สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ตกลง มากันป่าว เจอกันมั้ยเนี่ย ! ส่งข่าวด้วยครับ

2. แป่วๆๆๆๆ เด๋วเก็บที่ก้องค่ะ อิอิ

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เผลอแป๊ปเดียว
    กระทู้ไปเป็นหน้าแร้ว

4. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    LOTUS เลียบด่วยกะได้ครับ JET มะอาวเน้อเสียวตำรวจอ่าก้าบบบบ
    หรือชูกา บิส กะได้ครับ อยู่เรียบด่วนเหมือนกาน ลานกว้าง ๆ + โกคาร์ท

5. อารุณซาหวัด ทุกๆ คน ก๊าบบบบบบบ

Have a Good Day ka

6. NAR_C

266
    1
    0

ได้ ๆๆ มาเก็บที่ก้องเลยครับ ช่วย 20 บาท :D:D

7. NAR_C

266
    1
    0
    มีใครไปบ้างก้าบ ส่งเสียงหน่อย

ปล.ไปที่ใหนกานดีคร้าบ สรุป กานหน่อย
    สำหรับก้อง เชียปั้มแถวเรียบด่วนก้าบ 1 เสียง

8. เลียบด่วนด้วยคนอ่า

9. ของออย mail : [email protected] ค่ะ

เบอร์ เด๋วเจอกันใน m แล้วจาให้ละกันนะคะ :D:D

10. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ไปค๊าบ...วันนี้ไม่ได้กินเหล้าไม่เป็งราย ขอไปเจอหน้าก็เมาแล้ว (เอิก...เอิก)

ถึง...พี่ช้าง วันนี้เจอกันที่ไหนดีพี่ น้องๆรีเควสมาว่าอยากเจอเลียบด่วน..พวกพี่ๆว่าไงกันคับ
    ไม่แน่วันนี้เจ้าจ๊อด(มารุ) จะมาร่วมแจมด้วยนะคับ(เมื่อคืนมาทำแอร์ดิจิฯให้ผมดึกเลย)
    ถึง..คุณป๊อด วีซ่าผ่านป่าวอ่ะ??...ลูกพี่ อิอิ แล้วอย่างงี๊พี่ท่านจะไปไกลได้ไหมเนี่ย (เกิดเป็นแถวเลียบด่วนฯ)
    ถึง...นู๋ออย กะ เจ้าก้อง สอยล้อมาให้ได้นะทั้งสอง หวังว่าวันนี้จะได้เห็นล้องามๆนะจ๊ะ...
    ถึง...คุณแจ๊ส วันนี้มาได้ป่าวคับ ต้องขอวีซ่าเหมือนตาป๊อดป่าวอ่ะ?? อิอิ
    ถึง...คุณบ๊อบ มา นะ คับ วันนี้ มาจอยกัล จอยกัล

มาทายกัลดีก่าว่าวันนี้จะมี Colt & Asti มากี่คัน...???(ใครทายถูก มี XO, Tuned by มอบให้อย่างละเล่ม **ให้เฉพาะคนที่มานะคับ) อิอิอิ

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใกล้เที่ยงแล้ว อย่าลืมทานข้าวนะครับทุกคน...ใครเดินทางก็ขับรถดีๆค๊าบ..

ส่วนเรา ก็นั่งนับจำนวนไปเรื่อยๆ 1 2 3 4 5 6 7................????

**ถ้าเป็นปั๊มเลียบด่วนฯ หาปั๊มใหญ่ๆหน่อยนะคับ จะได้ไม่กีดขวางการจราจรของคนที่เข้ามารับบริการ

12. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    นัดเรียบด่วน แล้วกันนะครับ ทุกคน

ทุกคนคงมีเบอร์กันแล้วก้อนัดกันได้เลยนะครีบ

ที่ บอกว่า Lotus เพราะ ดึก ๆ ที่นั่นรถก้อเริ่มน้อย แล้วที่กว้างขวาง

เราไปกันไม่เยอะ จอดง่าย แถมไม่รบกวนใคร

และที่ไม่นัดที่ปั๊ม เพราะเป็นวันศุกร์ รถ ชอบมา ตึ๊ด กันเยอะ เดี๋ยวอยู่กัไม่เป็นศุกร์

เจอกัน Lotus ก่อนมั้ย ครบๆ แล้วค่อยเคลื่อน พล

พี่น้องว่างัยครับ

:D:D:D เดี๋ยว เพื่อนๆ มาวันนี้เดี๋ยว ช้างเลี้ยง น้ำ อัดลมไปก่อนแล้วกันครับ

คาวหน้า ค่อยว่ากัน เรื่อง แอล กอ ฮอ นะคร๊าบบบบ :D:D:D

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

พี่ปั๊ป อยู่เจียงใหม่หรือข้าเจ้า??
    นั่งเคื่องมา ก็บ่ เห็นรถ อ่ะจิ...(ภาษาไรฟะนี่) หุหุ:D

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

จัดเลยคับ ตามนั้นได้เลย
    แต่ขอเวลานัดว่ากี่โมงดีอ่ะพี่??
    ส่วนตาป๊อดเดี๋ยวผมตามให้คับ....

15. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ถึง...คุณท๊อปครับ ผมก็อยากไปครับวันนี้แต่ผมทำงานครับเลิกเที่ยงคืนครึ่งแนะถ้าเลิกกันดึกเด๋วผมตามมาแจมครับ555แต่ถ้าสลายตัวไวก็ไม่เป็นไรครับ:D

16. แงๆๆๆๆ ไม่ได้ล้อแล้วอ่า หน้ากว้างแค่ 5 นิ้วครึ่ง เองอ่าค่ะ แงๆๆๆ :cry::cry: อยากได้อ่า อกหักเลย

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตกลงนัดรวมตัวกันก่อนที่ Lotus เลียบด่วนฯนะคับ...
    แล้วจะไปไหนกันต่อ ก็ว่ากันไป
    ที่แนๆ วันนี้มี ผม คุณป๊อด พี่ช้าง ออย ก้อง(ไม่แน่ใจ)
    พี่หนึ่ง คุณแจ๊ส เก่ง บ๊อบ ทราบแล้วเปลี่ยนครับ

18. แล้วจะเจอที่โลตัสกันกี่โมงอ่ะคะ

19. ก้องบอกว่าไปค่ะ :D

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลองโทรมาแระกัลคับ ผมยังไงก็ได้ รอได้คับ ถ้าไม่มีใครติดธุระอะไร
    คิดซะว่าวันนี้เป็นวันรวมตัว(เล็กๆ)ของพวกเราแระกัลคับ
    :confused:

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใคร ใคร่พาเพื่อนพาแฟนและแฟนเพื่อน หรือ เพื่อนแฟน มา ก็พามาได้นะคับ ไม่ว่ากัน (จะเป็นไรก็ช่าง จะกิ๊ก จะกั๊ก อะไร ก็มาได้คับ)

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เห็นแบบนี้แล้วดีใจคับ ถึงวันนี้จะรวมพลได้ไม่กี่คัน แต่ก็หวังว่าจะมากันเรื่อยๆนะคับ

เพื่อนๆ Colt & Asti ที่ผมนึกชื่อไม่ออก ทราบแล้วเปลี่ยน...!!!

วันนี้ถ้าเพื่อนๆเปิดกระทู้อ่าน(แล้วไม่ติดธุระ?) อยากจะมาก็เจอกันที่ Lotus เลียบทางด่วนก่อนนะคับ หลังจากนั้นจะไปไหนต่อ ก็ว่ากันไป

หรือใครต้องการ โทรตามว่า อยู่ไหนกันก็ 086-564-1308คับ หรือโทร หาพี่ช้าง พี่หนึ่ง คุณป๊อด คุณแจ๊ส น้องออย น้องก้อง คุณบ๊อบ

ได้เลยนะคับป๋ม... เรารอการกลับมาของพวกคุณทุกๆคนครับ.....อิอิอิ

23. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    วีซ่าผมผ่านตลอดค๊าบ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดันเข้าไปค๊าบ....

เพื่อนป๊อด ประชุมอยู่ ไม่งั้นคงมาช่วยผมดันไปแร้ว...อิอิ

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดีค๊าบ อีกแป๊ปเดียวก็ถึงเวลาแห่งการรอคอยแร้ว... (ยั่งกะจะไปเค้าดาวน์ปีใหม่เลย...):cool:

26. NAR_C

266
    1
    0
    ขณะนี้เวลา 17.22 งับ
    แล้วจะเจอกานที่ใหนหว่า
    LOTUS เลียบด่วนก่อนชิมิ

27. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    วันนี้เก่งไปไม่ได้อะคับสุขภาพร่างกายไม่ค่อยแข็งแรงจ้าๆๆ
    อย่าลืมถ่ายรูปมาฝากกันด้วยนะค้าบๆๆ:cry::D:rolleyes:

28. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ร้าน Ba Ba Ba บรรยากาศดีจ้าๆๆชอบๆๆ:D:D

29. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    เคลื่อนทัพกันไปบ้างแล้วเย่ๆ

30. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มาน้อย ยังดี กว่ไม่มา จ้า........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้