+ + มาทำความรู้จักกับ " มูลนิธิร่วมกตัญญู "

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย Te'@RescueClubThailand# 1, 3 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [G]a[M] !!

[G]a[M] !! New Member Member

32
    0
    0
    จ๊ะ จัดตามคำขอค่ะ รูปเอาลงหั้ยดูเร้วนะค่ะพี่พี่

2. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    น้องอายุเท่าไหร่เนี่ยยย ดูเด็กจังเลย เหมือนจะคอซอง แบบนี่จะทำงานลำบากหรือป่าว ... :eek: :eek: :eek:

3. E20MHG

824
    2
    0
    ต้องจัดจ้านแบบนี้ ถึงจะอยู่ได้ เอิ๊กๆๆๆ:D :D :D

เอื้อเฟื้อภาพโดยสมาชิก RCT :D :D :D

4. [G]a[M] !!

32
    0
    0
    หนู 14 ค่ะ แต่ทำงานไม่ลำบากหรอกค่ะถ้ามีความตั้งใจจิงๆ

5. E20MHG

824
    2
    0
    แล้วรูปพี่สาวของหนูล่ะ เอิ๊กๆๆๆ :p :p :p

6. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    โฮ้โห้ คนข้างบนหล่อจังเลยอ่ะ มีเบอร์ป่ะ
    ข้างล่างขาโหดทั้งนั้น

7. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    เวง...ยังไปดึงเอามาลงอีก

8. E20MHG

824
    2
    0
    ต้องหน้าแบบนี้ ถึงจะอยู่รอด ในวงการ ...

9. ตั้น

948
    0
    0
    คลับนี้หน้าโหดนิสัยดีนะค๊าบ

10. INSOLENT

1,444
    3
    0
    โฮ้ๆๆ หน้าโหดนิสัยดี พูดแบบนี้เอาไปเลย 1 คืน

11. E20MHG

824
    2
    0
    ตายละว้า จะไปค้างคืนกันเองแหละ ผมไปด้วยค๊าบบบ ~~~

12. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ถึงน้องที่จะมาเป็น อาสาสมัคร นะ พี่ฝากเพื่อนให้แล้วนะครับ อยู่ศูนย์ ร่มฟ้า กู้ภัยสน.ดอนเมืองแต่มีข้อแม้นะครับ

- พี่ให้ น้อง 2 คนมา ร่วมงานได้ อาทิตย์ล่ะ 2 วัน คือ ศุกร์ และ เสาร์ ส่วนเวลา พี่ จะบอกอีกที
    - ต้องให้ทางผู้ใหญ่ ของน้องรับรู้ ว่ามาดูงานอาสาฯกู้ภัย
    - การเรียนต้องไม่ตก ถ้ามาดูงานอาสาฯกู้ภัยแล้วการเรียนตก น้องจะไม่ได้มา ดูงานกับพี่ๆเค้าอีก

ที่เหลือน้องต้องไปคุยกับ เพื่อนพี่อีกที ถ้าน้องรับ ข้อตกลง เด๊ยวพี่จะให้เบอร์เพื่อนพี่ไว้ เค้าจะจอดอยู่แถวๆบ้านน้องเลย ไปคิดดูนะเอาไง

13. ตั้น

948
    0
    0
    เป็นข้อเสนอที่ดีท่านหัวหน้าว่าแต่น้องรับได้ไหมอะ

14. E20MHG

824
    2
    0
    เป็นข้อเสนอที่ดีมากมายครับท่านประธาน

เรื่องผู้ใหญ่รับรู้ เป็นไปได้ พี่ๆอยากให้น้องพาผู้ปกครองมาดูจุดหรือสถานที่ทำงาน จะได้เข้าใจถึงกิจกรรมของน้อง หรืออาจจะมารับ-ส่งที่จุดซึ่งจะดีมาก เพื่อความสบายของทั้งทางน้องและพี่ๆที่จุดเอง ...

15. INSOLENT

1,444
    3
    0
    เป็นสิ่งที่ดีมากคับ ข้อเสนอนี่เป็นกันทั้งหมด ทุกจุดนะคับน้อง ยอมรับได้ก็ลองมาทำดู
    อายุระดับน้องสนใจก็มีคนช่วย แต่ที่สำคัญห้ามการเรียนตก ผู้ปกครองจะหาว่าทำแล้วการเรียนเสีย

16. ตั้น

948
    0
    0
    เพราะพวกพี่เสียกันมาทุกคนแร้วเลยไม่อยากให้ดำเนินรอยตาม..5555+

17. E20MHG

824
    2
    0
    น้องตกจัยกะขอเสนอ หายไปเลย ...

18. INSOLENT

1,444
    3
    0
    น้องไปแล้ว ไปทำกู้ภัย ทางด่วยแล้ว 55555555555555

19. ตั้น

948
    0
    0
    อ่าวหายไปเลยท่านประธานอุตสาห์ไปหาจุดมาให้ลง..ชีวิต

20. E20MHG

824
    2
    0
    ตกลงได้ที่อื่นแล้วเหรอ ...

21. ตั้น

948
    0
    0
    เงียบหายไปเลย

22. E20MHG

824
    2
    0
    กลัวท่านตั้นอะ ...

23. ตั้น

948
    0
    0
    อ่าวท่านก็เล่นลงรูปแต่ละคนโหดๆซะงั้นแต่ถ้าลงรูปท่านปุ๊อาจจะอยากทำต่อก็ได้นะท่านปุ๊รีบเอามาลงให้ครบๆรูปตั๋นด้วยจะได้โชว์ใบหน้าอันโหดแต่นิสัยดีให้น้องเค้าชมกัน

24. INSOLENT

1,444
    3
    0
    อย่าเลย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. E20MHG

824
    2
    0
    ไม่เอาอะท่าน ช่วงนี้งานล้นมือแล้ว เด๋วพวกแมวมองโทรมาขอคิวอีก เบื่อๆๆๆ

26. [G]a[M] !!

32
    0
    0
    ขอบคุนนะค่ะพี่ๆ
    หนูสนจัยมากเรยค่ะพี่
    ที่ไหนหนูได้หมดเรยค่ะ

27. INSOLENT

1,444
    3
    0
    น้องมาเย้วๆๆๆ

ท่านปุ๊เป็นดารารัศมีนะซิ

28. E20MHG

824
    2
    0
    หนูสนจัยมากเลยเหรอ แล้วหนูสนใจคนไหนในรูปละ ได้หมดเลยไม่ดีน้า ... :D :D :D

พี่ตี่เค้าบอกข้อเสนอมา น้องรับก็บอกพี่เค้าไป จะได้ไปลองงานดู ...

29. ตั้น

948
    0
    0
    หนูสนจัยมากเลยเหรอ แล้วหนูสนใจคนไหนในรูปละ ได้หมดเลยไม่ดีน้า ...
    อันนี้คงไม่เกี่ยวกับงานมั๊งท่านปุ๊

30. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ยังไงติดต่อให้แล้วนะ ก็อยากทำก็ทำตามข้อตกลงให้ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้