สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ไปได้ ๆๆ ออยมะไป ก้องจะไปนั่งกะใคร หุหุ
    เสียค่าดริ้ง ตอนเข้าเฉย ๆๆ 2 ดริ้งมั้ง

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    กินข้าวกานม๊ะค๊าบพี่น้อง

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ขอบคุณค๊าบ น้องก้อง:D
    ไว้เจอกันนะคับ

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กินค๊าบ...กิน:D
    ที่ไหนกันดีคับ ว่ามาได้เลยนะค๊าบ พร้อมเจอๆ:eek:

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส ดันกระทู้ต่อเลยนะคับ...สิ้นปีมีให้เห็นแน่ๆ 80หน้า เอิก..เอิก

รอคุณป๊อดมาสา ทะ ยาย ต่อว่าจะเอาไงดี กินไหนดีค๊าบ...

ส่วนตัวผมอยากเจอ อยากกินกะพวกเรามากๆมาย

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เบอร์ท๊อป Cyber-Asti คับ 086-564-1308
    e-mail : [email protected]

โทรมาได้คับไม่ว่ากัน แลกเปลี่ยนความคิดเห็น หรือมีไรให้ช่วยบอก(ยกเว้น..ขอตัง กะยืมตัง)

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    ว่าจะให้ช่วย (เรื่องตัง) ซะหน่อย :D

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    ล้อเล่นอ่ะคับ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณหนึ่งเงียบไปเลย project ใหม่ ขึ้นโมลเสร็จยังคับ

10. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    จ๊อดก็ใด้คับ:D

11. podcolt

885
    1
    0
    ยังมั้งคับ ก็ยังไม่ใด้คุยกันว่าเอากี่คนต้นทุนก็คงสูงถ้าสั่งกันน้อยของต่อชิ้นก็ยิ่งแพงมั้งคับ เด๋วถ้าเจอกันคงต้องคุยเรื่องลงลิ้นกันหน่อย[ลิ้นหน้านะ] กาบข้างด้วย ดีมั้ยคับพี่น้อง:D

12. podcolt

885
    1
    0
    ว่าไงกันคับพี่น้องคับเสาร์เย็นๆดีป่าว ค่ำหน่อยก็ใด้[เผื่อไล่ท่อม่ายเสร็จ]เฮ้ยเสาร์เย็งออยม่ายอยู่นี่หว่า
    ศุกร์เย็นใครสะดวกศรีนครินทร์บ้างคับผมจาใด้ขอวีซ่:Dาไว้ก่อน

13. podcolt

885
    1
    0
    เฮ้ยลายเซ็นก็บอกว่ามีตังวันเสาร์ทิตย์ก็เที่ยวพัทยา ช้างออกเหล้าออยออกมิ๊กซ์ :sad: ว่าไงคับพี่น้องเด๋วผมชงให้LOLLOL

14. podcolt

885
    1
    0
    ถ้าพรุ่งนี้เย็นต้องขอวีซ่าเจ้าของรถก่อน:cry:ถ้าเสาร์ต้องค่ำนิสนึงคับแต่ไม่ต้องขอวีซ่าคับ:D

15. podcolt

885
    1
    0
    บ๊อบเลิกงานดึกมั้ยคับวีคนี้:)

16. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

สวัสดีครับคุณท๊อป
    รูปรถผมอยู่หน้านี้ครับสีขาวล้อกล้วยทอดครับข้างรถคุณแจ๊สกับคุณปั๊ปครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=287777&page=53
    แหม่อยากเข้าห้องน้ำเลยห้าๆ:D

17. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เที่ยงคืนครึ่งทุกวันครับคุณป๊อดหยุดวันอาทิตย์คร๊าบ:D

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณบ๊อบเลิกงานดึกจัง

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท่อคุณป๊อดยังไม่เสร็จอีกเหรอ

20. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    จัด ปาย ศุร์นี้ก้อได้
    โทรนัดกันเลย

ผมซะดวก ดึกหน่อย
    ไม่ว่ากันนะ

กินเบี้ยสด รึว่า
    กินไรว่ามา

เจอ ร้านไหน
    เรียบด่วน
    รึว่า
    หลัง ซีคอน

พี่น้องโทรตามกันเองนะครับ
    เดี๋ยว
    ผมไป เลี้ยงเหล้า ตามนั้นเลย อิ อิ

จัดไปจ้า พี่น้อง

ผม เสนอ ร้าน Ba Ba Ba หลัง ซีคอน
    ที่จอดรถ บาน บาน
    ไอ้น้องเก่งเคยมาแล้ว อิ อิ จัด ป่าวล่ะ

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณป๊อดไปทำโคมดำมุมส้มมาเท่าไรอ่ะคับ เนียนไหม ว่าจะทำบ้างอ่ะ

22. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    BLACK RACING ครายหว่าเอาป่าว เอาจิงเดี๋ยวไปต่อรองได้เยอะกว่านั้น

23. NAR_C

266
    1
    0
    ถ้าเรียบด่วน ร้านใหนดีอ่าครับ ชูกาบีส ดีป่าวไปเล่นโกคารทด้วยงับ
    ส่วน แถวซีคอน ร้านใหนกะได้ครับ ไม่ค่อยได้ไปคัรบ เคยไปแต่ สกาย กะ ร้านเรา หง่ะ
    ส่วนวัน ก็ ศูกร์ เสาร์ได้หมดครับ แต่คงกินเหล้ามะได้ครับ มะไหว ๆๆ
    กว่าจะถึงบ้านด่านเพียบเลย

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    หรือ วันอาทิตย์ดีครับรถว่าง ด่านก็ไม่ค่อยมี ร้าน BAH BAH BAH หลังซีคอนก็ได้ หรือเรียบทางด่วน ร้านที่มีห้อง คาราโอเก๊ะ เยอะๆไม่รู้ว่า ซื่อร้านอะไร ผมบ้านนอกไม่ค่อยได้เข้ากรุงอิอิอิอิอิอิอิ

25. NAR_C

266
    1
    0
    เท่าไรอ่าก้าบ 15 ได้ป่าวหว่า

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    เรียบด่วนก้อดีค๊าบ ซีคอนไกลเกิ๊นนนน

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    มาต่อราคาด้วยกัน เจ้าก้อง เอ๊ย พี่ม่ายมีตังเลยไม่กล้าต่อเยอะ แต่ถ้าเรากำเงินที่จะซื้อไป อาจต่อราคาได้เยอะ น้า วันไหนว่างมาเลย ของพึ่งมาเดี่ยวจะโดนสอยไปซะก่อนเด้อ

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    แบบนี้น้องออยสาวน้อยคนเดียวของพวกเราก้อไปไม่ได้อ่ะจิ

29. ไปพรุ่งนี้เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    มาจิงโทรนัดเลยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้