++++มาเช็คชื่อVIGO@HLCกันหน่อยครับผม++++++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoF_ViGo, 29 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    UP UP กันอีกซักหน่อย

2. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    หมายความว่างัยอะป๋า..55555:D

3. ถามยังกะคนไม่เคยอึ้บๆงั้นเเหละนะฮ่าๆ

4. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    มาช่วยดันกันหน่อยครับ

5. สวยจิงจิ้ง วีโก้เนี่ย ฮ่าๆ

6. tanusmay

394
    1
    0
    พี่เอ๋ ผมว่าสวยอย่างเดียวไม่พอคับ แรงด้วย แล้วตกท้ายด้วยประหยัดน้ำมันด้วยคับ

7. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ผมฝากถ่ายด้วยคนนะพี่เอาแบบสีนะครับ5555

8. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
  9. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    ดันต่อปาย...........

10. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    มีกี่คันแล้วครับ

11. เอาสีไรครับ สีถลอกป่าว 555+

12. Som Sichaitong

1,376
    8
    0
    ถ้าจำไมผิดข้อมูลล่าสุด 14 คันครับ

เราก็ดันต่อไป

13. khunlamai

1,221
    15
    0
    14 คันล่ะ ดันต่อไป

14. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    :cry:55555รถผมยังไม่เสร็จเลยพี่เป็นนิดเดียวซ่อมนานๆแถมจ่ายเองทั้งนั้น
    ไม่รู้จะทำประกันไปทำไมพอเคลมมันบอกว่าเป็นอุปกรตกแต่งไม่ให้เซ่งเลย

15. Som Sichaitong

1,376
    8
    0
    ว้า...แย่จัง

16. khunlamai

1,221
    15
    0
    ซ่อมเองแล้วเคลมเงินคืนได้ไหมน้อง
    รถเราโดนรถเมล์ถอยชนเราเป็นผ่ายถูกก็น่าจะเคลมกะประกันของรถเมล์ได้นี่นา

---------- Post added at 21:00:02 ---------- Previous post was at 20:59:47 ----------

ซ่อมเองแล้วเคลมเงินคืนได้ไหมน้อง
    รถเราโดนรถเมล์ถอยชนเราเป็นผ่ายถูกก็น่าจะเคลมกะประกันของรถเมล์ได้นี่นา

17. tanusmay

394
    1
    0
    บอกหน่อยได้ป่าวคับว่าประกันของอะไรคับ

ปกติประกันมันจะจ่ายตามราคาของเดิมนิคัยส่วนราคาที่เกินเราต้องจ่ายเองนิคับ เท่าที่ผมรู้มา

อย่างเช่น อินเตอร์ของเราไปใส่อินเตอร์แต่งมาพอประสบอุบัติเหตุมันก็จ่ายให้ในราคา อินเตอร์เดิม ส่วนที่เหลือเราต้องจ่ายเอง

18. Som Sichaitong

1,376
    8
    0
    ดันต่อครับ

19. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    มันก็จ่ายให้อะนะพี่
    ค่ายางให้ครึ่งเดียวของราคายางเดิม
    ส่วนค่าบังโครนยังไม่ทราบครับ
    ทั้งสองอย่างนี้จะต้องเดินเองที่ประกันครับไปเบิกเอาเองโดยออกตังไปก่อนแล้วค่อยทำเรื่องไปเบิกทีหลังอะครับ ไม่รู้ว่าจะใด้สักกี่ตัง

20. tanusmay

394
    1
    0
    กำ

เจอแบบนี้เซงเลย จ่ายก่อนแล้วมาเบิกทีหลัง

21. khunlamai

1,221
    15
    0
    ไม่ได้ซ่อมอู่ประกันเหรอครับ แต่ถ้าซ่อมอู่นอกมันก็ต้องมีการคุมราคาก่อนนะ
    แต่แปลกตรงที่ให้ซ่อมก่อนแล้วค่อยเคลม มันงงนะนี่ ประกันของอะไรนี่
    เรื่องยางเบิกได้ครึ่งเดียวอยู่แล้วอ่ะ

22. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    รถผมซ่อมศูนย์เลยที่เป็นแบบนี้ก็เพราะซ่อมศูนย์นี้เราะผมว่านะถ้าซ่อมข้างนอกคงไม่มีปันหาแน่นอนผมว่า
    เพราะอะไรที่ศูนย์ไม่มีมันก็เลยไม่ทำ

23. Som Sichaitong

1,376
    8
    0
    ดันต่อไป

24. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    VIGO ONLY VIP MEMBER ZONE

25. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    พี่ว่าผมจะเอาโคมเฟอร์จูนทำโคมดำพี่ว่าสวยมั้ย เห็นในคลับยังไม่ค่อยมั้นใจ

26. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ทำไปเลยครับสวยแน่นอน โคมดำมุมส้มนะ

27. tanusmay

394
    1
    0
    ผมว่าเอาไปทำเลยคับจะดูดุขึ้นมากเลยคับ

28. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มาดูหน่อยนะ

29. AoF_ViGo

1,752
    4
    0

พี่แต่มันไม่เหมือนของวีโก้นะพี่มันไม่มีจานฉายเหมือนวีโก้ไม่รู้ว่ามันจะมึดไปหรือปล่าวตอนนี้กำลังหาดูรถที่ทำแล้วอยู่อะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้