สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ต้นแบบบังโคลนแดง:D

2. podcolt

885
    1
    0
    รถเก่งจ้า:D

3. podcolt

885
    1
    0
    อีกมุมคับ:D

4. podcolt

885
    1
    0
    งานวางเคื่องร้านพี่เป็ดจ้า:D

5. podcolt

885
    1
    0
    ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยคับจะใด้โทรนัดกันคับ:D

6. podcolt

885
    1
    0
    ปายนอนก่อนนะ :D

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เจ้าเก่งลงเครื่องไรอ่ะ
    เหมือนฝากะปิเลย

8. เง้อ อย่าทำเค้าน๊า...... :eek::eek:

9. podcolt

885
    1
    0
    RVR จ้า:D

10. podcolt

885
    1
    0
    เด๋วพี่ช่วย :D

11. podcolt

885
    1
    0
    ปายหนายกานหมดเนี้ย:confused:

12. podcolt

885
    1
    0
    แจ๊สตั้งไฟรึยัง

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยังเลยอ่ะ
    ต้องคลายน๊อต 3 ตัวใช่ป่ะ แล้วก้อบิดตามเข็มใช่ป่ะ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจ้าเก่งวางเครื่องจบที่เท่าไรอ่ะ จะได้เก็บเงินบ้าง

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้ตาท๊อปไปไหนเนี่ยะ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    น้องออยจะมาติดสารระเหยกับพี่เหรอ 555+

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    โน่ก้อจะหนีไปเล่นเซฟแล้ว
    สงสัยจะเอาไปดริ๊ฟ
    แบบนี้ทำ colt ขับหลังไปดริ๊ฟบ้างดีก่า อิอิ

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปค๊าบ ปีนี้งาน BF จะแข่งประมาณเดือนไหนอ่ะ
    แล้วจิมคาน่ามีงานไหนให้แข่งอีกหรือป่าวอ่ะคับ

19. --OrM--

--OrM-- New Member Member

181
    4
    0
    เฮ่อออ""" กว่าจะโหลดหน้านี้ได้รอเกือบ10นาที พอดีมีเรื่องจะถามเพื่อนๆว่า ผมจะสั่งโคมไฟหน้าColt/Asti ที่เป็นโคมเพชร+ดำ เหมือนที่ปมใส่อ่ะครับ ถ้าใครที่ไปวันที่นัดโลตัสล่าสุดอ่ะครับ คงจะเห็นกันแล้ว พอดีผมว่าจะลงไปมาเลย์ เลยคิดว่าจะซื้อขึ้นมาเผื่อ มีใครสนใจบ้าง เดี๋ยวไปแล้ว กลับมา จะหาว่าไม่บอกกัน

20. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    ขอบคุณนะคับพี่แจส ที่เข้าไปอัฟ แต่ผมอยากขับรถให้มันใหญ่ขึ้น อ่ะคับ

21. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

22. /3o/3

551
    0
    0
    ลิ้นอันนี้มานของกันชนAstiตัวนี้เลยหรือเปล่าหว่าพอดีไปเจอมาเลยเก็บมาฝากครับ:D

23. /3o/3

551
    0
    0
    แถมอีกมุม55:D

24. /3o/3

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน นอนดีกว่า 555

25. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    มาแระคับ...ช่วงนี้งานยุ่งไปจบถึงวันที่ 8 โน่นเลยล่ะคับ...

วันนี้ผมจะไปหาลูกค้าที่ซีคอนฯ ว่าจะเอาติ๊กเกอร์ไปตัด(ตัวอย่าง) มาให้เพื่อนๆดูก่อง

หลังวันที่ 8 ก.พ. คงได้เจอเพื่อนๆนะคับ...(อาจนัดเจอกัน..อ่ะ)

ปล. ..............

ถึงคุณป๊อด แต๊งกิ้ว หลายๆเน้อ สำหรับเมื่อเช้า ที่โทรมาปลุก..อิอิ นอนเพลินเลย..เหนื่อยคับ

ถึงคุณแจ๊ส..วันนี้เห็น Altis ใหม่วิ่งอยู่บนทางด่วน (ผมไล่ไม่ทันเลย...ขนาดเหยียบมิดแล้ว) เพราะใช้รถเต่าอ่ะ..

หุหุก็ไม่ได้หายไปไหนนะคับ งานเข้านิ๊สนุง

ถึงเจ้าออย..จะติดสารละเหยแล้วเหรอน้อง...ดีจ้า..จะได้ประหยัด โหด มัน ฮา เลยป่าวคราวนี้...หุหุ

ถึงคุณบ๊อบ...ลิ้นหน้าสวยมากๆคับ...

ถึงคุณ1..เปิด Shop ขายอะไหล่ อุปกรณ์ สำหรับ มิตซูฯ เลยเหอะค๊าบ...อิอิ ช่วยดันของในกะทู้ Club4G ค๊าบ

ถึงพี่บี...อ่ะ อ่ะ พี่จะซื้อ Asti มาลง super club เหรอค๊าบ...(ค่าเอนดูร๊าน...ทำเป๋าแห้งเลยป่าว) รถของน้องโน่ งามกำลังดีพี่ นัดน้องเค้าดูรถก่อนก็ได้คับ...(ผมขอท่อทั้งเส้น..ได้ป่ะ...อิอิ)

ถึงน้องโน่..โธ่จะหนีพี่ไปเล่นขับหลังซะแระ...ยังไงก็ขายได้ไวไวละกันนะค๊าบ...

ถึงเจ้าก้อง..เจ้านี่ซุ่มทำไรอยู่อ่ะ..หรือว่าจะติดเรียน

ถึงน้องเก่ง...ซุ่มทำไรกะเจ้าก้องป่าวเนี่ย...เสร็จแล้วเอามาโชว์ให้ดูหน่อยนะ

ถึงคุณช้าง...มามา ไปไป นะคนนี้...เห็นโพสต์ขายของเพียบเลย คุณช้างจะทำโปรเจกไหนเหรอค๊าบ...

ถึงคุณปั๊ป ณ เชียงใหม่...เป็นไงมั่งคับ..โรลเคจ โอเคไหม แล้วมันทำให้รถหนักมากป่าวคับ...(ยางดอกหมดยัง ผมจองนะ..หุหุ)

ถึงคุณออม..จะไปมาเลฯเหรอคับ..ตอนนี้ คงยังไม่เอาอะไรดีก่า ลองถามเพื่อนคนอื่นๆดูนะคับ..เห็นมีคนสนใจอยู่

เหลือใครอีกหน๋อ....ถ้ายังเหลือ ก็ขอประทานโทษด้วยนะค๊าบ....แล้วเจอกัลคับ
    คิดถึงทุกคนคับ..

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปแระ...ไปทำงานต่อ

ช่วงนี้ Cyber-Asti พักผ่อน อยู่บ้านคับ...เอาเจ้า Herbie มาใช้แทนไปพลางๆ

คุณแจ๊ส...ผมไม่ได้หายไปไหนนะค๊าบ...คิดถึงผมล่ะซิ..หุหุ

สงใสเบื่อหน้า
    ตาป๊อดแล้วใช่ป่าว...อิอิ (ป๊อด...เค้าล้อเล่งน๊ะตังเอง)

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ป๊อด เจอกันซีคอนฯนะคับ...ผมอยู่ถึง 4-5โมงเลย...

28. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    ขอบคุณคับพี่ จะหันไปดิฟแล้วพี่ ดิฟง่ายดี อิอิ

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    ประมาณกี่ตังอ่ะคับ ถ้าไม่แพงก้อน่าสนใจ :sad:

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

โธ่น้องโน่...หันไปเอาดีทาง..โยกย้ายส่ายบั้นเอวซะแระ...

ไม่เป็นไรคับ...ยังไงก็ยังแวะเวียนเข้ามาพบ มาคุย มาแลกเปลี่ยนความรู้กันได้ทุกเมื่อนะคับ...(เหมือนคุณเอ็ม...หันไปเล่น A31 เช่งกัง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้