สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ไปกันที่ไหนเมื่อไหร่ยังไงอะครับคุณท๊อปเผื่อผมว่างครับ

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แล้วจะเจอกันที่ไหนดีอะครับ BAHBAHBAH หลังซีคอนอะป่าวววววววว

3. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ว่างตอนตี1ป่าวคับบ๊อบ LOLLOL

4. podcolt

885
    1
    0
    เปลี่ยนรูปให้แว้วนะ ใช่เพื่อนออยป่าวอ่ะLOLLOL ล้อเล่งน้า:p

5. podcolt

885
    1
    0
    เปลี่ยนรูปแว้วเหรอ

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    ได้เพิ่มมาอีก หนึ่งหน่วย ครับ ชื่อไอ้คุณออม

7. เด๋วปั๊ด เหนี่ยววววววว เลย

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    อันนี้asti ใครก็ม่ายรู้ขับผ่านมา แต่ไม่กล้าเรียก

9. ไกล๊ ไกล มะไปดีก่า (จิงๆ แล้ว ไปมะถูก เอิ๊กๆๆๆ)

10. ง่วงจัง ไปนอนดีก่า มะคืนหนีเที่ยวกลับตั้งเกือบตีห้า อิอิ

ฝันดีนะคะ พี่ๆ ทู๊กคนนนนนน

11. sarawutone

1,355
    9
    0
    แล้วก็มีคุณเดียร์ ขับASTI สีบรอน ตอนนี้ได้ชุดแต่งรอบคันไปแล้วเดี๋ยวรอเอารูปมาลง อีกทีเด้อ
    สรุปได้ colt เพิ่มมาอีก สองคัน คุณxxx กับ ไอ้คุณออม ได้ASTI เพิ่มมาอีก คัน นึง ชื่อ คุณเดียร์ ครับ
    แล้ว สติ๊กเกอร์ ล่ะ ไปถึงไหนกันแล้วครับบบบบบบบบบบบ

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    เที่ยวต่อดีกว่ามั๊ยยยย ไม่ต้องนอนหรอกอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

13. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ต้องไปเกาะพะงันพรุ่งนี้แว้วคับ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    ชาว colt&asti เจอกานอีกทีปีหน้าคับ อิอิ

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาหนึ่งได้ฤกษ์เปลี่ยนรูปส่วนตัวสักที

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท๊อปคับ
    ที่จะนัดเจอกันพรุ่งนี้รวมตัวกันได้กี่คันแล้วคับ

17. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    เอางั้นเลยนะคุณป๊อดเผื่อว่างเร็วไงครับอิอิ:D

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณบ๊อบปีใหม่หยุดกี่วันคับ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอารายละเอียดงาน puma มาให้ดูค๊าบ ค่าใช้จ่ายไม่สูงด้วยคับ ใครจะไปบ้าง ส่วนผมไปแน่นอน
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=5764678#post5764678

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    นอนดีก่า
    พรุ่งนี้ต้องตื่นแต่เช้า

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    แล้วคุณแจ๊ส จะวิ่ง งานไหนอะครับ

22. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    หนีเที่ยวเหรอ

23. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    เรื่องวิ่งเซอกิสไปงานใหนดีหว่า
    super club กะได้วิ่งกะเพื่อนๆ พี่ๆ ได้เทรน ไม่ต้องแลกมาก
    Puma คงลงรุ่น F1 งืม ท่าจะหนัก แต่ก็มีสิท หุหุ เอาไงดีหว่า
    พี่ๆ เอาไงกานดี
    พี่ท็อบ พี่แจ๊ส พี่หนึ่ง พี่ปั้บ แล้ว พี่ป็อด เอาด้วยป่าว
    ที่สำคัญเจ้าเก่ง 63 โบหง่ะ เจ้าจะเอาไง
    ปล. ขาดใครอีกป่าวหว่า

24. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    อ่อ ลืมๆๆ งาน ปูม้า เริ่มก่อนหนิ เดือนกุมภาพันงับ รถเสร็จมะทานแน่ๆ เล้ยยย

25. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อยากขอความร่วมมือจากชาว colt & asti ที่เล่นอยู่ในบอดMRC ด้วยนะคับ ไหนๆก็มีกระทู้เเละเป็นสมาชิกที่นี่เเล้ว เมื่อมีกิจกรรมของCLUB ก็อยากจะให้มาร่วมกันหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=422055&page=2

26. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ก้อง...เรื่องก่องยูนิชิพอ่ะ ได้ของมาครบๆเลยป่าว เพื่อนพี่ที่เค้าจูนก่อง Peak เค้าบอกว่ามันไม่น่าเล่นอ่ะ ก็ม่ายรู้เหมืองกัง นานาจิตังเนอะ...หามือจูน(ให้นิ่ง)ยากอ่ะ..แต่จะพยามต่อไป

เรื่องแข่ง...งานไหนๆ ก็สนใจก๊าบ แต่กัวรถมันจะรับไม่ไหวอ่ะจิ (ไม่ใช่รถแข่งสนามซะด้วย) อีกอย่าง ไม่รู้จะมีเวลามากขนาดนั้นป่าวอ่ะจิ ก็ลองว่าๆกันไปละกันค๊าบ....:confused:

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ได้เลยค๊าบพี่เก่ง...พวกเราก็เหมือนครอบครัวของพี่ล่ะคับ..

แต่ที่พวกเพื่อนๆยังไม่สะดวกตอบกัน อาจเป็นเพราะช่วงนี้ติดไปต่างจังหวัดกันน่ะคับพี่ ยังไงเดี๋ยวผมจะดันๆกะทู้ให้นะค๊าบ...กับกิจกรรมดีๆคับ
    :D:D

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณ1 ค๊าบ...อย่าลืมเก็บ(ผี)ช่องแอร์ฝั่งซ้ายให้อันนึงนะค๊าบ...(ช่วยเลือกอันกิ๊ปๆ..ฟิตๆ virgin ให้หน่อยนะคับ) เดี๋ยววันไหนว่างๆ ไปแถวๆนั้นจะแว๊ปไปเอาคับผม

ขอบคุณมากๆเลยคับ.....แล้วเตะบอลกะเค้าป่าวเนี่ย...หุหุ

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ต้องขอโทษเพื่อนๆชาว Colt & Asti เป็นอย่างมากๆๆๆๆๆเลยนะคับ
    ที่ทำให้อยากและจากไป (เหมือนเด็กเลี้ยงแกะเลยอ่ะ...เรา)
    ทีแรก...ผมคิดว่าวันนี้ว่างคับ บวกกับคิดถึงเพื่อนๆเป็นอย่างมาก ก็เลยมือไว โพสต์ไปว่านัดเจอ
    แต่สุดท้ายต้องร่ม ซะงั้น...ขอโทษอีกครั้งนะคับ.. คราวหน้าจะไม่ให้กะทันหันแบบนี้อีกแล้วคับ
    ยังไงๆผมก็จะพยามเกาะกลุ่มเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในกะทู้นี้ ไม่ให้ล้มหายตายจากไปไหน....

ปล.ข่าวฝากเพื่อนๆชาว Colt & Asti นิดนึงคับ คือว่างานฟุตบอลของชาว MRC ที่เค้ากำลังจะจัดขึ้นรายละเอียดติดตามได้ในกะทู้ หรือ จากน้องก้องได้นะคับ ก็อยากให้เพื่อนๆมีส่วนร่วมด้วยนะคับ
    ขอบคุณมา ณ.ที่นี้ด้วยนะคับ...

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อีกนิดเดียวก็ 80 หน้าแล้วคับ เพื่อนป๊อด เพื่อนแจ๊ส เพื่อนคุณหนึ่ง เพื่อนคุณช้าง เพื่อนคุณปั๊ป เพื่อนคุณบ๊อบ เพื่อนน้องก้อง เพื่อนน้องออย เพื่อนน้องเก่ง เพื่อนเพื่อน Colt & Asti หน้าใหม่ๆ เพื่อนทุกคนคับ....

เที่ยวกันให้หนุกหนานนะค๊าบ...ใครเดินทางไกลก็ save ตัวเองหน่อยล่ะกันคับ พี่น้อง....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้