++++มาเช็คชื่อVIGO@HLCกันหน่อยครับผม++++++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoF_ViGo, 29 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    รถพี่เอ๋วาง 1JZ ไปแล้ว พี่วางอยากวางก็เล่นเหนือกว่าพี่เอ๋ เอาเป็น 2 JZ ไปเลยคับ . . . อิอิ

2. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    วีโก้ใน HLC มีใครเเปลงเบรคหลัง r32 บ้าง...

3. ผมไม่มีไรจะเสียแล้วครับ จัดไปแบบไม่คิดไรแล้ว

ตามนั้นเลย อิอิ

4. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    เอาก่อนเลยนะ

ชื่อ_อ็อฟคับ
    รถที่ใช้_วีโก้ cab
    เครื่อง_2KD 2500c.c เดิมๆสนิทเลย(ใว้ขนผักขาย)
    นิสัย_นิสัยดี มีรถรถให้นั้ง เติมน้ำมันให้ด้วย

ยินดีที่รู้จักเพื่อนๆพี่ทุกท่านนะครับ

5. tanusmay

394
    1
    0
    ชื่อ เมย์ คับ

ที่อยู่ อยูธยา-ปทุมธานี

รถที่ใช้ VIGO CAB สีบรอนซ์เงิน

เครื่อง 2.5 ไม่มีอินเตอร์ ตอนนี้ ยัด อินเตอร์ + TD05H + กล่อง MEGAFIRE
    แค่บูสท์ 22 ปอนด์ แค่นี้ คลัช เดิมก็ลื่นแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มีนาคม 2010
  6. m&m-HLC

367
    1
    0
    ขอบ้างครับ

ชื่อ_โมทย์ อยู่เเถวปทุมธานี บางคูวัด
    รถที่ใช้_วีโก้ 4 ประตู
    เครื่อง_1เจโบ+เเก็ส mix เดิมๆ มีไว้ใช้งานส่งของเเละรับลูกค้ากินข้าวเเละเที่ยวกับครอบครัววันหยุดครับ

7. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    VIGO@HLC ด้วยครับ

ขอบคุณครับ คุณตั้ม ไม่ลืมกัน.......อิอิอิ

8. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    สงสัยต้องคลัซ.ทองแดงแล้วมั้งครับ รอบนี้โดเป็นกบแน่นอน5555

ผมวิ่งไปซื้อผักที่สี่มุมเมืนผ่านแถวนั้นเกือบทุกวันเลย (บางคูวัด,สะพานปทุม2)

9. HeLL ViGO

HeLL ViGO New Member Member

124
    2
    0
    ชื่อ_ขุนครับ
    รถที่ใช้_วีโก้Prerunner 4 doors
    เครื่อง_ 1uz Gas หัวฉีด ครับผม

10. ชื่อ AEE ครับ
    สถานที่ให้กำเนิดเเละสร้างอนาคตจนถึงปัจจุบัน SARABURI
    รถ VIGO ECAB 2500CC
    เครื่องยนต์ 1JZ GTE วิ่งเอื่อยๆ กับเชื้อเพลิงแก๊สโซฮอล95

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เทน ครับ hivigo
    1KD 3.0 โบเดิม.....ดันราง เทวดา ท้ายราง 5 มิล....
    ยกหัวฉีด D 1000 บูส 22 ปอนด์ ท่อลงหน้าเพลา
    Tuning by บานเรซซิ่ง ตลิ่งชัน จรัญ13
    ตัวสูงวิ่ง 16

12. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    วีโก้ในคลับเราท่านใดใส่แม็กขอบ 17"บ้างคัฟ ขอชมหน่อยเผื่อเปลี่ยนแนว

13. m&m-HLC

367
    1
    0
    บ้านผมอยู่เเถวสนามกอร์ฟครับหมู่บ้านเมืองประชา ไม่ทราบผ่านเวลาไหนเพื่อมีโอกาศได้ทักทายกันครับ....

14. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ชื่อเดียร์ครับ
    เทพารักษ์ หนามแดง สมุทรปราการ
    2KD โบเดิม เพิ่มอินเตอร์ + ดันรางเทวดา บูสสุดที่ 16 ปอนด์

- แค่กระบะขนของ -

15. tanusmay

394
    1
    0
    วันไหนถ้าได้เจอจะทักทายนะคับ บ้านผมอยู่ อยูธยา แต่มาปทุมบ่อย ยิ่งวันเสาร์มาทุกเสาร์คับ

16. m&m-HLC

367
    1
    0
    เช่นกันครับ...มาปทุมเเถวไหนครับเเถวบางคูวัดเปล่า.....

17. เอาแล้วๆ เริ่มหาล้อเบาๆใส่แล้ว

18. tanusmay

394
    1
    0
    ส่วนใหญ่ ผมจะมาตัวเมืองปทุม ทุกสัปดาห์คับ มาจ่ายตลาด

19. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    แอบมาดูโก้

20. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    มาดูด้วยคนนะ

21. มาเยี่ยมบ้านโก้

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เอาบ้างนะ
    ชื่อ หมูคับ
    วีโก้ 3.0 บ้าน ๆ คับ
    ที่อยู่ ไร่ขิง - พระราม 2 เด้อ

23. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ด้วยคนสิคับ อิอิ
    ชื่อ ตั้ม คับ
    รถ VIGO 4 DOOR 3.0 สีดำๆ + เดิมๆ
    ที่อยู่ นนทบุรี - พระราม 2

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคร๊าบ

24. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    ซื่อ จุน คับ
    รถ VIGO ตอนเดียว สีขาว แต่งนิหน่อย:rolleyes:
    ที่อยู่ อ่อนนุช บุรีรัมย์ ร้อยเอ็ด สารคาม กาฬสินธุ์ (อยู่หลายที่);)

25. อยู่หลายที่ เมียหลายคนเหรอท่านจูน ฮ่าๆ

26. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    กำลังจะแซวเล่นเลย พี่เอ๋เล่นซะก่อนแระ อิอิ

27. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ว้าววีโก้มาหลายคันแล้ว....

28. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
  29. tanusmay

394
    1
    0
  30. AoF_ViGo

1,752
    4
    0
    พี่สเตปที่พี่ทำนี้หมดไปเท่าไรอะพี่ว่าอย่างทำบ้าง
    ไปช่วงหกเย็น กลับช่วงสองทุ่มครับ
    อยากทำอะวิ่งกี่วิอะครับ โบเดิมหรอ งบเท่าไรอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้