สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อยากหาให้เหมือนกันครับ แต่หาไม่เจอ ตอนนี้มีแต่ ของcyborg zr รอบคัน เลย เดี๋ยวลองให้เจ้าก้องลองใส่ลิ้นตัวนี้ก่อน ถ้าแจ่มก็เอามาขายครับ

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไม่สนใจมาเป็น colt 1 ใน 300 คัน ครับ อยุ่เชียงใหม่โทรหาคุณปั๊ปได้เลย ครับ หางหลังที่ เชียงใหม่มีครับ

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    :p:p:p

4. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

ขอบคุณค๊าบคุณปั๊ป...นี่มันรถโปรตีน เอ๊ย..โปรตอนใช่ป่าวคับ เห็นสีขาวแล้วเกิดกิเลสเลยอ่ะคับ แต่ไม่ทำดีก่า กลัวซ้ำคนอื่นๆ(เยอะเหลือเกิน...):D

ถึงคุณแจ๊ส..ขอลายเซ็นหน่อยจิ ดังหย่ายแย๊วนะเนี่ย....หุหุ:p

ถึงคุณ dnc047.. อยู่เจียงใหม่ เหรอคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถึงคุณป๊อด..นั่นมันแมลงวันนวดหลังหรือนี่?? แม่จ้าว.... มีรูปประหลาดๆ อีกไหมอ่ะ...อิอิ ผมชอบอ่ะฮาดีคับ... ท่าทางคุณป๊อดนี่ จินตนาการสูงนะเนี่ย...ชอบ ชอบ
    แล้วรถเป็นไงมั่งอ่ะคับ เกียร์ โอเชยัง..สู้ต่อไปนะค๊าบ มีไรให้ช่วยบอกละกัน(ถ้าช่วยได้เน้อ..)

ถึงพี่หนึ่ง.. ผมเข้าไปอ่านในเวป club4g มาอ่ะพี่ เห็นว่าของพี่หายเหรอคับ..จับตัวได้ยังอ่ะ ยังไงผมช่วยโพสต์ลงไปแล้วคับพี่..เสียใจและเสียดายจิงๆคับ ยังไงก็ขอให้ได้คืนมาเร็วๆนะคับ...

ปายนอนแระนะคับ พรุ่งนี้มีประชุมด้วย...

ปล. เจ้าก้อง กะคุณแจ๊ส นัดเจอกันนอกรอบเหรอ หุหุ....

6. พี่แจ๊สมะบอกว่าจะดังขนาดนี้ วันนั้นน่าจะไปขอลายเซ็นมาก่อน อิอิ

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    :p:p:p

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท๊อปมีประชุมยังนอนตั้งตี 1 มัวแต่ส่องแคมฟีอกอยู่ร่ะจิ อิอิ

9. อยากทำฝากระโปรงหน้าใหม่จังเลย มะเผยอๆ มะสวยเลยอ่ะค่ะ

มันต้องทำยังไง ถึงจะให้มันดูสนิทๆ อ่ะคะ มีใครรู้บ้างป่าวคะ...??

10. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    แค่นี้ ฝาโปงรถนู๋ก็สนิทกว่ารถก้องแล้วน้า
    รถมานหลายปีแล้วครับ ต้องทามจายอาจจะมีโดน ๆ มาบ้าง
    แต่ถ้าตั้งฝากะโปงใหม่น่าจะพอช่วยได้นะ ได้นิด ๆ อ่ะ

11. NAR_C

266
    1
    0
    พี่เราดังใหญ่แระ เดี๋ยวต่อไปดันน้องบ้างนะพี่ หุหุ

12. NAR_C

266
    1
    0
    ก็ไม่ถึงขนาดนั้นพี่ อยากลองนั่งเทอินดูหง่ะ ไปนั่งรถเพื่อนมานแปลก ๆๆๆ เลยสงสัยๆๆๆๆ

13. NAR_C

266
    1
    0
    รอแป้บพี่ ของดีต้องรอแป้บนึงงับ

14. NAR_C

266
    1
    0
    ทามสีส้มสิพี่ รอ อีกปีสองปีก่อง จาทามด้วยอยู่

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปเป็นเสี่ยดันซะแร้ว อิอิ

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เพื่อนๆค๊าบ อย่าลืมอ่านกะทู้ที่ผมเขียนนะค๊าบ....
    อยากทราบว่า เพื่อนๆเห็นด้วยป่าวคับ...

**หน้า68 หรือ69นี่แหละ จำมะด้ายแย๊ว...โพสต์กันเร็วเหลือเกิน แป๊ปๆ...ปาเข้าไป70หน้าแระอ่ะ

เพื่อนป๊อด..ลองหาเกียร์(มัว)ที่ club4g ดูนะคับเห็นมีโพสต์ขายกันอยู่อ่ะ

เพื่อนแจ๊ส..ผมยังมะได้เล่น camfog เลยอ่ะ สอนหน่อยจิ..ถ้าเล่นคงไม่หลับ ไม่นอนเลยอ่ะ...หุหุ

ถึงทุกคน..หวัดดีคุณหนึ่ง คุณปั๊ป คุณบ๊อบ เพื่อนป๊อด เพื่อนแจ๊ส น้องก้อง น้องออย คุณเก่ง และคุ่ณคุ๊น ทุกๆคนคับ....

17. อยากได้แบบนี้อ่ะค่ะ อิอิ

อาวใหม่ รูปมะขึ้น

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณคุณป๊อดสำหรับสติ๊กเกอร์นะค๊าบ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    เง้อ,,,,ท๊อปแฟนน่ารักอยู่แล้วมะต้องไปส่องใครที่ไหนแร้วร่ะ :D

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    ก้องจะไปต่างจังหวัดเหรอ ไปวันไหนกลับวันไหนอ่ะคับ

21. NAR_C

266
    1
    0
    ไม่เกินวันสองวันนี้อ่าครับ ดูก่อน
    ส่วนวันกลับ ก็เร็วที่สุดเท่าที่ทำได้อ่าครับ
    คิดถึงนู๋เหลือง มาน ยังต้องทามอีกเยอะ ๆๆๆๆ :D:D
    ปล. พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนก็คิดถึงงับ แต่ทุกคน เวลาคิดถึงกัน ก็เล่นเน็ท โทรคุยกานได้ครับ
    แต่ นู๋เหลืองเล่นเน็ทไม่เปนอ่า พูดไม่ได้อีก เง้อ :cry::cry:

22. NAR_C

266
    1
    0
    พี่น้องคัรบ วันนี้เปิดเว็บดูไปเรื่อย ๆ
    เจอ COLT ตัวใหม่ ขายซะงั้น
    ราคาไม่แพงครับ ล้านห้า เท่านั้นเอง
    เครื่อง 1600 เวค เทอโบ ขับ สี่ มั้งครับ ถ้าดูไม่ผิด
    เอารูปไปดูกานหน่อย ๆๆ
    ปล. เอาวะ เหลือ ซัก 8-9 แสนกะจะเก็บตังซื้อ

เง้อเซ็งอ่า รูปไม่ขึ้น ไปดูกานเอาเองเน้อ

http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=L06078004&row=2

อยู่แถวรัชดาด้วยหว่า ไปสมัครเปนพนักงานที่นั่นดีก่าอยากขับ ๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2007
  23. NAR_C

266
    1
    0
    COLT ส้ม ๆๆๆๆ อนาคต สมาชิก COLT&ASTI @ MRC งับ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    รูป colt ตัวใหม่ไม่ขึ้นอ่ะก้อง

25. sarawutone

1,355
    9
    0
    colt ส้มข้างบนอยู่ที่ไหนอะสวยจิงจิง มีฝาแฝดแล้ว แต่คนละสี อิอิอิอิอิอิอิอิ อนาคตมาจริงอะป่าว แล้วก้องรู้จักเหรอคร้าบบบบ

26. NAR_C

266
    1
    0
    มานไม่ขึ้นอ่าก้าบ เอาลิ้งไปดูแระกาน
    http://www.one2car.com/CarInfor/card...06078004&row=2

27. NAR_C

266
    1
    0
    ยังไม่รู้จักอ่าก้าบ ให้น้องไปจีบมาอยุ่
    พอดีน้องเรียนอยู๋ ม ขอนแก่น

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จึ๋ย..แหะๆ ค๊าบ..ขอบคุณค๊าบที่เตือซา ติ....:D

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ไปนานเลยเหรอน้องก้อง...(ไม่เอาเจ้าเหบืองไปด้วยอ่ะ...) ฝากพี่ดูแลให้ข้าวให้น้ำป่าว อิอิ...ล้อเล่งก๊าบ ยังไงก็กลับมาหามันเร็วๆละกันนะคับ..
    เที่ยวให้หนุกหนาน...อ่ะ
    :confused:

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    New colt สีขาวคันนี้เคยเห็นแล้วคับ...จอดขายอยู่ตามที่เจ้าก้องบอกเลยคับ
    เคยเจอสีบรอนซ์ ขับอยู่บนถนนด้วย แต่ไม่รู่สเปกไหนอ่ะ...

colt ส้มคันนี้เหมือนแฝดคุณหนึ่งเลยอ่ะ (สวยเหมือนๆกันเลยคับ...) ถ้ามาจิงๆก็ดีเลยคับ คุณหนึ่งมีเพื่อนแย๊ว.... (เหมือนลูกครึ่งยังไงยังงั้นเลย...)

เพื่อนป๊อดวันนี้หายไปจากะทู้เลยนะ..ท่าทางจะเครียด อย่าคิดมากนะค๊าบ...รถก็เหมือนลูกอ่ะแหละ
    ต้องถนุถนอม ป่วยก็ต้องรักษา เสียก็ต้องซ่อม อ่ะคับ....ธรรมดา

นู๋ออย..จะเอาจิงเหรอ?? อย่างงี๊ไม่เรียกว่าโหดแล้วนะน้องข๋า...เรียกว่าไร ลองคิดดู

ปล.เพื่อนๆที่จะแข่ง super club thailand 2008 พรุ่งนี้เริ่มรับสมัครแล้วนะคับ ข้อมูลเดี๋ยวจะลองหามาให้นะคับ หรือใครจะเข้าไปหาพี่แก้ว หรือ น้าแก้ว หรือ อาแก้ว หรือ ลุงแก้ว หรือเพื่อนแก้ว จะเรียกไรก็ตามสะเบยละกันคับ ก็ฝากหาข้อมูลด้วยละกันนะคับ ปีหน้าผมอยากลง(ขำขำ)ด้วยอ่ะ
    เริ่มเปิดศึกวันที่ 8-9 มีนา นี้แล้วนะค๊าบ....เตรียมตัวกันซะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้