Super Club Sport Truck Competion ...2010

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 19 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^poonim^

^poonim^ New Member Lady Member

19
    0
    0
    Lady นี่ต่อให้กี่ กิโล อ่ะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ทำไม super club เขาไม่เห็นประกาศเลยว่าเราจะได้วิ่งสนามเดียวกับ super car
    เราจะได้วิ่งกันมั้ยเนี่ย ทำรถไปเยอะแล้วเหมือนกันนะ

---------- Post added at 23:28:57 ---------- Previous post was at 23:28:42 ----------

ทำไม super club เขาไม่เห็นประกาศเลยว่าเราจะได้วิ่งสนามเดียวกับ super car
    เราจะได้วิ่งกันมั้ยเนี่ย ทำรถไปเยอะแล้วเหมือนกันนะ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ว่าสนามแรก เป็นปลายเดือนมีนาครับผม

4. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    เพิ่มรายละเอียดให้ครับ

รายการแรกจะเป็นรายการ Car Club จัดโดยทีมงาน Super Club ครับ (แต่ไม่ใช่รายการ Super Club นะครับ)
    โดยจะจัดวันที่ 28 มีนาคม 53 ที่พีระ เซอร์กิต พัทยา

ส่วนรายการ Super Club มีการเปลี่ยนแปลงกำหนดการแข่งและสนามแข่ง ในสนาม 1-2 และ สนาม 3-4 ครับ

เดี๋ยวรอพี่อาร์มมาโพสแจ้งเพิ่มรายละเอียดอีกทีนะครับ

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เราพร้อมจะลุยกับมันนานแล้ววววว

6. Chacky

Chacky New Member Member

73
    0
    0
    เชฟพร้อมที่จะบินแล้ว ติดปีกด้วย

7. Smother

1,573
    2
    0
    ยังไม่พร้อมครับ ม้ายังไม่โต กำลังเพาะกล้ามอยู่

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไชโย ควันไม่ดำแล้ว.........พอๆโมแค่นี้แหละครับ.... ใส่โรบาร์กะเบาะดีกว่า

9. งานนี้ขอเก็บเด็กๆๆของตาเคอย่างเดียวก็พอใจแล้ว

10. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    พี่อาร์มให้ผมขับแทนมั้ยย

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    นั่นดิ กล้าป่าว

12. Chacky

Chacky New Member Member

73
    0
    0
    โหดร้าย อ่ะ

13. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    แหม ก็พูดกันไป รถพี่อาร์มเค้าเอาไว้ให้หมาเยี่ยว พี่นัทขับไม่ได้หรอก

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    .5555 จริงด้วย พูดแล้วเห็นภาพเลยกรั่กๆๆๆ

15. ดูมันทำกัน ตาภัทตกลงไปแข่งกับเขาด้วยหรือเปล่า หรือว่า..............................................

ตอนนี้ผมมีมือขับดีดีแล้ว อยากรู้หรือเปล่าว่าใครให้ทายกันดูครับ

16. สรุปตารางการแข่งในนี้ 53นี้นะครับ

มีทั้งหมดด้วยกัน 5 สนามนะครับ
    สนามที่ 1 วันที่ 28 มีนาคม ณ สนามพีระเซอร์กิต (สนามนี้เพิ่มมาตอนหลัง)
    สนามที่ 2 วันที่ 8-9 พฤษภาคม สระแก้ว
    สนามที่ 3 วันที่ 26-27 มิถุนายน ลพบุรี
    สนามที่ 4 วันที่ 14-15 สิงหาคม ณ สนามพีระเซอร์กิต
    สนามที่ 5 วันที่ 23-24 ตุลาคม ณ สนามพีระเซอร์กิต

ทั้งหมดในปีนี้ 5 สนามเก็บคะแนนพร้อมด้วยมอบถ้วยประจำปีเป็นถ้วยชิงแชมป์ประเทศไทยในรายการ superclub ในรุ่นกระบะรวมมิตร ตกลงเอากันดังนี้นะครับ ส่วนสนามที่ 5 ที่เพิ่มขึ้นมานี้เก็บตังค์เพิ่มอีก 1000บาทนะครับ

17. Smother

1,573
    2
    0
    อยากวิ่งบางแสน สงสัยต้องซื้อรถมาวิ่ง supercar

18. Smother

1,573
    2
    0
    สนามแรกจะได้วิ่งกี่รอบครับ รถน่าจะเยอะ ถ้ารอบมันน้อยแค่วิ่งมันๆ ก็อย่าเก็บคะแนนเลยครับ
    ถือว่าไปเตรียมตัว

แล้วถ้วยประจำปีมีทุกรุ่นป่าว อ่านแล้ว งงๆ

19. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เสาร์นี้ไปซ้อมกันป่าว ใครจองกฐินไว้.......เตรียมตัวด้วยนะครับ เดี๋ยวหาว่าไม่ชวน

20. Smother

1,573
    2
    0
    ถ้าไม่มีไรผิดพลาด เจอกันแน่นอนครับ

21. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    จะพลาดไหมเนี่ย..........รถอยู่อู่สีอยู่เลยอ่ะ

22. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    เซริ์?เหมือนกันเลย พี่นัท ฮ่าๆ ใบหน้าใหญ่ เซงจริงๆ อย่างพี่เจี๊ยบว่าเลยครับ
    เพราะที่ร้านน้ามืด เห็นมีคนเอาโบ te06-24 v ไปแก้หลายลูกนะครับ แล้วก็ไปเปลี่ยนโข่งหน้า เอาของ 7m มาครอบเพื่อรีดลมอ่ะครับ

23. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    น่าใส่กิ๊บล๊อคตั้งแต่แรกนะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้