สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    รูปโนบราเหรอคับ:eek::eek:ฮันกุ๊กเหรอจัดด่วนเลยคับ ลงมาคราวนี้ลงมาตีโนบรานี่เอง ฮิฮิ555

2. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0

ปายด้วย ๆๆๆ ช่วย สอง บาทททท

3. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ซะงั้น:D:D

4. ผู้หญิงไม่ได้เจ้าชู้ แค่เอ็นดูผู้ชายทุกคน ค่ะ คริๆๆๆ LOL

5. podcolt

885
    1
    0
    ผู้ชายก็ไม่ใด้เจ้าชู้แค่อยากมีอีนู๋ซัก2-3คนอ่ะ

6. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คิดถึงทุกคนค๊าบ....:D:D:D:D:D:D

งานเริ่มน้อยลงแล้ว...อิอิ แต่ยังไม่หมดหรอกคับ ต้องปั่น Tuned by... ต่อไป

พอจะมีเวลานิดๆหน่อยๆ ก็เลยเอาภาพงามๆ มาฝากเสือๆทั้งหลาย...อุอุ

ส่วนน้องออยก็ดูได้เช่นกัลนะคะ...หุหุ เพราะพี่คิดว่าเป็นเสือไปด้วยเหมือนกัน..

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    สงสัยคุณท๊อปจะมีซุ่มไว้เยอะ อิอิ
    เห็นแล้วหิว.. 55

8. podcolt

885
    1
    0
    ยัยออยมานเสือผู้หญิงชัดชัดเลยน้า:D

9. podcolt

885
    1
    0
    หิวเหรอคับบ๊อบเลิกงานแว้ว ปายกินเตี๋ยวตรงเส้นเพชรบุรีกันป่าว 1500ถึง1700+450 เลี้ยงผมด้วยนะไม่ต้องเกรงใจนะผมไม่ถือฮิฮิฮิ ท่านอื่นปายด้วยกันป่าวชวนแว้วน้า:D

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ท่าน...ที่ท่านชวนอ่ะ VISA ผ่านเหรอค๊าบ....:D:D:D:D:D

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดียามดึกค๊าบ....

หวังว่ายังคงมีป้าเบิร์ด(มีแต่คิดถึง)กันทุกคนนะค๊าบ...อิอิ มุขคนแก่อ่ะ..

วันไหนว่างๆกัน..ไปเทสรถกันที่คลองห้าไหมเอ่ย???

เตรียมความพร้อม...กลัวตื่นสนามคับ...

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊สเอามาจากไหนอ่ะ....ฮายกแก๊ง...เลยค๊าบ:cry::cry::cry::cry:

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไว้ งวดหน้า ครับ ไม่ พลาด ไม่พลาด :D:D:D

15. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ตื่น แว้ววววว

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รถซ่อมเสร็จยังคับช้าง...(เสียดายแทน...แต่ถือว่าฟาดเคราะห์ไปนะคับ...อย่าคิดมาก)

ช่วงนี้งานยุ่งเหรอคับ...หายๆกันไปหมดเลย

เกาะๆกันไว้นะค๊าบ...
    :D

17. podcolt

885
    1
    0
    แอบสิคับฮิฮิ กล้าป่าวคุณน่ะ

18. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ก็บอกให้มาลองก่อนไง ไม่เห็นมาลอง โมฆะๆ ฉีกสัญญา :D:D

19. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    งานยุ่ง มากมาย รถ ซ่อม เสร็จ แล้วครับ

คลาวนี้ ครบ ๆ ครับ

เดี๋ยว ว่าง ๆ ถ่ายรูปให้ดูครับ พี่น้อง อิ อิ อิ

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ต้องแอบด้วยเหรอค๊าบ...คุณป๊อด..

ผมอ่ะ...หุหุหุ..(ไม่กล้าหรอก) กล้าทำก็ทำไปแล้ว...555
    :D:D:D:D

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สู้ๆนะคับพี่บี...งาน Endurance 6ชั่วโมงอ่ะ

แระเจอกันวันที่24 คับ...

ปล.เรื่อง Code ของบอดี้รถอื่นๆ เดี๋ยวผมเมล์บอกนะเพ่
    ..:D

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ทุกคน...หายไปไหนหมดอ่ะ....

........................................เงียบ.............................................................สนิท........................................

............เงียบ.......................................กากา........................อาห้อย........................................................

.................................เงียบ..............................................................................วิ้งวิ้ง.............................

.............................................................................มาช่วยดันกะทู้คับ....................................................

23. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    รอดูรูปคับคุณช้าง

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    เงียบฉี่

26. /3o/3

551
    0
    0
    สงสัยไปเที่ยวกันหมด อิอิ

27. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ชะแว๊บบบบบ แฮ๊ป :D:D:D

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    แง๊บ แง๊บ

29. /3o/3

551
    0
    0
    เงียบเชียบ
    มากันเป็นระรอก ห้าๆ
    ส่งข่าวให้คุณหนึ่งจานจ่ายไม่ต้องหาแล้วนะครับ
    ได้แล้วครับขอบคุณครับทุกความช่วยเหลือ

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    แง๊บ แง๊บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้