### ประกาศ Meeting EK Group & New Year Party 2010 ###

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 21 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปด้วยแต่เอาเมียไปปล่อยด้วยนะ อยากเปลี่ยนเมียใหม่อะ 555 แต่เอ๊ะเสียดายไม่อินครูดเหล้าด้วย ว้าเสียดายจัง กะเมาสะหน่อย

1. vnom

vnom Member Member

115
    19
    18
    รับทราบครับ.......

2. love ek lev

love ek lev New Member Member

51
    0
    0
    ถ้าไม่ติดธุระอะไรขอไปด้วยครับ (ek สระบุรี)

3. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    เจอกันนะครับ....

4. Krod Vtec

Krod Vtec New Member Member

39
    0
    0
    ไปด้วยครับ......

5. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    เด็กใหม่ ไม่เคยไปมีตติ้ง กลัวทำตัวไม่ถูก แหะๆ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆ

ไม่ติดไร ไปแน่นอนครับ

6. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0

ไม่เคยไปเหมือนกันครับแล้วเจอกันที่งานนะคับ
    :D

7. Hidegira

Hidegira New Member Member

17
    0
    0
    บ้านอยู่ไหนเหรอคับที่ว่าใกล้ เผื่ออยู่ใกล้กัน เพราะผมก้อใกล้เหมือนกัน จะได้รู้จักกันไว้:teeth::sad::teeth:

8. Hidegira

Hidegira New Member Member

17
    0
    0
    คนใหม่ไปเยอะสงสัยไม่เหงาแล้วเรา เพราะเราก็ใหม่เหมือนกัน

9. NobodyPerfect

NobodyPerfect New Member Member

123
    14
    0
    อยู่ใกล้มากมายเลยครับ

หากไม่ติดธุระอะไร ไำปร่วมแจมด้วยแน่นอนครับ

10. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ชิบไม่อยู่คับ....... ไปชุมพร ถ้ากลับบบมาทันน่าจะได้เจอกันน

11. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เยี่ยมเลยครับ

12. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    รับทราบนะครับ อยากไปมั่กๆๆๆ

13. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    รับทราบครับถ้าไม่ติดงานเจอกันแน่นอน^^

14. noo-d

noo-d New Member Member

52
    2
    0
    * เด็ก ใหม่ เหมือน กัน .....ค่า

* ถ้า วัน นั้น ไม่ ติด อะ ไร ...พา หนู ดี ไป เจอ เพื่อนๆ แน่ นอน

* ^______________^"

15. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  16. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ไม่มีโอกาศไปซะที รอบนี้จะพยายามไปหั้ยได้คับ อิอิ

17. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    กำเวง

รถจะทามสีเสดทันมั้ยนี่

18. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ถ้าไม่ติดอะไร ไปแน่นอนคับ

19. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ใครมาครั้งแรกไม่ต้องกลัวนะครับ ว่าจะทำตัวไม่ถูก หรือว่าไม่มีเพื่อนคุย
    ผมเคยคิดอย่างนั้นเหมือนกัน แต่ ทั้งเพื่อนๆในบอร์ด และ mod ดูแลดีมาก
    ทำให้เรารู้สึกเป็นส่วนหนึ่งในการมีทติ้งและทำกิจกรรมโดยลืมไปเลยครับ
    ว่าตอนแรกเราไม่รู้จักใคร พอตอนกลับได้เพื่อนอีกโขเลย :D

20. non_cv96

non_cv96 New Member Member

72
    6
    0
    รับทราบคับ!!!

รับทราบคับ!!!

21. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    อยากไปครับ อยู่ไม่ไกลด้วย ไม่กล้าไปซักที
    ยังไงรอบนี้ถ้าว่าง รบกวนไปด้วยคนครับ

22. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    // ไปด้วยคับ งานมีถึงกี่โมงอะคับ ไปตอน 1- 2 ทุ่มงานจะเลิกยังอะ (มีธุระ) แต่อยากไป //

23. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    มีภารกิจที่เมืองกาญครับ แต่จะรีบกลับมาให้ทัน
    แล้วเจอกันนะครับพี่น้อง....

24. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    รับทราบครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2010
  25. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    ใกล้ ... บ้าน เลยคับ ....

เด็ก ใหม่ .... อ่ะ ฝากด้วย....

26. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ใกล้บ้านผมด้วยวันอาทิิตย์อีก ไปด้วยครับ ครั้งนี้ก็รอบ 2 แระ

27. JIT_SISSLY

JIT_SISSLY New Member Member

91
    0
    0
  28. MamheaW_LoveLove

MamheaW_LoveLove New Member Member

38
    17
    0
    อยากไปมากมายค่ะ แต่พอดีว่าวันที่ 1 ก.พ. น้องรับปริญญา

กัวเมาแล้วเด่วไม่มีแรงตื่นมารับปริญญา 555

อุตส่ามาจัดใกล้บ้านแล้วนะเนียะ แหม่...เสียดายจัง ไม่ได้เจอกัลเนิ่นนาน

งั้น Happy New Year ย้อนหลังนะค่ะ ขอให้ทุกท่านสุขภาพดี ปอด ตับแข็งแรงกันถ้วนหน้าค่ะ

29. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    งานใหญ่แห่งปีมาอีกแล้ว พลาดได้ไงเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้