NITTO GYMKHANA วันอาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2553

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย toedoe, 31 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    กบมาจิงอ่ะ เอากุ้งมาด้วย 555+

2. ben_z

ben_z New Member Member

80
    0
    0
    มีใครไปจากชลบุรีบ้างคับ
    หาแนวร่วมคับ เดินทางคนเดียวมันเหงา

3. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    พี่โตค๊าบ หนาวแบบนั้นต้องหิ้วพริ๊ตตี้กลับมาด้วยแล้วแหละคับ หิ้วมาฝากด้วยนะคับพริ๊ตตี้ 55555

แต่เห็นบาบีคิวแล้วอยากกินคับๆๆๆๆๆๆๆๆ

---------- Post added at 17:15:00 ---------- Previous post was at 17:14:45 ----------

พี่โตค๊าบ หนาวแบบนั้นต้องหิ้วพริ๊ตตี้กลับมาด้วยแล้วแหละคับ หิ้วมาฝากด้วยนะคับพริ๊ตตี้ 55555

แต่เห็นบาบีคิวแล้วอยากกินคับๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    ลายสนามยัง ไม่เกิดหรอครับ ตื่นเต้น

5. ThunderStruck

ThunderStruck New Member Member

51
    0
    0
    สมัครอย่างไร ที่ไหนคับ แล้วต้องไปสนามปามานกี่โมง ลงรุ่นมือไหม่ต้องทำอย่างไรบ้าง ต้้องใช้หลักฐานอะไรสมัครบ้างคับ ผมจาลงมือไหม่ 100% จาเจอคนโหดไหม ขอบคุนมากครับ

6. ThunderStruck

ThunderStruck New Member Member

51
    0
    0
    สมัครที่ไหนครับ แล้วใช้หลักฐานอะไรบ้าง ต้องไปสนามประมานกี่โมง ใช้หลักฐานอะไรในการสมัครบ้างลงรุ่นมือไหม่นี่ทำยังไงขอบคุนมากครับค่าใช้จ่ายประมานเท่าใด

7. Thep Modify

174
    0
    0

ไปถึงสนามแปดโมงเช้าก็ได้คับ

เตรียมเงินค่าสมัคร จะกี่รุ่นก็ตามรายละเอียดหน้าแรกเลยคับ

สมัครได้หน้างานเลย

หลักฐาน ไม่มีอะไรคับ เอาตัวกับหัวใจไป

ละก็อย่าลืมหมวกกันน๊อค กับรองเท้าหุ้มส้นนะคับ

8. hypertruck

156
    1
    0
    ถุงยาง.............เอ๊ย!!! ถุงมือ ถ้ามีเอาไปด้วยก็ดีครับ 555+

สั่งจองบาร์บีคิวได้แล้ววันนี้ 555+

9. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ตี้ไปป่าว ถ้าไปเดี๋ยวตามไปด้วยดิ

10. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ถูกต้องครับ มือใหม่ไม่ต้องเตรียมอะไรมากครับเตรียมตัวเองให้พร้อมครับอย่ากลัวอย่าตื่นเต้น ถ้ายังไม่ได้ลองจะไม่รู้ครับ มาแต่เช้าเลยครับผมอยู่ที่สนามแล้วแน่นอนไม่ต้องกลัวว่าจะไม่เจอใครครับ มาคุยมาทักทายทุกคนได้เลยครับ:eek:

11. toedoe

604
    6
    18
    ของโตนี่พิเศษเปล่าครับ อิอิ :rolleyes:

12. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    มือใหม่ แนะนำมาเช้า ซ้อมเยอะ ๆ
    หรือ
    ลงแข่งสัก 3 รุ่น เอาไว้ซ้อมมือ (ผมก็ใช้สูตรนี้ละครับ) อาจหวังผลเพียงรุ่นเดียว แต่อีก 2 รุ่นแบกไปยัน Open เลย ไม่เสียหายอะไร

Gymkhana รถแรงอาจไม่ได้เปรียบเสมอไป ขึ้นอยู่กับไลน์ ชูทยาว ชูทสั้น

วันไปแข่ง พบลมยางหลังไปสัก 40-50 ปอน์ด ถ้าเจอไลน์สั้น ก็ใส่ลมเยอะสะบัดท้ายดี แต่ถ้าเจอลายสาดโค้งยาว ๆ ต้องการให้หลังหนึบ
    ก็อาจปล่อยลมล้อหลังออกบ้าง ...นั้นละสูตรของผมละ Jazz idsi auto

โชคดีทุก ๆ คนนะ
    เจอกันสนามหลังสงกรานต์ครับ

13. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    หลักฐาน ไม่มี ไปแต่เช้า ดีที่สุด ซ้อมเยอะๆไม่มีใครโหด ใจดีน่าตาดีกันทุกคน อิอิ555

14. ThunderStruck

51
    0
    0
    ขอบคุนมากคับพี่ีๆ เดี๋ยวเจอกันวันที่ 28

15. hypertruck

156
    1
    0

ความรู้ทั้งนั้น ขอยคุณคร๊าบ..มือใหม่ จิม จิงๆ ปิ้งไป แข่งไป 555+

16. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    งานดีดี อีกหนึ่งงาน

17. toedoe

604
    6
    18
    ขันเทพแล้วครับ ปิ้งไปแข่งไปในเวลาเดียวกัน
    ขอบคุณครับ:eek:

18. Thep Modify

174
    0
    0

หน้าตาดีจริงเหรอพี่ ไม่น่าใช่ม้างงงงงง :p

19. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    หน้าตาดี จริงใจ ความสามารถสูง มีภาระ เอาไม๊ 5555

20. Aong-race-shop

671
    5
    18
    อัพพพพพพพพพพพพ

21. toedoe

604
    6
    18
    ใกล้ถึงวันแข่งแล้ว

22. Thep Modify

174
    0
    0
    ดริฟ ได้หมายยยยยยยยยย

23. toedoe

604
    6
    18
    ได้เลย จะไปนั้งด้วย:D

24. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
    สรุปว่าจะแข่งกันที่ไหนแน่คับ................บอกหน่อยนะ สับสนแล้ว

อิอิอิอิ

25. j.p.a

j.p.a New Member Member

63
    0
    0
    nv ลงรุ่นกระบะได้หรือเปล่าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กุมภาพันธ์ 2010
  26. Aong-race-shop

671
    5
    18
    คลองห้าครับคุณเอ้

27. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ถ้าคลอง 5 ปิดล่ะ....ทำไงครับคุณอ๋อง รบกวนแจ้งกันล่วงหน้านะครับ จะได้ไม่ไปเก้อ.... :D:D:D

28. Thep Modify

174
    0
    0
    รายงานผลด้วยนะค๊าบ ปิดไม่ปิด แบบว่า เก็บกดมากกกก

สอบ เซ็งสุดๆเลย 555

29. toedoe

604
    6
    18
    ไม่ได้ครับผม

ครับผม แข่งคลอง5ไม่เปลี่ยนครับ
    เปิดครับ

30. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ไปกันเยอะๆนะครับ สนามแรกของปี เห็นลายคร่าวๆแล้ว น่าสนุกเชียว:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้