อยากได้สติกเกอร์ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย jongjit999, 15 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สติกเกอร์ไม่สำคัญกว่าการที่เราได้รู้จักกันหรอกครับ ถึงแม้ผมจะอยู่ถึง จ.อำนาจเจริญ แต่ระยะทางก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคเลยครับ สำรับการเดินทางไปหามิตรภาพ.........

2. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ผมคนนึงคัฟที่ยังไม่มีสติกเกอร์ .... แต่ผมก็ไม่ซีเรียสคัฟ ^^

" มีมิตรภาพ มัน ดีกว่ามีสติกเกอร์ติดอีกนะคัฟ " ...... ผมว่า^^

3. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ก็ลองมาดูครับ

4. ระวัง...จะถลำตัวแระหัวจัย ให้กับ HLc จนถอนตัวม่ายขึ้นนะคร๊าบบบบบบบบบบ..........คริ คริ คริ

5. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ตามท่านจิ้นว่าเลยครับ

6. ผมไปมิตติ้งมา2ครั้งแล้วยังไม่ได้เลยคราบบบบ แต่ได้มิตรภาพที่ดีมากกกกกครับได้รู้จักกับพี่ๆสุดหล่อหลายคนเลยครับ

7. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    พูดได้คำเดียวว่า "โดน"

8. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ผมเคยเจอมาเหมือนกันนะของปลอมอะ ไปเจอที่อ.มวกเหล็กทะเบียนหระรีด้วยแต่ก๊อปสีไม่เหมือน มีสติ๊กเกอร์ไปก็เท่านั้นถ้าไม่รู้จักกันจามีประโยชน์อะไร

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ของแท้ต้องแปะเอียงเท่านั้น

10. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0

แต่ถ้า... ผม แปะ รับลอง

คำเดียวว่า ไม่มี เอียง..............

11. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ไม่ใช่แค่ตัวและหัวใจครับพี่ เท่าที่จำได้มีเงินทองด้วยครับ เหอะ

ไม่เอียงแต่ อ้วกอย่างเดียวป่ะคุณน้อง เกี่ยวกันไหมเนีย อิอิ

12. สงสัยเมื่อคืนคงอ้วกอีกแน่ๆ...ฮาๆ

13. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีพี่หลายท่าน ที่อยู่ในคลับ นี้

เขาบอกว่า สติกเกอร์ HLC ราคาเกือบเเสนนนน

นะครับ

เข้ามาเเล้ว ถอนตัวไม่ขึ้น อิอิอิอิอิอิ

14. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    พูดเรื่องจริง (พี่ๆสุดหล่อหลายคนเลยครับ)

15. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มาพูดคุยกันก่อนครับ....แล้วคุณจะลืมติ๊กเกอร์ไปเลย....

16. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    กินแค่นี้ไม่อ้วกหรอกคัฟ ป๊าๆๆๆๆ

แต่เมอื่คืน ตกลงกันไว้แร้ว หายไปไหนอ่ะ

ปล่อยผมอยู่คนเดียว ...โห่ๆๆๆๆ :D:D:D:D

17. โทษทีนะ...พอดีลืมไป วันนี้ต้องทำงานอะ กัวม่ายไหว...โอกาสหน้าแก้ตัวใหม่นะ :eek:

18. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ร้านเมื่อคืนถูกใจไหมพี่...

19. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    ถูกใจป่าวไม่รู้ แต่วันนี้ น้องตูน มาอ่ะ

:D:D:D:D:D

20. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ถูกต้องที่สุดครับบบบบบบบบ

:p:p:p:p:p:p

21. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    น้องฟ้า รอทุกคนอยู่

22. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อ่ะๆๆๆๆ

23. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    อ่านแล้วโดนใจทุกคำตอบเลยคับ

24. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ตามพี่ๆเลยครับ มิตติ้ง.....

25. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    เห็นด้วยครับ ได้มาซึ่งมิตรภาพ สติ๊กเกอร์จึงจะมีความหมาย

26. คงมีความสุขไปแว้ว

27. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    แปะไม่เอียงคับแค่ตัดไม่ตรงเท่านั้น:p
    ถูกต้องคับ ผมก็เอียง:cool:
    อุ๊ย..มีรัยกันหว่า:eek:

28. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    อ่าาาาาาาาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้