สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ง่าๆๆๆ หลอนเหมือนกันเยย มะกล้า save รูปเลยอ่ะค่ะ :cry:

1. โน่ๆๆๆ Asti น้อยของโน่ ไฟท้ายข้างขวามะติดอ่ะ :D:D

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สวยๆ แหล่มๆ ทั้งนั้นเลย คราวหน้าต้องไปชมด้วยตาตัวเองซะแล้ว

ASTI สวยอ่ะ อยากได้ ใครอยากแลกมั่ง อิอิ :D

ปล. โคลท์ขาว คาดลายสวยนะ เด๋วรอลายใหม่เราก่อน ค่อยไปโชว์มั่ง อิอิ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2008
  3. พี่ท๊อปคะ ออยหา Font จนหมดไป web นึงแล้วอ่ะค่ะ ก็ยังหามะเจอเลย :cry:

4. พี่บีมะยอมมาอ่ะค่ะ แต่เอาไว้คราวหน้ากะได้ค่ะ :D:D

5. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สงสัยต้องเข้าไปที่โรงงานมิตซูฯแล้วล่ะออย....หายากชะมัดเลย

ปล.ไดฟ์ที่น้องออยให้มาง่ะ...พี่ก็เปิดมะได้เหมือนกัลอ่ะค่ะ..:confused:
    คอมพี่มันคงไม่มีโปรแกรม อะไรนั่นแหง๋เลย...:confused:

6. หุหุ สงสัยจะเป็นอย่างนั้นอ่ะค่ะ พี่ท๊อปคงต้องลงโปรแกรมเพิ่มแล้วแหละค่ะ

Program Illustrator นะคะ

7. ตกลงยางของพี่ปั๊บชุดแรก.....ว่าไงคะ [​IMG]

คริๆๆๆๆๆๆ [​IMG] (หัวเราะอย่างมีเลศนัยสุดๆ)

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณรูปสำหรับคุณบ๊อบนะคับ..(ขอบคุณสำหรับวิชา ตั้งกะพื้นด้วย..หุหุ ชัดมากมาย ขอบอก..)

เจ้าออยซิ่งกลับเลยเหรอเนี่ย...อตร. รู้ป่าว..แต่ถึงขับช้าหรือขับเร็วก็อย่าประมาทละกัน น้องเอ๊ย...

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอาเลยพี่บี..ซื้อเลยค๊าบ...(ก่อนราคาจะโดดไปก่านี้) :confused:

คราวหน้านะพี่บีคับ..เมื่อวานเลยให้คุณปั๊ปโชว์(ลายสปอนเซอร์)อยู่คนเดียวเลย

งานเยอะ..แสดงว่าเงินเยอะอ่ะจิ...หุหุ
    :D

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เป็นงายกันบ้านค๊าบ...ตาแชะเลยป่าว...หรือหลอนไปกะคุณ1...หุหุ

ปล.ภาพขานั้นมาได้ไง มาจากไหน โทรมาสอบถามได้นะคับ...แต่ขอบอกว่าไม่ใช่ภาพผี ไม่ใช่ภาพตัดต่อคับ

11. แหะๆๆๆ ง่วงอ่าค่ะ คิดถึงที่นอน เลยไปเร็วหน่อยอ่าค่ะ :eek::eek:

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อีกนิดเดี๋ยว ยอดผู้ชมกะทู้ Colt & Asti ก็จะถึง 2หมื่นแว๊ววว.....วว.......ว.....

13. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รูปสวย ๆ ทั้งนั้นเลย

14. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

วิชาตั้งกะพื้นนั่นคุณโอเป็นคนคิดครับตอนไปถ่ายเล่นกัน55
    โอ้โห้ขากลับซิ่งกลับเลยเร้อครับพี่น้องอิอิ
    ขากลับรถติดนรกเลยมานเทยางมะตอยตรงทางเข้าโลตัส
    ขอบคุณคุณท๊อปครับสำหรับหนังสือที่นำมาให้เราอ่านกันครับ

15. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    รูปสวยจัง เห๊นแว้วชื่นใจ ปล ยินดีที่ใด้รู้จักเพื่อนทั้งใหม่และเก่า[แก่]ทุกคนนะคับ:D

16. JAZZza

2,393
    18
    0
  17. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    งิงิ

18. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    แง่ม ๆๆๆๆ
    พี่ปั๊บ ได้ปอนเซอ HANKOOK แล้วหง่า อิจฉาๆๆๆๆ
    พริตตี้น่ารักหง่ะ หุหุ

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ชื่นใจจิงๆคับ....แล้วเมื่อไหร่พี่ท่านจะเอารูปมาลงให้ดูอ่ะ

ความเห็นเหมือนคุณป๊อดคับ....ยินดีและชื่นใจที่เห็นเพื่อนใหม่ๆและเก่าๆ

ได้เจอคุณปั๊ปกะคุณบ๊อบ(ซึ่งไม่ค่อยมีโอกาสจะได้เจอ)และก็คุณโอ คุณออม

คุณอาร์ท น้องโน่ และเพื่อนๆขาประจำ คุณป๊อด คุณแจ๊ส คุณ1 น้องออย

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส ตกลงว่ามีใครลงแข่งงาน PUMA ในวันที่ 123 ก.พ. บ้างอ่ะคับ...ส่งข่าวด้วยนะคับ

ใกล้แล้ว...และในวันที่ 2 ก.พ. ทาง MRC จัดแข่งบอลกระชับมิตรอ่ะคับ...เพื่อนๆทราบรายละเอียดกัน

รึยังคับ....แล้วมีใครไปไหนกันบ้างส่งข่าวด้วยนะคับ.....

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณโอ กะ น้องโน่ หายไปไหนอ่ะ...เข้ามาดันๆบ้างเน้อ Asti จะได้มีเยอะๆ.......อิอิ

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไม่ได้น่ารักอย่างเดียว xxโตอีกตะหาก :D

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    ที่แน่ ๆ ผมกับคุณหนึ่งอ่ะ
    คนอื่น ๆ ว่าไงกันบ้างค๊าบ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับพี่เอ็ม....เห็นรูป Colt กะ Asti ที่พวกผมโพสต์ไว้ยังคับ....

เห็นแล้วยังคิดถึงวันวานอยู่ป่าวคับ....อิอิ
    :D

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พริตตี้ Hankook xxใหญ่เกินไปคับ....อิอิ

ชอบของ เกจ์วัด Toser มากก่า ลองเข้าไปดูจิ โดนสาด.....

:confused:

26. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ว้าววววววววววววเห็นรูปแล้วอยากไปเลยอะๆๆสุดยอดๆๆ
    งานหน้าต้องไม่พลาดๆๆ พี่ๆๆถ่ายรูปสวยมากๆๆเลยจ้าๆๆ :D:):p

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณปั๊ป...กลับเจียงใหม่ยังอ่ะคับ...

เดินทางโดยสวัสดิภาพนะ...

28. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    สวยๆแจ่มๆ ทั้งน้าน

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นั่งอ่านกะทู้เก่าๆ...อ่านตั้งแต่หน้าแรกเลย...

เพื่อนๆไม่ย้อนอดีตกันบ้างเหย๋อคับ....อิอิ อ่านไปอ่านมาก็หนุกดีนะนี่

กลุ่มแรกๆนี่หายไปหน๋ายหมดแร้วอะคับ...คุณวอง คุณบิ๊ก และอื่นๆอีกหลายคุณคุณ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้