+ + มาทำความรู้จักกับ " มูลนิธิร่วมกตัญญู "

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย Te'@RescueClubThailand# 1, 3 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    ถูก..แต่กระทู้นี้มันมาทำความรู้จักกับมูลนิธิร่วมกตัญญูมะช่ายเหรอเดี๋ยวก็โดนอีกอะ...

2. Free_Hurt_Girl

Free_Hurt_Girl New Member Member

43
    0
    0
  3. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    งั้นมูลนิธิที่อยู่ในใจแต่ล่ะคน อิ อิ อิ

4. ตั้น

948
    0
    0
    โฮ๊ะๆๆๆ

5. narakkitkat

narakkitkat New Member Member

20
    0
    0
    อยากเปงเหมือนกานค่ะอายุ17แล้วบ้านอยู่ใกล้กับดอนเมืองค่ะ แล้วก้อฝันมานานแล้วว่าเราจะช่วยเพื่อนมนุษย์ด้วยกาน คัยมีข้อมูลก้อติดต่อมาบ้างนะค่ะ ที่เมล์ [email protected] แต่ว่าอยากสมัครเร็วๆคัยมีข้อมูลโทรมาบอกก้อด้ายนะค่ะ แบบว่าอยากเปงจิงๆ ขอบคุนค่ะ

6. narakkitkat

20
    0
    0
    ลืมบอกเบอร์ค่ะ 0858168600 ตาวค่ะ

7. narakkitkat

20
    0
    0
    อืม พี่ค่ะหัยหนูลงแทนด้ายปะ อยากเปงจิงๆอะ แต่ม่ายมีคัยเคยเปิดโอกาดหัยเลยอะ ยังงัยติดต่อมาบ้างนะค่ะ

8. narakkitkat

20
    0
    0
    ขอเบอพี่ๆทีมงานหน่อยดิค่ะ

9. narakkitkat

20
    0
    0
    พี่ค่ะ อยากเปงอาสามากๆ ต้องทามยังงัย ช่วยบอกด้วย

10. narakkitkat

20
    0
    0
    พี่ค่ะแถวปทุมมีไหมหรือดอนเมืองก้อด้ายค่ะ

11. narakkitkat

20
    0
    0
    พี่ๆค่ะ ช่วยหนูหน่อยดิ อยากเปนมากๆอะ คุณธรรมนัยจัยมันร่ำร้องอะ

12. narakkitkat

20
    0
    0
    เมื่อรัยจามีคนตอบค่ะอยากเปงมากๆ

13. narakkitkat

20
    0
    0
    ติดต่อมานะค่ะ รออยู่

14. narakkitkat

20
    0
    0
    สู้ๆค่ะเพื่อสังคนไทย อิอิ

15. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    10 กระทู้รวดเลยครับ เมื่อวานไม่ได้มีโอกาสมามีตติ้งกับพวกพี่ๆ ส่วนงานอาสา เด๋วลองติดต่อไปทาง ลุงชัย ร่มฟ้า ดอนเมือง เข้าไปหาได้ที่ http://www.rescueclubthailand.is.in.th/ ครับ ลองดู

16. narakkitkat

20
    0
    0
    ขอบคุนค่ะพี่ เด๋วจาลองดูค่ะ

17. narakkitkat

20
    0
    0
    พี่ค่ะเข้าไปแล้ว แต่ม่ายเหนมีอะรัยเลยค่ะ มีแต่เมล์อะค่ะ แต่เมล์พี่คนนี้หนูมีแล้ว เขาเคยเล่นเอ็มกะหนูค่ะ แต่ยังม่ายด้ายคุยกานเรื่องที่หนูอยากเปนอาสา ยังงัยพี่ๆอยู่ด้วยกาน ช่วยคุยหัยหน่อยนะค่ะ หรือมีวิธีอื่นก้อแล้วแต่พี่ๆจากรุณาค่ะ ขอบคุนค่ะ หนูจารอคำตอบจากพี่ๆนะค่ะ

18. narakkitkat

20
    0
    0
    แล้วลุงชัยที่บอกหัยติดต่ออะค่ะ อยู่ไหนม่ายเหนมีข้อมูลเลยค่ะ งงมากๆ

19. ตั้น

948
    0
    0
    อยู่ดอนเมืองอะคับลองติดต่อกันดูนะครับ

20. E20MHG

824
    2
    0
    เวปลุงชัยครับ มีเบอร์ลองโทรไปสอบถามดู http://romfah21.is.in.th/

21. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

22. E20MHG

824
    2
    0
    เอ๋ ไอ้น้องคนที่เคยมาถามๆหลายเดือนก่อนหรือป่าวหว๋า จำหน้าไม่ได้

23. narakkitkat

20
    0
    0
    ม่ายเคยไปถามค่ะ อืมหนูคุยกะพี่อีกคนอะค่ะ เขาบอกว่าวันเสาจาเข้ามาที่ไหนม่ายรุหนุจารอพี่เขาวันเสาอะค่ะ

24. E20MHG

824
    2
    0

ไม่รู้จะเข้าที่ไหนแล้วน้องจะไปรอพี่คนนั้นที่ไหนแล้วพี่เค้าชื่ออะไร เอ๊าๆขอให้สมหวังได้ทำงานช่วยเหลือสังคม

25. INSOLENT

1,444
    3
    0
    เอาใจช่วยครับ

26. E20MHG

824
    2
    0
    ได้เรื่องแล้วมาบอกกันบ้างนะน้อง ไปไหนมาไหนระวังตัวด้วย

27. narakkitkat

20
    0
    0
    ค่ะ จำชื่อม่ายด้ายแต่จำเมล์ด้ายค่ะ พี่เข้าแถวดอนเมืองอะค่ะ นี่อะค่ะเมล์พี่เค้า[email protected]

28. E20MHG

824
    2
    0

หุหุ น้องเล่นของแรง อันนี้คือเมล์ของประธาน RCT ทีเดียวเชียว ถ้าได้คุยกับพี่เค้าแล้วคงไม่น่าพลาด ... แต่พี่เค้าอยู่แถวนวนครนิ ... ถ้าได้คุยฝากบอก มิสยู เอิ๊กๆ

29. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ประธาน ฝากงานให้ได้นะ

แต่แก่งานเยอะ อ่ะ ตาคนนี่

30. E20MHG

824
    2
    0
    อะไรตั๋น อยู่ก็ขึ้นมาว่าประธานแก่ ประธานแก่ คำก็แก่สองคำก็แก่ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้