รถคว่ำ ตอนเที่ยงคืน แถวชลบุรี เป็นไงบ้างอ่ะครับ ปลอดภัยมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ธีระพงษ์ ศรีแก้ว, 31 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    ขอให้คนเจ็บหายเร็วๆนะคับ

2. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ขออย่าเป็นไรมากนะครับ

3. เป็นน้องในคลับแอคคอร์คอ่ะคร๊าบ

ขอบคุณทุกท่านแทนน้องเขาด้วย ตอนนี้ออกจากโรงบาล พักฟื้นรักษาตัวที่บ้านแล้วคร๊าบ

ยังไงก้อขับรถด้วยความระมัดระวังกันนะ

4. nu96

nu96 New Member Member

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคับ

ยังไงขับรถกันดีๆนะคับ

5. AC95 LEKER

AC95 LEKER New Member Member

18
    0
    0
    ขอให้ทุกคนที่มีใจรักการขับขี่รถ+แต่งรถ+แข่งรถ โปรดระมัดระวังในการขับขี่รถด้วยน่ะครับไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์อย่างนี้ขึ้นเลย ขอให้ทุกท่านโชคดีขับรถปลอดภัยครับ

6. AC95 LEKER

AC95 LEKER New Member Member

18
    0
    0
    ขอให้ทุกคนที่มีใจรักการขับขี่รถ+แต่งรถ+แข่งรถ โปรดระมัดระวังในการขับขี่รถด้วยน่ะครับไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์อย่างนี้ขึ้นเลย ขอให้ทุกท่านโชคดีขับรถปลอดภัยครับ

7. accord_9229

accord_9229 New Member Member

0
    0
    0
    .ให้หายไวๆๆสิ่งศักดิ์สิด คุมครอง นะ

8. KIT COLOMBET@

KIT COLOMBET@ New Member Member

21
    1
    0
    ขอให้หายเร็วๆนะครับ

9. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    ดูรูปรถแล้วต้องบอกว่าแรงมากๆ

ขอให้หายไวไวนะครับ

10. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    หายไวไวนะครับ

น่าจะพื้นถนนอะครับ

เคยแล้วครับ
    แต่ไม่รุนแรงเพราะรถไม่แรง แต่ก็เกือบไป

ระวันกันหน่อยนะครับ ถนนเมืองไทย

หายไวไวนะครับพี่

11. tnuamm

tnuamm New Member Member

0
    0
    0
    หายวัยๆนะครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้