สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ป 1-2-3 กุมภานี้ กลุ่มจิมคาน่าจะไปวิ่งงาน puma ในรุ่น carclub คุณปั๊ปไปหรือป่าวคับ

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หวัดดีคร้าบบบบบ

3. sarawutone

1,355
    9
    0
    ซักวันศุกร์ กลางเดือนดีมั๊ย หรือจะเอาพรุ่งนี้เลย อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    กี่คันแล้วครับคุณแจ๊ส

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    กำลังรวมให้ได้ขั้นต่ำ 15 คันอ่ะคับ คันละประมาณ 1000-1200 บาท คุณหนึ่งไปวิ่งเป็นเพื่อนกันนะคับ ถ้าจะไปยังไงบอกผมด้วย ผมจะได้โทรไปบอกเพื่อน

ชาว colt&asti ท่านใดจะไปบอกผมด่วน ๆ เลยนะคับจะได้ให้ทางกลุ่มรีบสรุปและจะได้สำรองที่กับทางผู้จัดอ่ะคับ เพราะทางผู้จัดเขารับรุ่น carclub จำนวนจำกัด

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    1200 บาท แล้วมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมอีกหรือปล่าวครับ

7. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

ยินดีที่ได้รู้จักคับคุณ nesasti รถสวยดีคับ นี่ขนาดไม่มีเงินนะนี่....หุหุ :D

อยู่แถวไหนเหรอคับ..?? ถ้าไม่ไกล ช่วงที่มีการนัด

เจอ ก็เชิญมาร่วมด้วยก็ดีนคับ จะได้รู้จักกันมากขึ้น...

ปล.ดีใจเพราะมีเพื่อนที่เป็น Asti เหมือนกันแย้ว...

8. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    เดิมๆ ก็ได้คัรบ สวยๆๆ อยู่แล้ว
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

พรุ่งนี้เลยเหรอคับ...ก็ดีเหมือนกันนะคับอยากเจอกันเร็วๆ เพราะเวลา

มันเดินเร็วซะด้วย...เห็นคุณแจ๊สแจ้งข่าวเรื่องการแข่งงานpuma จะได้คุยๆกัน

คุณ1, คุณแจ๊ส..ผม ว่างค๊าบ....(คุณป๊อด กะเจ้าก้องก็คงว่าง)

ช่วงนี้มีใครติดต่อคุณช้างได้บ้างคับ เงียบไปเลย...

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

นั่นอ่ะจิคับ..คุณแจ๊ส 1,200 จ่ายรอบเดียววิ่ง 3วันเลยเหรอคับ

หรือวันละ 1,200อ่ะ...??

ถ้าแค่ 1,200 และวิ่งด้วยซ้อมด้วย ก็เอาด้วยคนคับป๋ม....
    :p

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นู๋ออย...ถ้าเค้านัดเจอกันพรุ่งนี้ แระถ้าเจ้ามาได้

อย่าลืมแบบที่จะตัดติ๊กเกอร์นะจ๊ะนู๋น้อย...(แว่นแดง)

12. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    1200 สำหรับ ซ้อม+ควอลิฟายด์ ในวันท ี่2 และ แข่งในวันที่ 3

ถ้าจะซ้อมในวันที่ 1 จะมีค่าซ้อม อีก 500 บาท ครับ
    ถ้าใช้ Batt Puma ซ้อมฟรี

แก้ไขล่าสุด: 3 มกราคม 2008
  13. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    งิงิ

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊สคับ...พวกกลุ่มจิมคาน่านี่เค้าลงรุ่น carclub เลยเหรอคับ

และรถผม(เจ้า Cyber-Asti อ่ะมันจะผ่านป่าวคับเครื่องมัน 1800 เลยอ่ะ)

ถ้าพรุ่งนี้ว่างัย เดี๋ยวโทรคุยกันนะคับ...
    :D

15. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    งิงิ น่าจะว่างคัรบ

16. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

ได้เลยครับ....

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    1200 จ่ายก่อน แล้วถ้าหลัง 20 ไปแล้วจะเก็บเท่าไหร่คับ..

แล้วเรื่องที่พัก เค้าติดต่อกับที่ธรรมศาสตร์เลยป่าว

ขอบคุณล่วงหน้าคับสำหรับคำตอบ...
    :D

18. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    เดี๋ยวจาแอบไปเชียคัรบ

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้คึกคักดีจิง...หนอ

คุณปั๊ปอยู่กรุงเทพป่าวคับ...?? พรุ่งนี้ว่างป่าวค๊าบ....ส่งข่าวเน้อ

ก้อง...ว่างพรุ่งนี้ดีเลย เดี๋ยวถ้ายังไงพรุ่งนี้โทรหาเน้อ...(บอกเจ้าออยด้วยอ่ะ..)

20. monstercolt

381
    2
    18

ถ้าไม่ติดอะไรก็อยากไปร่วมแจมด้วยเหมือนกันครับ

21. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    มีคลื่นยังพี่ เด๊ยวโทรหายังคาใจอยู่ งิงิ

22. monstercolt

381
    2
    18
    ยังอยู่ชม.ครับคุณท๊อป กำลังปั้นเจ้าColt น้อยอยู่ครับ... ( เล่นซะเหนื่อย....)

23. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    มีคนขายซันรูปโคล 20000 กะกาบข้าง ไซบอก 4700 ครับ
    งืม ๆ เสียดายๆๆๆ ถ้าเจอเร็วกว่านี้ก่อนทำสี + ตังยังไม่หมด ได้ใสซันรูปหล่อ ๆ แล้ว แง ๆๆๆๆ

24. monstercolt

381
    2
    18
    มีเรื่องไรคาใจ จะให้ช่วยไร โทรมาเลยเจ้าก้อง (ถ้ามีสัญญาณ แบตไม่หมด 555)

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ก้อง...ทำจาย ปล่อยเจ้าก่อง ยูนิชิพ แระเหร๋อ....

หาคนจูนไม่ได้ซ๊ากทีอ่ะ...โทษทีนะน้อง ถามใคร ใครก็ไม่ค่อยจะรู้เลย...

26. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    นั่งเฝ้ากระทู้คุยกานเรยนะเนี่ย อิอิ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ช่วยดันค๊าบ...ให้เจ้า monsterน้อย แรงวันแรงคืน เสร็จทันงานแข่งนะค๊าบ....

ปีนี้คาดว่าจะได้เห็นบรรดา Colt สวยๆ แรงๆ มาลงสนามกัน

ปีนี้น่าจะมีคนงัด ปัดฝุ่น เจ้าโคลท์น้อยๆของพวกเรามาลงสนามกันเยอะแน่ๆ

คับ....นับๆดูเล่นๆ ผมว่าปีนี้ได้เห็นร่วมๆ10คัน หรือมากกว่าแหง๋ม

ปล.ถึงเจ้าก้อง....ตกลงเปลี่ยนล้อยังอ่ะ..?? ถ่ายรูปมาดูมั่งจิ

28. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ตาพีท โผล่มาได้ไงจ๊ะ แล้วพี่อะลงป่าวจ๊ะๆๆ :D:eek::p

29. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ขายไปงั้นแหละพี่ ขายได้ก็ขายขายไม่ได้ก็ใช้เองครับ
    มีคนจูนอยู่แล้วครับ
    แต่อยากได้สิ่งที่ดีกว่า เผื่อมานมี ไม่มีก็ กลับมาทามที่เดิมแหละ งิงิ

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

หุหุ...อย่างงี๊แหละคับ กะทู้ถึงปาเข้าไป 80กว่าหน้าแระ...

ขอบคุณสำหรับข้อมูลเรื่องค่าสมัครแข่งฯและค่าซ้อมนะคับ...
    :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้