สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คุณแจสออกทีวี หล่อเลยครับ อย่าลืมดูอีกวันนะครับ วันที่17 รายการ ค คนรักรถ คุณแจสออกอีก จะดังแล้วครับ อิอิ

2. monstercolt

381
    2
    18
    หวัดดีครับ ท๊อป ชม.อากาศหนาวมากครับ ขึ้นมาเที่ยวสิ

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ช่ายแร้ว :D

4. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันจันทร์รอดูคุณปั๊ปด้วยเหมือนกาน :p

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    นอนดีก่า

6. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    งั้นผมเข้าเวรต่อเลยนะฮิฮิ
    ถึงท๊อปคับ ก๋วยเจ๋งมันคือหมาหื่นคับ :sad:กับผู้ชายมันเมินคับกับผู้หญิงมันวิ่งเข้าหากอดขายิ๊กยิ๊กคับ
    ไม่รู้ว่าเจ้าของเค้าสอนยังไง ดารามันก็เล่นมาแล้วคับกระแตกับใหม่ที่นมใหญ่ใหญ่คับ:eek:
    เด๋วผมไปตื๊ดรูปมาให้ดู:eek:คับ น่าจะเป็นรูปก๋วยเจ๋งกำลังใช้วิชาหื่นที่เจ้าของเค้าสอนคับ

7. podcolt

885
    1
    0
  8. podcolt

885
    1
    0
    มาตามสัญยาคับแต่เร็วกว่ากำหนดหน่อนึง รูปคับ

9. podcolt

885
    1
    0
    ขอปายนอนก่อนคับ ท๊อปคับขอดูรูปตอนจอดห่างหน่อยคับ:)

10. podcolt

885
    1
    0
    ปล ช่วยลงลิ้น เฮ้ย ลงรูปกันหน่อยน้าคร๊าป:sad::teeth:

11. podcolt

885
    1
    0
    รูปเก่าลงใหม่คับ:D

12. podcolt

885
    1
    0
    รูปตูดสูดท้าย:D

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตื่นแร้วววว

14. podcolt

885
    1
    0
    ตื่นเช้าจัง ผมเพิ่งตื่น:D

15. podcolt

885
    1
    0
    :cry:ม่ายเห็นมีใครลงรูปเลย:cry: งอนแว้ว

16. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ดู พุตต้าเรย์ ได้แป้บเดียวหลับซะงั้น เง้อ เสียดาย ๆๆๆๆ

17. JAZZza

2,393
    18
    0
  18. NAR_C

266
    1
    0
    รถตอนสมัยอยู่ ออสเต กำลังหาทางเอาเข้ามาอยู่ สงสัยต้องตัดครี่งคัน (ว่าไปนู่นหุหุ) :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ธันวาคม 2007
  19. NAR_C

266
    1
    0
    อันนี้เอาไปอ่านเล่นๆ เน้อ ขำ ๆ

20. NAR_C

266
    1
    0
    รบกวนถามเพ่ๆ ทุกคน อ่าคัรบ
    น้ำมันเครื่อง ZIC ดีป่าวคัรบ พอดีไปปล้นเค้ามาอ่าก้าบ

21. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อยากได้โป่งแบบ ข้างบนจัง

22. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    พี่ว่ามันไม่ค่อยดีนะ สำหรับเครื่องNAของก้อง อะใส่แล้วมันจะไม่ได้ค่าทางสูตร เคมี บางอย่าง ยิ่งเป็นของปล้นมาด้วยแล้วพังแน่นอนอิอิอิ ต้องเอามาให้เครื่อง เทอร์โบของพี่ใช้ มันถึงจะตรงตามสูตรทางเคมีครับ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ มั่วว่ะ

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่ว่ามันไม่เหมาะทั้งเครื่อง NA และTURBO มันควรจะใช้กับรถติด LPG แบบรถพี่มากก่า :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ธันวาคม 2007
  24. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คุณป๊อด...รูปงามๆ ชัดๆ ทั้งนั้นเลยอ่ะคับ
    สงสัยไว้ต้องนัดเจอกันตั้งแต่ฟ้ายังไม่มืดแล้วล่ะมั๊ง...(รูปน่าจะสวยกว่ามืดๆ)

คุณแจ๊ส ออกทีวี(ขอลายเซ็นหน่อยจิ หุหุ...)

น้องก้อง น้ำมันเครื่อง zic เกรดไรเหรอ (ลองกะรถพี่ก่อนได้นะ...)อิอิ
    ล้อเล่นคับ (น้ำมันยี่ห้อนี้ก็น่าจะมีคุณสมบัติที่ดีนะคับ...ลองดูคับ)

พี่ปั๊ป จะลงจากดอยมา กรุงเตปเมื่อไหร่อ่ะคับ??

ปล.รถทุกคันที่คุณป๊อดนำรูปมาลง ขอชมคับว่าสวยทุกคันเลย...สุดยอดคับ:D

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส เล่น MSN ป่าวอ่ะคับ???

ขอ add หน่อยจิ จะได้เอาไว้คุยกัน

ของผมนะ [email protected]

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    msn มะค่อยได้เข้าอ่ะ
    ตอนนี้เข้าแต่ camfrog
    แอดเมล์ไว้เลยคับ [email protected] เผื่อได้เข้าไปคุยกัน

27. monstercolt

381
    2
    18
    คุณแจสครับ ค คนรักรถผมไม่ได้ออกทีวีครับ ผมให้คุณออกแทนต่างหากครับ จะดันเพื่อนให้ดังว่างั้น...อิอิ

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ดูเหงาๆจัง หรือเป็นวันครอบครัวหว่า??

พรุ่งนี้เจอกันนะคับ ทุกคน.....

29. NAR_C

266
    1
    0
    ทามจิพี่มะกี่บาทหรอกงับ เสี่ยหนึ่งซะอย่าง
    หรือว่าจาสั่งเปนชุดกะมีนะงับ สั่งได้แต่แพงหง่ะ :D
    ปล.1 นมค. ZIC คงให้เจ้าออยทดลองก้าบ ข้าเจ้าจาไปเอา sunoco แระ

30. NAR_C

266
    1
    0
    โอ้พี่ เล่นห้องใหนครับ ผม 18+ ครับ ห้องใหนกะได้ที่มีสาว ๆ น่ารัก ๆ เน้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้