ฝากถึงพี่กบและพี่ๆทุกคนครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย jongjit999, 23 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jongjit999

jongjit999 New Member Member

66
    0
    0
    คือผมขับรถผ่านไปแถว บางศรีเมือง จ.นนทบุรี นะครับ
    เห็นมี sigma ที่เป็นรุ่นประกอบญี่ปุ่นอะ ตากลม สีน้ำตาลขายอยู่ 1 คัน
    ผมไม่ได้จดเบอร์มาให้นะครับ ถ้าพี่ๆคนไหนอยู่แถวนั้น ลองผ่านๆไปดูสิครับ
    สภาพ ok เลยครับ

2. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    ใครอยากได้จัดไป

3. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    มีอยู่คันเดียว ก้อซ่อมไม่ทันแล้วพี่น้องคับ

4. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    ขอบคุนที่นำสิ่งดีๆมาเสนอนะคับ

น้องกบ มาสอยไปเลยด่วนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้