เข้ามาเวียนว่าย กระทู้กันครึกครื้นเลยนะเนี่ย...ฮ่าฮ่าฮ่า
    งานเสร็จไปได้ด้วยดีคับ รอชมกันวันจันทร์ที่17 ธ.ค. ห้าทุ่ม ช่อง5 นะค๊าบ รับรองมะผิดหวัง
    ช่วงนี้ทำไรกันอยู่เอ่ย??ทำรถกันอยู่เหรอค๊าบ (จะเอาไปแข่งงานหน๋ายกานอ่ะ??)
    ถึง..คุณป๊อด ช่วงนี้รถเสียเหรอคับ ได้ข่าวจาระบีกระจาย เสาร์ที่แล้วเจ้าcyber ของผมก็จาระบีกระจายไปเหมือนกัน
    เอ้า!!ซ่อมเสร็จเร็วๆและกันนะคับ รถจะได้สมบูรณ์และอยู่กะเราไปอีกนานๆ (แร้วเรื่องแถวหมุดปาการคุณป๊อดจะจัดทริปเหย๋อ??เจ้าออยเค้าได้รือ?? หรือไปกันตามประสาหนุ่มๆ เอิก..เอิก)
    ถึง..น้องออย เค้าสรุปเรื่อติ๊กเกอร์กันยังอ่ะ??ส่งข่าวด้วยเน้อ แร้วจะนัดรวมตัวกันมะไหร่อ่ะ พลพรรครัก C & A
    ถึง..คุณป๊อด น้องออย คุณแจ๊ส พี่หนึ่ง พี่ช้าง พี่ปั๊ป พี่คิว น้องก้อง คุณเก่ง และท่านอื่นๆที่ไม่ได้กล่าวถึง ก็ใกล้ปีใหม่เข้าไปทุกทีแร้วนะค๊าบ จะรวมพลก่อนสิ้นปีดีไหมคับ แบบว่าหาไรทานกัน(ใครใคร่ดื่มเหล้า..ดื่ม ใครใครกินข้าว..กิน)อะไรประมาณเนี๊ย
    ปล.ผมอยากได้เบอร์ของเพื่อนๆทุกคนอ่ะคับ รบกวน PM ให้หน่อยนะคับ
    ขอบคุงก๊าบ.....เจ้านาย..!!!

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หนามแดงกะลังดัง...เรื่องไรอ่ะคับ??พี่หนึ่ง กะคุณป๊อด ตามไม่ทัน ตกข่าว..อ่ะ
    เรื่อง ญ ญ อ๊ะป่า อิอิ...(ตาแวววาว)

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปไหนกันดีคับพี่หนึ่ง??:confused:

กินข้าวกันมั๊ยคับ...ซักมื้อ:sad:

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีจ๊าออย

ออนอยู่เหรอ?

19. ยังไม่ได้สรุปเลยจ้าว่าจะเอาอันไหน ว่าไงก็ว่าตามกันค่ะ

20. แหะๆๆ พอดีว่าเปิดทิ้งไว้ แล้วทำงานอยู่อ่ะค่ะ ไม่ทันดู :eek::eek:

21. เรื่องงานศพ บิ๊ก D2B อ๊ะป่าวอ่ะคะ :confused:

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ว่างกันเมื่อไหร่ อ่ะ

แต่เรื่อง เลี้ยงนี เลี้ยงจริง

แต่ เลี้ยงเหล้า 1 ขวดนะ เว้ย ! ไม่ ใช่ จ่ายหมด

เดี๋ยว จัดให้ วันไหน ว่ามา

:D:D:D

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

พี่ช้างใจกว้างจัง...ว่าแต่เหล้าเก่าเก็บป่าวฮะ..อิอิอิ:D ล้อเล่งน๊า อุอุ:cry:

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับคุณบ๊อบ..

ไม่เห็นเอารูปรถมาโชว์ให้ดูเลย :confused:

เห็นภาพคุณบ๊อบแล้วอยากเข้าห้องน้ำ...(คิดเอาคับ ว่าเข้าไปทำไร) อิอิอิ:D:D:D

25. podcolt

885
    1
    0
    วันศุกร์นี้ม้ยคับ ช้าง
    ว่าไงคับพี่น้อง

ขำๆ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ไปไหนไปด้วย..ช่วยฉองบาท เอิก..เอิก ไปไหนกัลเหรอคุณป๊อด.. กลับมาแร้วนะ:D

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จัดจัดจัด เลยคับ
    Colt ของป๊อด อ่ะ ทำเป็น Air Digital ยัง?? ว่าจะทำอยู่เนี่ย แต่ไม่รู้จะทำกะใคร ระหว่าง จ๊อดมารุ กับ นายศร(ดอนระเบียบ...อิอิ):D:D แนะนำด้วยนะคับ thankz หลายๆ

28. เง้อๆๆๆ ศุกร์นี้หนูกะเที่ยวอยู่อ่ะค่ะ

เสา ทิด ก้อมะว่างง่ะ อยู่พัทยาแร้วววว :cry::cry:

29. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ทามกะใครกะได้ครับดีทั้งคู่งับ

เบอก้อง 081-7777-368
    Mail --- [email protected] ก้าบบบ

ว่าแต่นู๋เปนน้องสาวผู้น่ารักคนเดียวในกลุ่ม มะต้องจ่ายใช่ป่ะคะ คริๆๆๆ (เนียนๆๆ จาโดนเตะป่าวฟระนู๋ อิอิ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้