### ประกาศ Meeting EK Group & New Year Party 2010 ###

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 21 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK5522

EK5522 New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีครับผมน้องใหม่ครับไปตอนดึกๆได้ไหมครับ

หวัดดีครับผมน้องใหม่ครับไปตอนดึกๆได้ไหมครับพี่ ผมอยากไปครับ

2. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    เอ่อ..!!! อย่าว่ายังงั้นยังงี้เลยนะครับ ถ้าน้อง 3 คนไปด้วยจะดีมั่กๆเลยยยย :becky:

3. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ไปด้วยคัน แต่ส่งใสจะอยู่ร่วมงานเลี้ยงไม่ได้ ติดเหล็ก นิดหน่อย

ว่าแต่คุณต้นคับ งานนี้มีแจกรองป้ายทะเบียนป่าวอยากได้สักคู่นึง อิ อิ

---------- Post added at 10:56:33 ---------- Previous post was at 10:56:18 ----------

ไปด้วยคัน แต่ส่งใสจะอยู่ร่วมงานเลี้ยงไม่ได้ ติดเหล็ก นิดหน่อย

ว่าแต่คุณต้นคับ งานนี้มีแจกรองป้ายทะเบียนป่าวอยากได้สักคู่นึง อิ อิ

4. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    อย่าลืมนำของขวัญมาร่วมสนุกกันนะครับ

5. RunRun_76

RunRun_76 New Member Member

121
    0
    0
    ถ้าไม่ติดอะไร ไปด้วยคนนะครับใกล้บ้านดี

6. Hanami_tum

Hanami_tum New Member Member

81
    0
    0
    ไปแล้วกลับก่อนได้ไหมครับ ติดงานที่อื่นครับแต่อยากไป

7. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    อีเคฝั่งธนมีเพื่อนๆพี่ๆท่านใดไปบ้างครับ เผื่อจะขอขับรถตามๆกันไปพร้อมกัน

8. ติดธุระไปไม่ได้คับ ขอโทษพี่ๆ น้องๆ ด้วยคับ

9. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

10. love ek lev

love ek lev New Member Member

51
    0
    0
    ไม่ได้ไปแล้วครับเสียดายมากเลยต้องขอโทษด้วยนะครับ เนื่องจากอีกไม่กี่วันผมจะบวช ที่บ้านเลยไม่อนุญาติ
    ให้ขับรถไกลๆอ่ะครับยังงัยขอโทษด้วยครับ (ekสระบุรี)

11. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    นอนพึ่งตื่นอดไปเลยครับงานนี้

12. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    โอกาสหน้ายังมีครับ

13. noo-d

noo-d New Member Member

52
    2
    0
    * กลับ ถึง บ้าน กัน ...รึ ยัง ค๊า หนุ่มๆ

* ^^"

14. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    นั่นแน่กลับก่อนแต่ทะไมเพิ่งถึงบ้านล่ะนี่ ผมอยู่เพชรบุรีถึงบ้านก่อนอีก หุหุ :D

15. noo-d

52
    2
    0

* 0__0"

* ก้อ แหม,,,, แบบ ว่า ธุ ระ มัน รัด ติ้ว อ่ะ ค่ะ

* ว่า แต่ ,,คุณ พี่ มา ไกล จัง ค่ะ

* ;););)

16. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    หุ หุ หุ สาวๆสวยๆครับ

17. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รถสวยทุกคันเลยคับ

18. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    โอ้ย.....งานเข้าผมเลยครับ ไม่ไหวเลย

19. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ก็ แหม หล่อก็งี้แหละ

20. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    กลับบ้านแระค้าบ

21. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ พี่โดม

22. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ทำไมรีบกลับจ้ะ ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลย :)

23. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0

สุดยอดครับ ได้ใจมาก ๆ

24. noo-d

52
    2
    0
    * ฮิ ฮิ ฮิ

* น่า สง สาร ๆ 55+

* กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

25. noo-d

52
    2
    0

* อ้าวววว

* หนู . ส่าห์ เดิน ไป บอก พี่ ตา กล้อง ทุก ท่าน แล้ว น๊ะ ว่า ถ่าย หนู ดี โด้ย ๆๆๆ

* ตก หล่น ไป ได้ ไง เนี่ย

* โอ กาส หน้า อยู่ ยาว ๆ .. เรย สัญ ญา ๆๆ ^^"

26. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    รถอะถ่ายแล้วจ้า หมายถึงตัวเราอะ จะไปถ่ายแล้ววิ่งหนีเร็วจิ้ง :D

ว่าแต่ครั้งหน้าอย่าลืมล้างรถนะ เอิ้กๆ

27. noo-d

52
    2
    0

* 55 ,,ไม่ ได้ หรอก พี่ ....เด๋ว เป็น ข่าว :sad::sad::

* .....ก็ หนู ไม่ อยาก เหมือน ใคร อ่ะ หนู เลย ไม่ ล้าง :rolleyes:

[[ล้อ เล่น หน่ะ ค่ะ ...ที่ไม่ล้าง เพราะ คนล้างไปเมกาหง่ะ ..ก็.เห็นเค้าชอบเขียนไว้หลังรถกันว่าเงี๊ยะ!!]]

28. EK9625

758
    86
    0
    แอบฟังเค้าคุยอะไรกัน

29. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ม่ายได้มาแอบฟังแต่ตั้งใจมาขอบคุณ 555

ขอบคุณเพื่อนๆๆทุกท่านที่ทำให้งานมีสีสรรค์และอบอุ่น

หากสิ่งใดขาดตกบกพร่องก็ขออภัยด้วยครับ อาจจะไม่เลิศหรู

อาจจะดูไม่เพอเฟ็คแต่ก็พยายามทำให้งานออกมาดีที่สุด

หวังว่าคราวหน้าคงได้สนุกสนานร่วมกันอีกนะครับ

ขอบคุณมากครับ
    :)

30. EK9625

758
    86
    0

สุดยอดแล้วครับ Mod X
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้