อยากขอความรู้เกี่ยวกับอินเตฮร์คับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Xenon_k, 15 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Xenon_k

Xenon_k New Member Member

26
    1
    0
    รถผม tiger d4d คับ ไม่มีอินเตอร์คับ จะใส่อินเตอร์ดีหรือป่าวแล้วใส่แบบไหนดีคับ ขอคำแนะนำด้วยคับ:confused:

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- ใส่อินเตอร์อ่ะดีแน่นอนอยู่แล้วคับ สวยด้วย แต่ไม่ดีอย่างเดียว เสียตังค์คับ :D

3. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ช่ายแล้วพี่เขาพูดถูกครับ

4. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ดีครับดี

5. Xenon_k

Xenon_k New Member Member

26
    1
    0
    oxxo

ใช่ประมาณขนาดไหนดีคับ

6. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ขนาดสัก 2นิ้วครึ่ง Evo3,VR4 ก็พอคับ จะได้ไม่รอรอบคับ เดินท่อก็อย่าให้ยาวเกินไป ถ้ายาวเกินก็รอรอบอยู่ดีคับ

7. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ตามนั้นเลยครับ

8. อัฟฟฟฟฟฟฟฟ

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ทำตามที่เขาบอกแหละ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้