สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ตอนผมออกมาเลียบด่วนรถติดโคตร

2. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท๊อปหายไปไหน

3. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปไหนกันหมดเนี่ยะ

4. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    จาซุ่มทามมัยตา1มีกันแค่2คนเองเด๋วไปไล่มิกซ์ก่อนนะ ยุงกัดแน่นเลย:cry:

5. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ปั่นกะทู้อย่างเดียวเหรอ:D

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิอิอิ

7. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หายไปไหนกันหมดอะ

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    ปั่นกระจู๋ :D

9. JAZZza

2,393
    18
    0
  10. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    กระทู้นี้แรงจริงๆ
    ปั่นกันกระจาย

11. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ขอบคุณค๊าบ...คุณหนึ่ง

แต่ผมชอบแบบนี้มากก่าอ่ะ...แบบคุณวอง อลังการไปนี๊สนึง..หุหุ

ผมว่ารอเอาเป็นอย่างอื่นดีก่าคับ

ขอบคุณมากคับสำหรับไอเดีย
    :D

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ก้องไปไหน
    ไม่เห็นเอาลิ้นมาโชว์เลย

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีชาว Colt & Asti ทุกคนค๊าบ...

วันนี้เป็นอีกวันที่น่าจดจำและประทับใจ(ส่วนตัว)ของผมเองคับ.....

เริ่มแรก...ต้องขอขอบคุณ คุณเอ็ม A31 มากๆเลยคับที่ดั้นด้นมาจากเมืองชลฯ เพื่อนำของ(มีค่า) มาแลกเปลี่ยน

และยังชี้(โพลง)นำแหล่งร้านอะไหล่ดีๆสำหรับ Colt & Asti อีกขอบคุณมา ณ. ที่นี้ด้วยคับ..(สำหรับน้ำชาฯที่แสนชื่นใจด้วยคับ)

คราวหน้า ถ้าหากว่ามีโอกาส อยากจะชวนคุณเอ็ม มาร่วม(สุข)ทำกิจกรรม กะพวกเราด้วยนะคับ (มีคนฝากความคิดถึงด้วยล่ะ)

ต่อไปเลยดีก่า วันนี้ก็อีกวันที่ผมได้มีโอกาส(แอบ)เจอคุณป๊อด และ คุณแจ๊ส (ดารา) ก็ไม่มีอารายในกอไผ่คับ นัดเจอกันเพราะไม่รู้จะไปไหน

ก็เลยไปดูรถดริ๊ฟกันหลังซีคอนฯและไปกินข้าวกะซื้อของ(ตาป๊อดดันหนีกลับก่อน...กลัวเมียว่าคับ พี่น้อง...หุหุ) ล้อเล่นคับป๊อด...

คุณแจ๊สกะผมก็ได้(ชัก)ถ่ายรูปมาฝากเพื่อนๆให้ชมกันคับ...ขอบคุณคุณแจ๊สก่อนเลย...เสือปืนไวจิงๆ เอารูปมาโพสต์ก่อนเลยอ่ะ

ของผมเดี๋ยวโพสต์ให้วันอังคารนะคับ ลืมเอาสาย link มาด้วย....(เจ้าก้องเกือบจะมาแต่ติดภารกิจ...เลยอด..อิอิ)

วันนี้ไม่ได้เป็นการมิตติ้งนะคับ แต่ว่าเราไม่ได้ไปไหนกัน(ประมาณว่าว่างอ่ะ..) ก็เลยนัดกัน ยังไงหากมิตติ้งครั้งหน้า

จะมีสาย(ลับ) โทรแจ้งกันต่อๆไปค๊าบ....

ปล. เจ้าออยหายไปไหนอ่ะ..วันนี้เจอล้อ black racing 5.5 นิ้วนั่นด้วยแหละ ยังไม่มีใครซื้อไปเลย)

ถึงคุณช้าง...ไม่ทราบว่าเป็นไงบ้างคับ เห็นบอกว่าเมื่อเช้า แอคซิเดน...เป็นไรมากป่าวคับ??

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อนาคตของเรานะคับคุณแจ๊ส....รีบทำกันชนเร็วๆนะ...อยากเห็นๆ

แง๊..แง๊... เมื่อเย็นผมมือหนักไปหน่อย ขยับช่องแอร์ฝั่งขวาซะ ขาหักเลยคับ..สงสัยได้เสียตัง อีกแว๊ว...

รูดไปอีกข้างแร๊วอ่ะ....ไม่น่าเลยเรา..

15. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    งาน super club กับ งาน puma ใครวิ่งงานไหนกันบ้างอ่ะ จะหาเพื่อนไปวิ่ง....

16. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    กลับ ตจว ครับ ลิ้นหน้าถ่ายไว้แล้วแต่คอมที่บ้านดันมะมี บลูทูธอ่าจิ เซ็ง ๆๆๆๆ

17. NAR_C

266
    1
    0
    กรอบแอร์ขวาน่าจะมีอยู่งับ ดูก่อนว่าขามานหักป่าวคัรบ
    กลับไปแร้วเดี๋ยวเอาไปให้ครับ

18. NAR_C

266
    1
    0
    ไปแน่พี่แต่ไม่รู้งานใหนงับ ตัดสินใจก่อน

19. NAR_C

266
    1
    0
    เง้อ ได้มาแระ ไกลโคตรๆ
    เสียดายของพี่บิ๊กจางเลย ซื้อเก็บไว้ดีก่า

20. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    สวัสดีคับ สมาชิกใหม่ครับ ขออยู่กะพี่ๆ ด้วยคับ ใช้ COLT เหมือนกาน หุหุ

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปด้วย ๆ

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ชื่อไรแนะนำตัวด้วยคับ ลงรูปรถให้ด้วยก้อดีคับ

23. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ชื่อก้องอ่าครับ งุงิงุงิ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    งั้นรีบโพสรูป(ลิ้นหน้า)ด่วน ๆ

25. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

555 โพสด่วนพี่น้องเค้ารอชมกันอยู่ครับ อิอิ:D

26. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    คุณหนึ่งซุ่มทำไรหว่า อิอิ

27. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    งืม ๆ ส่งเมสเสสให้เจ้าออยแล้วครับ ไม่รุ้มานจะได้ยังง่า
    หรือว่าก้องส่งให้พี่ดีหง่า ไม่รู้จะรับรูปได้ป่าวงับ

28. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    พี่แจ๊ส รอรับรูปด้วย ส่งแระ ๆๆ
    ลืมไปว่าเจ้าออยมานไป จตุจักร ส่งให้พี่เอาลงให้หน่อยงับ รบกวนด้วย
    ปล. คอมที่บ้านมานก็ดีงับ เร็วด้วย แต่เจือกมะมีบลูทูธ
    ปล.2 ถ่ายรูปไม่ค่อยสวยเน้อ รอกลับไปเดี๋ญวเอาตัวจิงไปให้ดูดีฝ่า
    ปล.3 ใครอยากได้อะไรที่อุบล ฝากซื้อได้นะครับ โอนเงินเข้าบัญชีก้องครับ ว่าไปนู่น
    ปล.4 ได้ข่าวว่า ที่เชียงกงอุบลมีโว 3 rs มาทั้งคันเลย เหอๆๆ พรุ่งนี้จาเข้าไปดู ซะหน่อยว่าโม้ป่าววว

29. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    งืม ๆๆๆ พี่แจ๊สรับรูปไม่ได้ครับ รอเจ้าออยเย็นๆ แระกานนะงับ

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    รับ mms ไม่ได้อ่ะ :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้