สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คุณหนึ่งคับ...มีเรื่องจะรบกวนหน่อยอ่ะ

พอดีผมกำลังจะได้กันชนหน้าของ Asti มา (เค้าว่าสภาพดีอ่ะคับ...)จากยุ่นอ่ะพี่..

แต่ไม่รู้จะขายราคาเท่าไหร่?? รบกวน PM บอกได้ป่าวคับ..

ว่าจะขายคนในนี้แหละ...อิอิ

2. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คันนี้เป็นของพี่ส้ม ครับ

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ผมจองคนแรกเลยนะท๊อป

4. เฮ้อ อยากได้ล้อ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่ส้มเปงคายอ่ะคับคุณทักษิดล ...คิคิ

พาพี่เค้ามาทำความรู้จักกันมั่งจิค๊าบ...(รถสวย โหด เหลือ...):confused:

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ได้คับแจ๊ส...แต่ให้ได้ของมาก่อนนะคับ จัดให้คนในกลุ่มก่อนแหละ:D

7. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ถ้าตัวมี สปอร์ตไลท์ ก็ 2xxx
    ถ้าไม่มีสปอร์ตไลท์ ก็ 1xxx
    ถ้าถูกกว่านี้ก็เจ๋งครับ

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    เดี๋ยวพี่เอาค้อนทุบให้ มันกลับมาเหมือนเดิมเอง

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ติ๊กเกอร์ไรกันอ่ะ..??หุหุ แบ่งมั่งจิ ป๊อด..:D

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณค๊าบ...ราคาประมาณกะที่ผมคิดไว้เลยคับ..:D

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กินข้าวกลางวันกันยังค๊าบ เพื่อนๆ....

วันนี้ไปเจอพี่บี(super colt) มาคับ เค้าบอกว่ามีมิตติ๊งกันอีกเมื่อไหร่อย่าลืมบอกเค้าด้วยค๊าบ

เค้าจะมาร่วมจอยกะพวกเราด้วยอ่ะคับ..(ใครมีเพื่อนๆที่รัก และมีอุดมการเดียวกัน ก็(ชัก)ชวนมานะคับ พี่น้อง..)

คราวหน้าวันไหน??ที่ไหน?? เมื่อไหร่?? ก็ลองคิดๆกันนะคับ อยากเจอเพื่อนๆพี่ๆอีกคับ(หนุกหนาน)

ปล.ช่วงนี้ใกล้หน้าเทศกาล ขอให้เพื่อนทุกคนขับขี่ปลอดภัย(เปิดไฟหน้ารถ...หุหุ) กันนะคับ อย่าประมาทกันล่ะ..!!!

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถึงคุณแจ๊ส..ผมจะไปเอากันชนเสาร์นี้แล้วนะคับ รับของแถวบางนา สนใจไปด้วยกันป่าวคับ??
    ถ้าติดงานไม่ต้องโดดงานมาอ่ะ เดี๋ยวเอาไปให้คับ...หุหุ กันชนเป็นสีเขียวมิ้นท์นะคับ(ถ้าใส่คงตลกน่าดู..)

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณป๊อด..หายไปไหนอ่ะคับ(เงียบเลยอ่ะ..!!)

14. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    มีเบอร์ติดต่อคุณปั๊บมั้ยครับ จะได้โทรไปคุย
    อยากได้หางหลังจริงๆ หาไม่ได้ซะที ขอบคุณครับ

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    เสาร์นี้ไม่มีงานอ่ะคับ ได้ของมาใส่เลยไม่ต้องทำสี อิอิ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    0815307317

17. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    งืม กันชนตัวนี้อยู่ ชลบุรีป่าวหว่า

18. NAR_C

266
    1
    0
    ตอนนี้รถเข้าไปทามลิ้นหน้าแล้วก้าบ งานดิบน่าจะเสร็จพรุ่งนี้งับ
    ส่วนทำสีน่าจะมะริน ไงเดี๋ยวพรุ่งนี้ถ่ายงานดิบมาให้ดูก่องเน้อ
    พี่หนึ่งจาได้มีเวลาสั่งลิ้นหน้ามา หุหุ

19. NAR_C

266
    1
    0
    ไม่อยากเอาไปอ่าครับ ทรมานรถสงสารมานๆๆๆๆๆ
    พี่มีที่จอดรถป่าวหละ ไม่แน่นะ เดี๋ยวฝากเจงๆ หรอก หุหุ

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    ของคุณเอ็มหรือปล่าววววว

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ว้าว ววววว พี่บี super colt ดีใจจัง colt/asti ดารา เยอะเลย ครับ สวัสดีพี่บีครับ มาพี่เค้าเข้ามาดูนะ

22. JAZZza

2,393
    18
    0
  23. พี่หนึ่งอะ ใจร้าย :cry::cry::cry:

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ใครสนใจไปวิ่งงาน super club thailand รุ่น car club บ้างอ่ะ รายละเอียดตามลิ้งค์
    www.superclubthailand.com

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    ชาว mrc น่าจะรวมกันลงไปวิ่งรุ่น carclub นะคับ มีเทรนนิ่งก่อนแข่งด้วยคับ

26. NAR_C

266
    1
    0
    งืม น่าสนๆๆๆ
    แต่รุ่น 1600 cc B16 กะ 92แคมเดี่ยว ต้องอยู่รุ่นเดียวกันเหรอครับ
    น่าจะมีแยกว่าแคมเดี่ยวแคมคู่เนอะ

ปล. Too P'Pup
    เนี่ยกติกาข้อเนี่ย
    ต้องเป็นเครื่องยนต์ที่มีปริมาตรความจุกระบอกสูบ ยึดถือตามรหัสเครื่องยนต์ เหนป่าววว ๆๆๆๆ

เง้อ ลืมอีกข้อ
    กันชนหน้าและหลังสามารถเปลี่ยนวัสดุได้ เช่น ไฟเบอร์กลาส
    แปลว่าที่เราคุยๆ กานไว้กะจัดการเลยเน้อ ก้องเอาด้วย น้องขอ 2 นะจ้ะ

27. NAR_C

266
    1
    0
    ดีก้าบเพ่ๆ ทุกคน วันนี้ก็อยู๋กานเยอะเนอะ

ปล.1 เพ่ป็อดโทรหาไม่รับหง่ะ งอนนนแล้ววววว
    ปล.2 ต้องการเสื้อสูบมีเลข ของ4g92 งับหรือเอาแต่เสื้อสูบกะได้ จะเอามาทามไรเล่นๆๆ
    ปล.3 ต้องการเบลตัวเมียฝั่งคนนั่งอ่าก้าบ ด่วนๆๆ ใครมีจะขาย แต่ก้องจะขอ หุหุ หรือเอามาแลกกะกรองเปลือยก้องกะได้เน้อออ

28. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0

29. NAR_C

266
    1
    0
    ท่านเพ่ ทามสีที่ใหนหง่า ราคาเท่าไร
    เดี๋ยวข้าเจ้าลองถามให้ก่อง ถ้าของข้าเจ้าถูกก่า ก็มาทามที่นี่กะได้

ปล. ใช่พี่เอ็มป่าวหว่าที่พี่ซื้อกันชนหน้าด้วยถ้าใช่ขอเบอหน่อยก้าบบบ
    จะโทรหาพี่แก คิดถึงง หรือใครมีเบอก็รบกวนด้วยงับๆๆ

30. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ม่ายช่ายไม่รับโทสับมานไม่ดีลองเบอร์นี้นะ0869064235

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้