สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คุณปั๊บ....พรุ่งนี้ล้วนะคับ

พักผ่อนเยอะๆล่ะคับ ขับรถมาไกลก็มาดีๆนะค๊าบ ง่วงก็พักอ่ะ

เจอกันพรุ่งนี้นะคับผม...อยากทานไร...นอนนึกไว้เลยนะคับ

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ฝันดีค๊าบ...พรุ่งนี้เจอกันนะคับทุกคน

ปล.ถึงคุณปั๊ป...ขับรถดีๆนะขอรับท่าน...เจอกันพรุ่งนี้

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอารูปมาให้คุณแจ๊ส และเพื่อนๆดูคับ(ก่อนจะเห็นคันจิงๆพรุ่งนี้...หุหุ)

ปล.ขอบคุณสถานที่ถ่ายทำคับ...หน้าร้าน Fast พระราม3 :D

4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เจอกัน ตอนไหนครับ เที่ยงคืนหรือปล่าว

5. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    พี่ป็อด พี่หนึ่ง น้องโน่รายงานตัวงับ
    เดี๋ยวหกโมงครึ่งผมไปหาที่โลตัสนะพี่
    เจอตรงไหนของโลตัสบอกด้วยนะคับ

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    6ครึ่งเจอกันที่โลตุ๊ด ก่อนนะคับและจากนั้นจะกินอะไรกันก็ ว่าไป.....ผมตามใจปากชาวบ้าน

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    วันนี้แล้วเจอกันครับ อิอิ

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เหงอ งานเยอะ จ้า ! เดี๋ยวดูก๊อนนนนน เด้อ !

9. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    อยากไปด้วยจังเลย แต่ไม่ว่างไปเลยครับ
    ฝากหาลิ้นหน้ากับกาบข้าง กับไปตัดหมอกเหลี่ยมด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

10. ถึงบ้านแย้วววววววววค่ะ

กลัวว่าพี่ๆ จะเป็นห่วงว่าไอ้น้องคนนี้จะหลับลงข้างทางหรือเปล่า เลยมาโพสบอกไว้ก่อง

ไปอาบน้ำนอนแระค่ะ ฝันดีนะคะทุกคนนนนนน

ปล. วันนี้มากันเยอะแยะมากมายยยยยย อุ่นใจๆๆๆ

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ถึงแล้วก็ดีแล้วล่ะน้องเอ๊ย....วันหลังเจอกันใหม่น๊ะ...

ผู้ ญ. คนเดียวในกลุ่มเลยนะนี่...สปิริตสูงมักๆ มีไรให้ช่วย เต็มที่เลยจ๊า...
    :)

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ต่อไปที่ผมกำลังจะลง...ขออนุญาติลงภาพที่เราไปถ่ายกันวันนี้หน่อยนะคับ....
    ไม่คิดเลยว่าจะมากันเยอะเพียงนี้..ขอบคุณคับ...หวังว่าคงได้รวมตัวและเจอกันในหนังสือนะคับ
    ถึงบ้านกันรึยังคับเพื่อนๆน้องๆทุกคน..ขอชมเชยอีกทีคับทุกคนในคลับนี้สปิริตสูงมาก และได้ความ
    เป็นเพื่อนแบบหนิดหนมจิงๆขอบคุณคุณปั๊ป คุณบ๊อบ คุณแจ๊ส คุณป๊อด น้องออย คุณโอ น้องโน่ คุณอาร์ท คุณออมกะแฟน คุณ1 ....และเจ้าก้อง ขอให้รถเสร็จเร็วๆนะ พี่ฝากของไปกับออยนะ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รูปคับ...เปิดประเดิมผมขอลงรูปนี้ก่อนเลยนะคับ....ตาป๊อดมาคนแรกเลย..ให้เค้าหน่อย :D

ลงรูปเรียงไปเลยละกันนะคับ...ดูรูปกันให้เพลินตาเพลินใจกันไปเลยคับ...ตั้งใจ

ถ่ายเพื่อเพื่อนทุกคนเลยนะนี่...แหะๆ ถ้าภาพไหนไม่ได้เรื่องก็อย่าว่ากันนะ

ค๊าบ...ยังไม่ใช่มืออาชีพอ่ะ....ดูกันต่อเลยคับ....

14. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เอามาให้ดูบ้างแต่ถ่ายจากมือถืออาจจะไม่ค่อยชัดนะคับ

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รูปใคร...รถใครดูกันเอานะคับ...งานนี้โหลดฟรี..ไม่มีลิขสิทธิ์:confused:

คันขาวนี่พาเพื่อนมาด้วย...ก็ไม่ใช่ใครคับซี้เค้าเอง...อิอิทักทายในกะทู้ได้นะค๊าบคุณโอ...แอสติลำเขียว(สภาพดีจิงๆคับ...เนียนดี) :):sad::sad:

อ่ะแอสติ2คัน...จัดไปคับ ผมกะน้องโน่...:eek:

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รูปคุณแจ๊สถ่ายมา....สวยๆทั้งนั้นเลยคับ...ขอบคุณมากคับ :confused:

รูปรถแข่งประจำคลับเราคับ...ยินดีด้วยนะคับคุณปั๊ป ได้สปอนเซอร์แล้ว

หุหุ....(ผมจองยางนะ...อิอิไม่ได้ล้อเล่น...) เหอะๆไม่เอาหรอกคับ..
    :D

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รูปเยอะจิงๆ...อาจเปลืองพื้นที่ไปหน่อยนะคับ...โทษที :confused:

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    one man show......it's showtime.....:cool:

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โหลดต่อปาย....ไม่มีไรจะแซวและ ดูรูปละกันนะคับ..:confused:

แนวนอนบ้าง แนวตั้งบ้าง ทะแยงบ้าง ไม่เป็นไรนะคับ...มุมมันสวยดีคับ:rolleyes:

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตาแฉะ...:eek:

21. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    นอนแว้ววววว มีรุปขาใครอยู่หน้ารถคุณปั๊ปอะ หลอนนนนนนนนผะผะผะผะผะผะผะผีหลอกกกกก

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ต่อไปคับ...อย่าพึ่งนอน..:rolleyes:

ภาพนี้เหมือนมันกะลังประชุมกันอยู่เลย..หุหุ

กล้องของผม ภาพก็หมดลงเพียงเท่านี้แล้วล่ะคับ...

หวังว่าเพื่อนๆทุกคนคงสนุกและมีความสุขกันทุกคนนะคับ...

ทำอะไรก็ได้คับตามใจเรา...ตรงนั้นแหละผมว่าคือความสุขที่แท้จิง...

ไปนอนก่อนละคับ...จะรอชมภาพจากกล้องของคุณบ๊อบ กะคุณป๊อดด้วยนะคับ.

ปล.ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนในกะทู้นี้นะคับ...ถ้าไม่ได้ใช้ Asti ก็คงไม่ได้เจอเพื่อนๆทุกคน..(ขอบคุณเจ้า Cyber-Asti น้อยๆของผมด้วย...อิอิ)

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณ1 หุหุ...คืนนี้นอนกอดแฟนแน่นๆนะค๊าบ...ผะผะผะผผผ....ผีจับ...(จับไรก็จับเถอะค๊าบ.....หุหุ อย่าคิดลึกอ่ะ)
    :eek::eek:

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถึง..คุณช้าง พี่บี SPK น้องก้อง น้องเก่ง....งวดหน้าเจอกันนะค๊าบ....

ปล.ติ๊กเกอร์ รอกันอีกหน่อยนะคับ กะลังจะเอาแบบของออยไปเพิ่มรายละเอียด...

เกิดเร็วๆนี้ล่ะคับสาวก Colt & Asti รอกันนิดนึงน๊ะ...อย่างอื่นจะตามมาเรื่อยๆคับ

สำหรับวันนี้ฝันดีทุกคนนะคับ...แล้เจอกันใหม่...

25. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    แต่ละคันสวยจังต้องหามาเล่นบ้างซะแว้วว....

26. /3o/3

551
    0
    0
    นอนไม่หลับครับเอาซะหน่อย
    ขอบคุณทุกท่านครับที่มาในวันนี้ โดยเฉพาะคุณฟิมล์ลามีน่า55มาไกลจากเชียงใหม่แนะ55
    ดีใจจริงๆมากันเกินคาด55
    ขอบคุณคุณท๊อป,คุณแจ๊สสำหรับรูปสวยๆครับ
    ผมถ่ายมาไม่เยอะเห็นมีกล้องหลายตัวครับดีไม่ดียังไงขออภัยด้วยครับ
    ไม่มีที่ย่อครับรูปใหญ่หน่อยนะครับ
    ยินดีที่รู้จักเพื่อนๆทุกคนครับ

27. /3o/3

551
    0
    0
    เหลืออีกหน่อยครับมันจะไม่ค่อยชัดแต่ลงไปก่อนละกันครับ55:D

28. /3o/3

551
    0
    0
    ขออีกหน่อยครับไหนๆก้อลงไปแล้ว หมดแล้ว อิอิ:D

29. /3o/3

551
    0
    0

ช่ายๆ สปิริตสูงมากมายเหงนั่งง่วงอยู่แต่ก้ออยู่ทนจนถ่ายรูปเสร็จ อิอิ เจ๋งจิงๆน้องออย:D

แหะๆๆๆ เขินเลยยยยค่ะ :eek::eek:

มีคนเคยบอกออยว่าถ้าง่วงให้ขับรถเร็วๆ มะคืนเลยซัดไปซะรถสั่นเป็นเจ้าเข้าเลย ฮ่าๆๆๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้