สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vong

Vong New Member Member

745
    0
    0
    เด๋วลองเลีบยๆเคียงๆถามให้ครับ :cool::cool:

2. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    เห็นรถเพื่อนๆ กันแล้ว อายจัง เอาไปดูแล้วกันครับ
    ดูเดะ รอยปากกาจากเชียกกงยังติดอยู่เลยครับ(ไฟหน้าโคมดำความภูมิใจครับทำเองกับมือ)
    หางก็ไม่มีตังไปซื้อของต้องไปสอยของเพื่อนที่ขับ Jazz มาใส่ดูกันขำๆนะครับ

3. JigoroA31

165
    1
    18
    มีรูปColt ของชาวบ้านมาฝากอีก วันนี้เน็ตเร็วต้องรีบลงรูป

4. JigoroA31

165
    1
    18
    มีอีกครับ

5. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ถ้าใด้ coltkitty ยิ่งดีคับ วองเคยเห็น asit สีขาวใส่ยางแรลลี่ใสกันโคลนสีแดงบ้างป่าววันนั้นเห็นแถวเรียบทางด่วนรามอินทราดูโหดดีคับ:mad:

6. podcolt

885
    1
    0
    แจ็สคับอัพรูปหน่อยคับ เอ็มเอารูปมาลงเยอะเลย จัดให้หน่อยคับ:)

7. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ใครเล่นเอ็มกันมั่งอ่าครับ
    Add มานะครับ
    [email protected]
    ก้องครับ

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  9. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    รถเริ่มเยอะแล้ว แถวบ้านมีASTI แต่งอีก 2 คัน

10. JigoroA31

165
    1
    18
    กวาดมาให้รู้จักกันให้หมดเลยคุณหนึ่ง

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    แถวบ้านมี colt ขาวอยู่คันนึงเหมือนกันคับ
    เอ๊ะ รถเก่งนี่หว่า อิอิ

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    รถกลับมาเป็นหน้าเดิมแล้วใช่ไหมคับ
    แล้วภายในเก็บหมดหรือยังคับ :D

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ฮึ ฮึ ..........

14. Vong

745
    0
    0

ไม่แน่ใจอ่ะครับ
    แต่น่าจะมี Asti อีกคัน เจ้าของชื่อ โน ่อ่ะ
    เกด๋วสักพักคงเข้ามาแล้วล่ะ....

ส่วน โคลท์ คิตตี้ คงยากครับ เพราะพี่ช้างก่ะพี่ตุ๋ยทำไว้แข่งอย่างเดียวเลย
    รถไม่ค่อยได้แตะพื้นถนน เจ้าของเองก็เป็นผู้ใหญ่แล้วครับ อาจจะไม่มีเวลาลงมาสุงสิงหรอกครับ
    แต่หากมีงานไหนทใหญ่และี่เหมาะสมจริงๆ จะลองขอร้องให้มารวมดูให้ครับ
    ทั้ง อีโคลท์คันเหลืองของ พี่แก้ว Mitsu Only ก่ะ อโคลท์ีคิตตี้ ของ Mitsusport เลยครับ

15. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    วองเอ้ย เอ็งก็ยืม Colt ตาเจมส์กะพี่นก ไปด้วยเด่ะ ....

ส่วนท่านใดที่จะเอาไฟ ลงรูปให้ดูแล้วนะครับ ...

ติดต่อ 08-1497-9407 ม่อนครับ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    อย่าลืมไปใช้สิทธิออกเสียงประมติกันนะคับ

17. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    รถเสร็จเดี๋ยวเอารูปมาให้ดูนะ

18. JigoroA31

165
    1
    18

หน้าเดิมแล้วครับ มานน่ารักดี
    ภายในยังขาดอยู่บางชิ้นครับ
    มีเกินอีกบางขิ้นครับ

ถ้าใครมีภายในอะไรเหลือๆ หรือเจอที่ไหน ก็แจ้งกันบ้างครับ

19. podcolt

885
    1
    0
    ขอบคุณคับ ไม่ใด้ไม่เป็นไรคับ พวกพี่ๆเค้าเป็นขั้น++++เทพ++++กันแล้ว แค่รู้จักก็okแล้วคับ:sad:

20. podcolt

885
    1
    0
    ถ้าสีบรอนส์มีอินเตอร์เพื่อนผมคร๊าป:D

21. podcolt

885
    1
    0
    คุณช้างคับออกความคิดเห็นบางซิคับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2007
  22. JigoroA31

165
    1
    18

คุณช้างเค้าซุ่มครับ

23. Vong

745
    0
    0
    พี่ช้างมันไม่ได้ซุ่มหรอก.....รถยังไม่เสร็จเลยเงียบ 5555++++

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    ช่ายแล้วคร้บ ติดติ๊กเกอร์ HUNTING TEST แล้วก็อีกคันอยู่ ลาซาล ASTI แปลงหน้าEVO
    มีรูปโลโก้มาฝากเผื่อมีเพื่อนๆเอาไปตัดกัน แล้งก็รูปล่าง รถของพี่ที่เคยลงประกาศขาย แต่ไม่ได้ขายแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2007
  25. JigoroA31

165
    1
    18
    ........ดัน ปาย อย่าให้หล่น

26. podcolt

885
    1
    0
    ฝนตก:rain:ใครโดนฝนบ้าง:eek:ใครหลังคาผุบ้าง ผุผุหุหุ:D:D

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    3 คัน นี้ของใครบ้าง

28. podcolt

885
    1
    0
    3คันไหนคับ:embarassed:

29. JigoroA31

165
    1
    18
    คุณวอง ลิ้นหน้าทำที่ไหนครับ พอจะจัดหาให้ได้บ้างไหมครับ อยากได้
    เพราะผมมีกันชน Asti อยู่อยากได้ลิ้ เอามาใส่ Colt อะครับ

30. podcolt

885
    1
    0
    เล่นไม่เป็นอะ เดี๋ยวให้หลานสอนให้ก่อนแล้วจะใด้ออนเอ็มกับคนที่ยกนิ้วโป้ง:D ล้อเล่งล้อเล่ง:kev:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้