เสื้อClub NX เสร็จแล้วครับ มาพร้อม Presenter สาวๆครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 20 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ใจเย็นๆครับบอยเดี๋ยวมันก็มาSR SR SR

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ไม่รีบแล้วครับพี่ ปีหน้าค่อยวาง

เดินดูไปเรื่อยๆ ศึกษาให้รู้ ก่อน แล้วค่อยวางดีกว่า

เนื้อคู่อยู่ไม่ใกล้ไม่ไกล แค่บางนานี้เอง แต่ยังหาไม่เจอ 555

3. namay

namay New Member Member

21
    0
    0
    เสื้อสวยมากครับ..(ชอบๆ)..
    บอยนี่ตัวจริงหล่อกว่าในรูปนะ..อิอิ..

4. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    ขอบคุณบอยครับที่มีเสื้อสวยๆให้ใส่

5. photo_boya

926
    0
    0

โห่พี่ ถ้าผมหล่อจริง น้อง นศ. แถวนี้คงไม่รอด เอิกๆๆๆ

6. photo_boya

926
    0
    0
    พี่เอครับ เสื้อที่สั่งเพิ่มคงไม่ได้ทำแล้วครับ

เอาไว้รอบใหม่แล้วกันนะครับ

7. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    พี่บอย
    ฝากเสื้อไว้ก่อนนะครับ
    เด่วว่างๆจะไปเอาครับ
    รูปสวยมากเลยครับ(นางแบบ อิอิ)
    ขอบคุณครับ

8. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับบอย พอดีลูกชายเห็นใส่เลยร้องขอให้ซื้อให้บ้าง

9. photo_boya

926
    0
    0

คิดค่ารับฝากเสื้อ วันละ 1 บาท ครับ

ว่างๆจะมาเอา เอาเสื้อ หรือ นางแบบครับ อิอิ

10. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    ขอขอบคุณมากครับคูณบอยเรื่องเสื้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้