สมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำ HILUX รุ่น 3

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pong2010, 22 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ด้านหน้ายังเนียนอยู่มากครับ อุปกรณ์ครบไม่แตกสลาย
    ด้านท้ายไฟยังสมบูรณ์ดีอยู่
    เครื่องบอกว่ายังดี เก็บล้างห้องเครื่องสักหน่อย ก็แจ่ม
    ถังน้ำฉีดกระจกน้ำไหลหกหมดแล้ว
    ล้อ Classic มาก ฝาครอบครบ

สรุปคือ
    ทำสีใหม่ ทั้งคันครับ
    ด้านหน้า พ่นกระจังใหม่ ล้างไฟมุม แล้วพ่นสีใหม่ให้สวย
    กันชนโครเมี่ยมถ้ายังดีอยู่ปัดให้เงา
    ด้านท้าย เก็บขอบไฟท้ายสักนิด ให้เข้ากับสีที่ทำใหม่ ล้างไฟท้ายให้สะอาด
    ห้องเครื่องล้างจัดใหม่ ให้สะอาด
    ล้อเดิมดีแล้วครับ ทำสีดำให้สวย ฝาครอบปัดเงาใหม่
    ถ้าได้ยางขอบขาวมาจะเด่นมาก

แล้วครั้งต่อไปเอาภาพภายในมาให้ดูด้วยครับ

2. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    คลาสสิค

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    พี่โป้งหรือปล่าวครับ

4. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ทำเสร็จเอามาชมบ้างนะครับ ชอบๆ

5. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ใช่ ๆ ๆ ๆ สัก เจโบเดียว ดีมั้ยคับคุณแมน อิอิ
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่ HLC คับ (มีแสนหมดแสน) 5555

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ที่นี่ยินดีต้อนรับครับเสมอครับผม....

เข้ามาเล่นบอยๆนะครับ...

7. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เปลี่ยนเครื่องรึยังครับ ถ้าชอบแนวนี้สงสัยต้อง 1UZ แล้วละ

8. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ต้าไปไหนมาตอบเร็ว

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ดันดูด ดุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. benjamin

benjamin New Member Member

1
    0
    0
    เท่ดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้